1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoạt động offline đi, chia ra theo từng vùng!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi HomangSimi, 17/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HomangSimi

HomangSimi Thành viên quen thuộc

Hoạt động offline đi, chia ra theo từng vùng!

Bi giờ thành viên box BB cũng khơ khớ rồi, nhưng mà mỗi người 1 nơi, bit đến bao giờ mới tập hợp lại được mà chơi?

Theo tớ, các cậu nào ở cùng 1 nơi có thể gặp mặt nhau mà chơi cho vui, chứ cứ ngồi hô hào với đăng kí thế này mãi thì chán lắm.
    Người giỏi nên có trách nhiệm hướng dẫn người mới chơi, chứ ko mấy ông VĐV toàn đánh với nhau để bọn tò te như tớ đứng nhìn à?

Thế nhé, bác nào ở HN đứng ra chuẩn bị tổ chức hẹn gặp đi, hết hè tới nơi rồi. Các bác ở các vùng khác cũng thế, gọi là cho nó nhìu chi nhánh
    Ai có ý kiến gì ko ?

Thiếu Lâm Thần Tăng
  2. Man_Man2612

Man_Man2612 Thành viên quen thuộc

Okie ! Tập trung lại đánh cho vui đê, càng đông các tốt. Nên tổ chức vào một buổi chủ nhật nào đó, kiếm chỗ nào rộng rãi một chút, ai có biết các địa điểm nào thì post lên để mọi người cùng bàn luận.
    Giải phong trào thôi, khuyến khích các thành viên yêu thích bóng bàn, còn các VĐV thì đánh riêng, biểu diễn cũng được, hoặc chỉ cho làm trọng tài thôi ...
  3. HomangSimi

HomangSimi Thành viên quen thuộc

Cái box này hoạt động như...ý
    Các bác định học đánh bóng bàn online đấy à?
    Thế này thì có khi hết hè mà mình vẫn ko bit chơi bóng bàn mất
    Thôi, sắp tới có bác nào rỗi rãi thì rủ tớ lên bể bơi BK ( hoặc NVH Quận) chơi tí cho vui nhỉ?
    Thiếu Lâm Thần Tăng
  4. NobleEagle

NobleEagle Thành viên mới

Bạn nên liên lạc với Hoang Duong 83, bạn ấy biết nhiều về bóng bàn, nhà lại ở HBT, gần trung tâm, hình như hay lên Nguyễn Khuyến chơi phải không Dương?
    Khi sinh ra, bạn khóc và những người xung quanh bạn cười, hãy sống sao để khi nằm xuống, bạn ngậm cười còn những người xung quanh bạn sẽ khóc.
  5. hoangduong83

hoangduong83 Thành viên mới

Vâng ! Ai muốn đi đánh cứ bảo với tui ! Tui dẫn lên Nguyễn Khuyến đảm bảo thích ! Lúc nào cũng có bàn lại còn rộng nữa chứ !