1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoạt động chính thức của DCHP

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi minnie_b.l.p, 25/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Hoạt động chính thức của DCHP

Vì bây giờ DC của HPC đã có box riêng nên hoạt động của CLB sẽ được cụ thể như sau:
    CLB vẫn sinh hoạt vào hai ngày trong một tuần vào thứ năm và thứ bảy lúc 19h ( học nhảy từ 19h đến 20h ) sau đó khiêu vũ .
    Một tháng một lần CLB sẽ có những buổi họp định kì để tổng kết quá trình hoạt động của tháng đó đồng thời đưa ra những kế hoạch cho tháng sau và sẽ có khen thưởng đối với những thành viên tích cực ,hoạt động có hiệu quả và sẽ phê bình những thành viên hoạt động ko hiệu quả và chưa thật sự tích cực .Chương trình cụ thể thế nào tôi sẽ thông báo sau
    thứ hai nữa về vấn đề học nhảy tôi sẽ pót những bài cụ thể về từng điệu mọi người hãy cố gắng tham khảo vcà thực hành
    cuối cùng xin chúc mừng sự ra đời của box dancing và chúc cho các thành viên của chúng ta hoạt động ngày càng tốt và hiệu quả hơn

lan phuong

người hay cười là người đau khổ
    mượn tiếng cười che lấp nỗi khổ đau
  2. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Mọi người cần thường xuyên theo dõi những bài lý thuyết về các điệu nhảy, điều này sẽ giúp các bạn rất nhiều khi áp dụng thực tế đó!
    Tôi đã Post một bài về bước mở của Rumba trong Box này. Mọi người xem đi rồi cho ý kiến!
    Cờ bạc là bác thằng bần,
    Cửa nhà bán hết đem thân vào cùm,
    Về nhà vợ chửi um sùm,
    Tiền không túi rỗng nhảy ùm xuống sông
    Được sửa chữa bởi - nico78 vào 26/04/2002 13:24
  3. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Bác chủ tịch và bác nico ơi, việc post các bài dạy nhảy lên em coi chừng không được hay lắm đâu. Post bài lên như vậy dù có đọc cũng rất khó hiểu. Thà cứ dạy nhảy như ở Đêm Đông còn tốt hơn nhiều đó.
    Em mới vào coi nên cũng chưa có nhận xét gì nhiều đâu. Hi vọng box này của chúng ta sẽ có nhiều ý kiến đóng góp và ngày càng tốtd đẹp hơn.
  4. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Có thể ngay bây giờ có nhiều người chưa hiểu, nhưng rồi dần dần các bạn sẽ hiểu! Tôi post chủ đề đó lên cũng chỉ để dành cho những người thực sự muốn có những bước nhẩy đẹp và cơ bản thôi, mà điều này thì sau này các bạn sẽ phải biết nếu muốn nhảy đẹp!
    Cờ bạc là bác thằng bần,
    Về nhà vợ chửi um sùm,
  5. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

sao mà em chả thấy em có năng khiếu của cái Dc này gi cả ! càng ngày nhảy càng thấy mình kém quá ! uh như mọi người gì cả !
    có ai có cach nào để có thể học nhanh hơn không nhỉ ?
    Khi em sinh ra mọi người cất tiếng cười còn em cất tiếng khóc, em hãy sống làm sao để khi em chết đi mọi người khóc còn em thì mỉm cười
  6. mystic

mystic Thành viên mới

có cách đấy anh ạ : thế này nhé anh cứ chăm chỉ đi đêm đông mời chủ tịch hoặc các bạn nữ nhảy thật nhiều như thế vừa luyện tập vưa sửa giúp nhau như thế học sẽ rất nhanh và bước nhảy cũng đẹp hơn ,chúc anh thành công
    mystic
  7. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Mọi người muốn nhảy giỏi thì phải chịu khó tập luyện chứ ,nghe thấy nhạc là phải ra sàn rồi chứ cứ để người khác giục thế thì còn lâu mới nhảy giỏi được .Trăm hay ko bằng tay quen mà ,chịu khó tập luyện thì chẳng mấy chốc sẽ nhảy giỏi ngay thôi mà
    lan phuong

người hay cười là người đau khổ
    mượn tiếng cười che lấp nỗi khổ đau
  8. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Học thì không học! Đến lúc có nhạc thì không nhảy! Rồi kêu loạn lên!
    Giết ăn thịt bi giờ!
    Cờ bạc là bác thằng bần,
    Về nhà vợ chửi um sùm,
  9. tranphuong

tranphuong Thành viên quen thuộc

Hay qua thế thứ 7 phải mời chủ tịch nhẩy thôi đã quá
    dù yêu ai anh vẫn nhớ về em
    quangchính@ttvnonline.com
  10. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

hình như là mình chỉ biêt môic điệu " Rum ba " thôi thì phải , hì , chắc thế nên mình nhảy Rum ba hay phết , nhưng mà chả biết có đẹp không ?
    Khi em sinh ra mọi người cất tiếng cười còn em cất tiếng khóc, em hãy sống làm sao để khi em chết đi mọi người khóc còn em thì mỉm cười