1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoàng Sa và Trường Sa! với thanh niên Phú Thọ-Ngày mai bạn sẽ làm gì?

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi baovenghiadia, 09/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. booatoa

booatoa Thành viên mới

Copy cái này của bạn có nick X-ray bên tathy....... thấy hay quá
  2. giauchoingong

giauchoingong Thành viên mới

mẹ em dạy là " miếng ăn tìm đến , miếng đòn chạy đi " thế nên em nghĩ mình cũng là 1 người VN trước hoàn cảnh như thế này thì ko thể ngồi yên được............. chạy đi là tốt nhất ....
  3. lomromcom

lomromcom Thành viên quen thuộc

" Lời khẳng định Hoàng sa-Trường sa mãi mãi là của chúng ta "
    Lập lại mãi mãi vẫn là như thế
  4. baovenghiadia

baovenghiadia Thành viên rất tích cực

Vừa đi về nhưng chưa có ảnh pót lên đây:
    hôm nay lưc lượng công an làm chặt hơn hôm trước nên cả đoàn không đứng trước DSQ tq nữa mà chuyển thành diễu hành đi từ Điên Biên Phủ qua cửa viện xanh_pôn đi sang Tôn Đức Thắng . loanh quanh ở Văn Miếu Quốc Tử Giám rồi đi về Giảng Võ.
    Suốt cuộc tuần hành hô hào +hát hò nhiều nhưng chả gặp người Phú Thọ nào ( hơi buồn).
  5. giauchoingong

Em là em có ý kiến thế này....Theo cái quan điểm của em ấy thì tuy rằng ý kiến này của em nó chỉ là cá nhân thôi nhưng mà theo cái quan điểm của em ấy thì tuy rằng ý kiến này của em nó chỉ là suy nghĩ cá nhân thôi nhưng mà cái quan điểm này của em tuy nó chỉ là ý kiến cá nhân thôi nhưng mà em là em vẫn cứ phải nói dẫu biết là cái quan điểm này của em nó chỉ là ý kiến cá nhên thôi nhưng mà vẫn phải nói.............các bác là chỉ có được " thùng rỗng kêu to"....cứ lên diễn đàn người Việt mà nói chuyện với cả post bài ủng hộ thì có được cái jì ko? Chắc bọn Trung Quốc vào mấy cái diễn đàn này đọc bài...thấy ý kiến của cá nhân em cũng như của các bác thì nó rút lại mấy cái quyết định hả... bực mình............
    Theo quan điềm của em là yếu thì ko nên ra gió.... trẻ con đang tuổi đến trường thì các cháu cố mà học sau này mà giúp nước,ai đi làm thì tập trung làm việc đê.......loanh quanh......định đem ngòi bút đọ với bom nghuyên tử và vũ khí hạt nhân àh...?

6. baovenghiadia

baovenghiadia Thành viên rất tích cực

Tuỳ bạn nghĩ thôi vấn đề này không ai ép ai được.
    Bọn tớ cũng chỉ muốn lên tiếng thôi. để lên tiếng được cũng là mừng lắm rối ( và cố gắng lắm rồi). Có nhiều cái thùng cũng rỗng thôi nhưng bị đánh vào thì thậm chí là không dám kêu. hãy sang box thảo luận hoặc đọc các báo quốc tế xem họ đánh giá thế nào.???
    Đất đai nhà mình, đất nước mình bị xâm lấn bị chèn ép mà vẫn bàng quang thì liệu có xứng đáng với dòng máu lạc hông chảy trong tim mình không. liệu có xứng đáng với 4000 năm chống ngoại xâm của dân tộc không
  7. booatoa

booatoa Thành viên mới

8. hanoimedia_com

hanoimedia_com Thành viên rất tích cực

chủ yếu là xả cái ức chế và tuyên truyền cho người khác thôi...
  9. kentrigroup

kentrigroup Thành viên mới

Bác baovenghiadia nói không gặp ai ở PT à. Nhưng ở đâu PT mới được chứ. Còn em ở VT thì có đi nè. Em không gắn biển 19 sau lưng nên chắc bác tưởng em dân HN hả. Mà hôm nay mấy nghìn người lận, bác nhìn thế nào được.
  10. giauchoingong

nghe câu này còn đc.....
    dân ta còn nghèo khổ thì có nói mãi cũng ko khá đc đâu........
    bao nhiêu nước biểu tình rùi thì thằng Mỹ vẫn chiến Irac thui...........nó giàu mà đánh ai chẳng đc
    ta nghèo chẳng lẽ ăn sắn rùi đi oánh nhau........
    mà xin lỗi các bác chứ em là em cũng đọc báo *********....chúng nó kiếm đâu đc cái giấy thành lập jì jì đó từ ngày xưa tính từ bờ biển nhà nó ra 12 hải lý......gửi cho mấy ông Vn mấy ông Vn công nhận rồi...dấu VN dân chủ cộng hoà to như cái bát......bây giờ ho he khác jì tự vả vào mồm mình....
    cái nghèo ko có tội......tội mỗi cái là ko có tiền........