1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoạt động công tác xã hội của box Ô tô - xe máy và những người bạn

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi phambienngoc, 23/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

Chào các bác
    Hôm nay mình lang thang internet tìm những thông tin về xe môtô và gặp được diễn đàn này thấy có chương trình Trung thu cho trẻ lang thang rất có ý nghĩa mình xin được góp 1 chỗ ngồi.
    Mình cũng rất muốn gia nhập vào nhóm các bác, mình có liên lạc với bác sivextien đã biết địa điểm và thời gian offline của nhóm nhưng cũng có 1 ít cảm giác của bước đầu gia nhập như venus
    Có lẻ mình đề nghị với venus cùng đi chung để lực lượng thêm hùng hậu
  2. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Cảm giác bất an ...hình như có CSGT cầm súng bắn tốc độ núp trong lùm đấy các chiến hữu ạ !!! mà hình như .. hình như thôi không nói
    Cám ơn bác khome !! vậy quá vui rồi ..chuyến này anh em môtô xe máy kết nghĩa với group hướng dẫn viên du lịch nhá ...BTC sắp xếp thế được không
    Nhiều điều thú vi đang chờ anh em mình . chắc 10.9.200 anh em mình kết sổ nhá
  3. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Anh vespalangbat nói gì úp úp mở mở làm em hổng hỉu gì hết trơn, nói gì thì anh cứ nói ra cho anh em ở đây biết mà đề phòng, làm gì có CSGT nào ở đây, anh nhạy cảm quá đấy, em chỉ khai thác qua vệ tinh thôi mà, hehehe.... nói gì hiểu được chít liền
    Giao lưu với box Du lịch àh, em đồng ý cả hai tay hai chân, gì chứ Du lịch là sở thích của em.
    Em đang mong đến ngày ấy để được biết nhiều điều thú vị đây.
  4. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Hừm sao lại có cô bé dễ thương đến thế nhỉ? Lần sau phải đi mới được, cái mặt mình hiền dễ mến mà.
  5. vespalangbat

Ban tổ chức Nụ cười đêm trăng xin cám ơn sự đóng góp của các bạn với chương trình .Ban tổ chức đã nhận được và thông tin trên http://www.saigonvechai.com/kb/forum_posts.asp?TID=15&PN=1&TPN=1
    Thân ái !!
  6. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Hì hì hì.... pbn không cần khen đâu vì câu này venus nghe quen rồi nhớ nhé, CN tới nhất định sẽ gặp. Nhưng khi đi nhớ rửa xe sạch sẽ nha chú em
  7. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Thế này là thế nào hả trời ơi?
  8. vespalangbat

Chương trình đã xong rồi các chiến hữu !!
    Thân mời các chiến hữu vào xem http://www.saigonvechai.com/kb/forum_posts.asp?TID=5&PN=1&TPN=5
    BTC mong muốn và mời các bạn tham gia cả 3 chương trình . Ngày mai lúc 14h chủ nhât mời các bạn ghé 282C Nguyễn trọng Tuyển Phú nhuận .
    Thân ái !!
    Được vespalangbat sửa chữa / chuyển vào 20:29 ngày 10/09/2005
  9. vespalangbat

Gửi đến các bạn và Những người quan tâm đến chương trình Nụ cười đêm trăng 2005 thân mến !!
    Sau môt thời gian chuẩn bị và với sự tham gia và đóng góp của các bạn bè các thành viên Chương trình Nụ cười đêm trăng 2005 đến nay đã hình thành với 3 chương trình chính . Nay BTC xin thông báo chính thức để các bạn bè và những người quan tâm cùng tham gia vào các chương trình . Trong những chương trình này sự tham gia của các bạn mang một ý nghĩa rất lớn và góp phần cho sự thành công của Chương trình và cũng bắt đầu những gì trong thời gian sắp tới chúng ta sẽ cùng đồng hành với công tác Từ thiện xã hội

Chương trình 1 : Nụ cười đêm trăng của trẻ em và người lớn
    Chiều thứ sáu lúc 17h 16.9.2005 tức 13 âm lịch
    Phu trách tổ chức chính : Công ty Kiến vàng .Yesterday cafe cùng BTC
    Tham gia : các bạn bè , các group đây là chương trình mở tất cả các bạn bè cùng tham gia .Yesterday ưu đãi giá đặc biệt và các bạn có thể đem trẻ em trong gia đình cùng tham gia. Hiện các group mạng TTVNOL như du lịch, ôtô xe máy , 8X cùng các nhóm SCDC đã đăng ký tham gia
    Nội dung : cùng 200 trẻ em mồ côi làng SOS và 25 em khuyết tật làng hoà bình 2 vui trung thu . Chương trình bắt dầu từ 17h ngày 16,9,2005 tại yesterday cafe . Chương trình gồm có : giao lưu tăng quà ***g đèn tập vở và truyện cho các em . Có chương trình văn nghệ và rước đèn vào lúc 19h . Để đảm bảo an toàn cho các em BTC sẽ tổ chức cho các em rước đèn đi bộ qua các con đường Nguyễn đình Chiểu .Phùng khắc Khoan.Điện biên Phủ Mạc đỉnh Chi và về lại yesterday cafe

Chương trình 2 : Nụ cười đêm trăng cùng trẻ em hè phố
    Thời gian : Thứ bảy ngày 17.9.2005 lúc 6h30
    Địa điểm : Tập trung tại Yesterday cafe lúc 16h thưởng thức chương trình Nhạc thập niên 70 . 18h30 chia nhau đi phát quà
    Phụ trách tổ chức chính : SCDC cùng các bạn ôtô xe máy và các thành viên chương trình cùng bạn bè tham gia

Nôi dung : Đi phát quà trẻ em đường phố( dự kiến 200 em ), trẻ em các khu lao động nghèo bằng xe gắn máy . Chúng ta sẽ đem đến các em những phần quà của chương trình . Đây sẽ là chương trình thú vị và không kém phần lãng mạn bởi các ban sẽ từng đôi đi phát quà .

Chương trình 3 : Nụ cười đêm trăng của trẻ em Trung tâm xã hội Bình chánh
    Thời gian chiều chủ nhật 18.9.2005 gặp nhau tại Thuận kiều PLAZA lúc 18h30 sau đó tiến thẳng đến trung tâm Địa Điểm : Trung Tâm Xã Hội Bình Hưng
    24/9 Quốc Lộ 50 , xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh
    ĐT : 9810972
    Phụ trách Tổ chức chính : Nhóm CLB xã hội Từ Tâm ( amthuc.com)
    Tham gia : tất cả các bạn bè trong chương trình Nụ cuời đêm trăng
    Nội dung :- 7pm : Đến trung tâm Bình Hưng, member cùng nhau sắp xếp, trang trí
    - 7:15 : Khởi động các trò chơi tập thể ( Tinhnghich )
    - 7:30 : Biễu diễn văn nghệ "cây rừng lá ruộng" ( Harrychip )
    - 8pm : Phát quà cho các em nhỏ, cùng nhau phá cỗ, rước đèn Trung Thu
    - 8:30 : Kết thúc chương trình, chia tay các em nhỏ, member dọn dẹp
    Chương trình sẽ có 170 trẻ em

Ngoài ra BTC cũng đóng góp 25 phần quà với CLB7X ( TTVNOL ) với chương trình :Địa điểm là khu vực dưới chân cầu Thị Nghè, thứ 6 16/09/2005 tức 13 âm lịch, do một chị tên Tâm nuôi dưỡng theo BTC được biết đây là những trẻ em đang bị bênh HIV ..rất cần những tấm lòng của chúng ta và tất nhiên hãy đem đến cho các em Nụ cười đêm trăng . Mời các bạn đăng ký tham gia chương trình này
    THông tin :
    _ Về phần vật chất chuẩn bị BTC chương trình cùng các nhà tài trợ và các group chuẩn bị tương đối đã ổn hiện BTC cần các bạn cùng tham gia để vui chơi và quản lý các em cả 3 chương trình , đặc biệt chương trình 2 cần những tay lái lụa
    _Về chương trình văn nghệ cho chương trình 1 và 3 hiện đang rất cần các bạn đăng ký tham gia giúp vui . và BTC cũng kêu gọi các bạn đăng ký múa lân bởi BTC dự tính múa Lân cho chương trình 1 và 3 . Còn thiếu một chú Cuội nữa chứ .. xin báo luôn cô Tú vespa đa nhận vai Hằng Nga của chương trình
    _
    BTC thông báo các thành viên chính trong BTC để phối hợp với các chương trình gồm : vespalangbat , Tuvespa,BlueSerenade,hoainiem.mangostine,LâmCD,khome mô tô ..vespalamgbat
    Với box Ôtô xemáy các bạn đăng ký tham gia trực tiếp với bác Tú khome và BlueSerenade .
    và BTC cũng kêu gọi các bạn cùng tham gia vào BTC xin lien lạc với vespalangbat 090.3810.016

Thân ái !! hẹn gặp nhau tại chương trình
  10. thichdulich

thichdulich Thành viên mới

Gửi các bác tổ chức các bác ở Sg em ở HN muốn tham gia quá nhưng lực bất tòng tâm ! buồn hey