1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

****! Hoan hô!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi Soserone, 07/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

****! Hoan hô!

Hải Phòng ngày 7/11/2004!
    ....Hoan hô, hoan hô tinh thần của box ta, hoan hô tất cả mọi người hoan hô những ai..tinh thần tập thể, đã cố gắng đăng kí để tham gia buổi nhậu của box TNH chiều hôm nay!
    HOan hô Giang_a11 lận đận từ Hà Nội về tận HP chỉ để tham gia với mọi nguời cho vui, hay đơn giản là do đã nói là sẽ về, thì cũng hoan hô, và có thể là cả việc fải trả tiền cho mọi người, tuy nhiên tinh thần cao, ko nề hà việc chi!Hoan Hô Giang, đã fải cố gắng nấu cơm thật nhanh để rồi chạy vèo vèo ra chỗ hẹn( Tuợng bà Lê Chân) vào lúc 5h15''.TUy rằng đã muộn 15 fút nhưg vẫn hoan hô vì đã là nguời đến sớm nhất( trừ tác giả bài viết này )và ko hề kêu ca điều gì cả!, vẫn vui vẻ, vẫn liên lạc với mọi nguời, và chờ đến 6h5 fút!
    Hoan Hô Duongdung16, đã fải bỏ cả buổi học, hoan hô tinh thần của duongdung16, cố gắng để đến, mặc dù...nó vô bổ( như duongdung nói)mặc dù là đến muộn nửa tiếng( 5h30), nhưng vẫn hoan hô tinh thần...chửi mọi người khác! THeo lời duongdung, cô bé đã bênh những nguời đến tham gia, và theo lời cô bé, độ chuối của box ta thì xứng đáng xếp số 1 thế giới! TUy hoan hô nhiều nhưng cũng fải fê bình, fê bình cô bé chửi mạnh wá, đề nghị ...ko chửi nhiều wá, ko mọi nguời đánh giá...ko ngoan nghe!
    Hoan hô nhatquan, người thứ 3 đến tham gia, mặc dù thời gian lúc đó cũng fải xấp xỉ 6h kém! Với 1 chiếc wần lửng, áo ngắn tay, anh ko sợ tiết trời lạnh buổi chiều, ko biết anh có tư tuởng đi nhậu với mọi nguời ko mà mặc thế, chắc nếu có uống bia thì lạnh lắm( lần sau nhớ mặc áo dài tay ).TUy nhiên tinh thần thì rất đáng hoan nghênh!
    Hoan nghênh, bác xi trum, hoan nghênh cu THịnh nhà ta, dù ít dù nhiều, dù sớm dù muộn, cũng đến để gặp đc SOserone, giang, và Nhatquan, lúc 6h30 fút!
    Hoan hô tinh thân của mọi nguời 1 lần nữa, khi cuối cùng chỉ có 5 người, chúng tađã bỏ dự định đi uống bia để tổ chức đú Đồ Sơn! Hoan hô duongdung đã...đòi đi cho bằng đc, rồi...đòi về cho bằng đc vì lạnh.
    Hoan hô ca rua be, 1 thành viên chưa ai biết, nhưng cũng......có lòng tham gia với chúng tôi, nhưng đành dành tới bạn.." sự biết ơn " vì tấm lòng đó thôi, khi nào ..việc tổ chức của chúng tôi bớt chuối hơn, có lẽ tôi sẽ thân chinh mời bạn, và miễn fí cho bạn để tỏ lòng biết ơn! 1 THÀNH VIÊN rất nhiệt tình, dù ít dù nhiều cũng...đã đăng kí tham gia!
    Vâng , hôm nay, tôi muốn nói, tôi rất vui , và cảm ơn các bạn, tôi hoan nghênh các bạn, có thể nói các bạn đã làm đúng, nói đúng, có lẽ tôi đã wá tin tuởng,,,vào việc bạn nào ko đăng kí thì cũng tham gia! Ko ngờ các bạn khoé wá, ai ko tham gia thì ko đăng kí, thế nên, hôm nay chúng tôi đành tổ chức với chỉ...3 nguời! Và nếu ko ..có sự nhiệt tình, vô bờ bến của duongdung, và Cu THịnh, thì có lẽ từ nay chúng...ta đành xem ai tổ chức thì đi ké! Như thế chắc chắn đảm bảo về việc thành công hơn.Còn box, ta, tuy rằng tôi biết các bạn rất nhiệt tình đến mức ko ngờ ( thế nên tôi mới fải viết bài cảm ơn các bạn ), nhưng có lẽ...vẫn chưa đủ!Vâng, xin cảm ơn các bạn 1 lần nữa, ! Các bạn rất hay! rất hay đấy! và Có lẽ từ lần sau , soserone tôi sẽ" KO FẢI" lên tiếng để "Tổ chức" những buổi nhậu như thế này nữa, vì mọi nguời đã wá nhiệt tình, tôi có lên tiếng thì cũng fí lời! h`i`hi! Vâng 1 lần nữa, mong mọi nguời fát huy thành wả đã đạt đc!
    Thay mặt BQT box Trần NGUyên Hãn
    Soserone kính bút
  2. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

Bộp bộp ....hay wúa ,,,cảm động wúa ..có đứa đọc xong nhảy cồ cồ lên bây giờ đấy ... hơ hơ hơ
  3. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Đừng trách mọi ng`,mà hãy nhìn vào mật độ tổ chức những cuộc nhậu nhẹt vô bờ bến.Hãy nhớ
    - Tiền chả là gì,nhưng ko có nó cũng chẳng làm đc gì
    - Học ko quan trọng lắm,nhưng ko học thì sau này làm đc gì?
    - Chơi thích ghê,nhưng ngày nào cũng chơi bời lượn lờ ngoài đường thì làm đêk gì còn cảm xúc
    Mọi ng` chú ý xem xét lại tình hình,tránh các cuộc họp và tụ tập nhiều như hiện nay.Ăn thòm thèm mới muốn ăn nữa,chứ tọng nhiều quá,chẳng ai còn..thèm đâu
    Cảm ơn sự bức xúc của em So.Hik!
  4. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

vâng HOAN HÔ , hết sức HOAN HÔ , cuối cùng thì tức nước cũng phải vỡ bờ thôi , chẳng lấy gì làm lạ cả , nhưng vấn đề là KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG CÓ THỂ SẴN SÀNG LÀM MỘT VIỆC GÌ ĐÓ KHI NGƯỜI TA KHÔNG THỂ !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    vâng , và vào lúc 18h hôm qua đi qua quán BIA RAU của TNH nhậu lần trước thì chẳng có cơ hội được nhìn thấy mặt của một ai cả .........vì lúc này chắc là mọi người đi đâu đó rồi và kết quả nữa là " bỏ bom" luôn Thu trang 88 !( hic! xin lỗi mày nhá)
  5. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Dạ. vâng ...Em cũng xin phép có một vài ý kiến cá nhân và một vài lời khen cho một số người ....( dành cho những ai quá nhiệt tình giống như lời anh So nói )..
    ...Dù hôm qua Dươngdung rất bức xúc..( gần giống con điên một tí) ...nhưng giờ chợt nhận ra rằng ..mình đã phí công ....dù thế nào đi chăng nữa em cũng " chả có đủ tư cách " để phán xét bất cứ một ai..."quyền tự do cá nhân " mà....Nhưng mong rằng mọi người đừng quá nhiệt tình như vậy...em sợ lắm..****! rởn hết cả tóc gáy lên roài ....Xin lỗi mọi người một câu chân thành nhé ..Tốt nhất là chúng ta đừng nên tổ chức họp hành gì nữa ...chỉ sợ sự nhiệt tình quá của mọi người làm những đứa như em sớm vào trại thương điên đấy .....
    To So: Nhưng may mắn là anh em mình vẫn có một buổi tối ở ĐS được coi là vui vẻ ...hux....
    .......Giờ thì em fải thốt lên một câu (xin lỗi những ai tâm huyết với TNH )...."TNH chuối nhất nhì thế giới rồi đây"
  6. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

7. giang_a11

giang_a11 Thành viên mới

Mọi người nói mất phần của em rồi!
    Nhưng ko sao
    Em nghĩ là lần sau sẽ khác!
    Đấy là tất cả những gì mà em muốn nói!
    À,còn 1 việc,cám ơn anh So rất nhiều!
  8. con_chim_non

con_chim_non Thành viên rất tích cực

Tuỳ thôi , mọi người có thể trách mắng thoải mái , không vấn đề .
    To dương dung : mày có biết cái lúc chúng mày tìm anh , anh đang làm gì không ? chuyện này nói sau , còn bây giờ , anh hỏi em 1 cái nữa , trời lạnh thế này . ra DS kể cũng hay đấy nhưng đi mà không có mục đích , đi chỉ để lấy vì thì anh không muốn . em biết cái cảm giác khi đi tìm người khổ thế nào rồi đúng không , cứ thử hỏi lại cái bà bán bia rau xem là có thằng điên nào lượn qua lượn lại chỗ bà ấy bán hàng đến gần chục lần không .
    Nói chung là anh chỉ xin lỗi mình giang a11 mà thôi . với lại nhậu nhẹt ít thôi , chán rồi . đi lúc nào cũng chỉ có 5-6 người , không người mới , những câu chuyện nhai đi nhai lại , anh ko thích như thế .
  9. giang_a11

giang_a11 Thành viên mới

em nghĩ là nói đến đây thôi nhá!
  10. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

:D:D
    Mội người nhiệt tình wá.Ẽmin có chút ý kiến.Mặc dù hôm ấy em không đi(không đăng kí tham gia) nhưng em hoàn toàn có thể tham gia!Tuy nhiên em lai không tham gia vì một vài lí do sau:
    -Càng ngày những cuộc nói chuyện của chúng ta nhạt dần!
    -Em cũng không thích cái cảm giác mmọi người chờ đợi tìm kiếm nhau.Trong khi em wen giải quyết dứt điểm không có mặt là thôi.Có lẽ mọi người đã quá dễ dãi trong chuyện này.
    -Và đôi khi là thái độ của một số thành viên trong những lần như thế lại không tích cực lắm(Câu này không ám chỉ ai,mọi người đừng để bụng)
    Bây giờ em nghĩ đã tới thời điểm càn Refresh lại.BAo giờ cũng có nhưng giai đoạn hưng thịnh rồi lại tàn lụi đó là điều không tránh khỏi.Mong mọi người wan tâm một cách thật sự đến box(cái này hình như tự nói mình thì phải)
    :D:D
    Welcome -----> http://botay.dk3.com/