1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HOA KHÔI ẢNH KBC 2007 "Tôn vinh vẻ đẹp tiềm ẩn của người con gái Kinh Bắc??? - Chương trình cuộc thi

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tocboduoiga2005, 11/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Kính chào toàn thể các thành viên KBC thân mến,
    Như đã thông báo trước, cuộc thi Hoa khôi KBC sẽ kết thúc nhằm ngày 28/10, để tổ chức mừng sinh nhật box KBC lên 5 tuổi!
    Chính vì vậy, thành công của cuộc thi này cũng là niềm vui, niềm hạnh phúc cho tòan thể anh chị em xứ Kinh Bắc ?" KBC, để chào mừng sinh nhật lần thứ 4 của Box KBC online,
    Chúng tôi rất mong có nhiều thành viên đã từng tham gia KBC thời gian vừa qua, đang tham gia KBC, và các bạn có nhân duyên với KBC sẽ tham gia trong buổi lễ long trọng này,

Nhân đây, chúng tôi cũng tuyên bố chương trình của buổi lễ như sau:

Về thời gian - địa điểm ẩm thực : Chúc mừng Sinh nhật box KBC: 11h ngày 28/10/07 -Quán lẩu Vịt 217 KIM MÃ
    Về thời gian ?" địa điểm tổ chức sinh hoạt văn hóa nghệ thuật, Trao giải Miss KBC ?T07 ?" Mừng sinh nhật box: :14h ngày 28/10/07 - tầng 2 Karaoke Grammy 333 Đê la Thành
    Chính vì tính chất quan trọng của buổi lễ, cuộc thi Miss KBC ''''07 và cả hai địa điểm diễn ra đều là để chúc mừng sinh nhật box KBC của chúng ta tròn 4 tuổi,
    Nên, thay mặt BTC, BCT, chúng tôi kính mời tòan thể các mem xa gần, tới góp vui mừng ngày trọng đại này, để trước hết là mừng lễ trao giải MissKBC, sau nữa là mừng thành công của giải này, và hẹn tới cuộc thi Miss KBC tiếp theo,
    Vì có khoảng cách giữa hai địa điểm, nên trong thời gian di chuyển, kính mong các mem đảm bảo quân sốS để buổi lễ trao giải Miss KBC ?T07 ?" Mừng sinh nhật box KBC thêm phần thú vị, hào hứng.
    Chúc buổi lế trao giải Miss KBC thành công tốt đẹp,
    Chúc KBC thêm tuổi mới nhiều mem mới, nhiều hoạt động sôi nổi hơn nữa, để KBC online mãi là sân chơi chung cho các hoạt động online của thành viên KINH BẮC,
    Chúc các Hoa khôi ảnh thêm nhiều thành tựu trong công tác học tập, giảng dạy, và làm kinh tế,
    Kính chúc các mem sức khỏe, thành công,
    Xin cảm ơn toàn thể quý vị,
    BTC cuộc thi Miss KBC ?~07
    Luc_Thao
    [nick][nick]
    Được luc_thao sửa chữa / chuyển vào 21:35 ngày 23/10/2007
  2. diepbit

diepbit Thành viên mới

@konhu_loaicodai_85: Cảm ơn Bạn đã tin tưởng và vote cho tớ phen này được giải chắc chắn tớ mời bạn đi uống rượu một bữa nha![r32)
    @BGK kính mến! Ngày tổ chức sinh nhật box đi ăn ẩm thực vào 11h trưa em xin vắng mặt, còn lễ trao giải vào 14h chiều 28/10 em cũng xin vắng mặt luôn vì hôm đó em không thể sắp xếp công việc nghỉ được, tại sao BGK không tổ chức buổi tối lúc đó em nghĩ mọi người sẽ có nhiều thời gian hơn để đi tham gia sinh nhật box. Nếu BGK vẫn tổ chức vào ban ngày thì em thật tiếc em không thể tham gia được rồi . Buồn quá!
  3. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Việc lựa chọn tổ chức với lịch như trên là sự cân nhắc của BGK cũng như của BTC rùi ( BTC off ấy ).
    Nếu tổ chức tối thì những thành viên ở xa sẽ ko kịp về nhà để thứ 2 còn đi làm bạn ạ !
    Chính vì vậy rất mong bạn thu xếp công việc đến dự để buổi off thành công tốt đẹp
  4. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Sao nhà mình không tổ chức vào thứ 7 nhỉ?
  5. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Đã xem kỹ ảnh các chị em nhà mình,phân vân dã man xì con ngan.Ước gì đc vote cho nhiều người nhỉ ,muh fiếu này em vote cho em Tocxinh .Em muh đc giải nhớ giới thiệu bạn em cho anh ná
    Được larry145 sửa chữa / chuyển vào 16:16 ngày 24/10/2007
  6. tocxinh

tocxinh Thành viên mới

Em giới thiệu cho anh con bé bạn chụp ảnh cùng em trong album ảnh của KBC nhá???
  7. 0988118381

0988118381 Thành viên mới

Đọc mãi dài cả cổ mỏi cả mắt thấy 1 chị tocxinh là hơi hơi xinh xinh
  8. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Nên đi khám lại mắt, he he
  9. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

Nộp bài rùi mà thấy bùn cười wa.... chuối+ banana= rừng chuối.Sinh nhật box giá như mình ở nhà.....được đi chơi nho`. Khổ thân iem
  10. hanhbnt

hanhbnt Thành viên mới

Tớ thấy bạn tóc xinh là hoành tá tràng nhut...xinh, duyên ....mình thích nhứt nu cười.
    Ah` còn ?~?Tcô giáo trường làng?T?T vitop....lớp nào mà có cô giáo chủ nhiệm như zậy nhờ....Sướng
    kute