1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoạt động offline - picnic của anh chị em moto Sài Gòn và những người bạn (Part VI)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi BlueSerenade, 16/08/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vpb

vpb Thành viên mới

Các bác ui, sắp tràn ly rùi, tiết kiệm qua nhà mới mà bày biện cho đẹp ạ.
    @meduthu: sự điềm tĩnh của 1 hornet rider như bác thật đáng khâm phục, hị hị, em thì mắc bệnh hay ngứa mắt với mấy cái lọai như thế nên ko chịu được ạ
    Hôm qua có 1 con minsk cùi đen ngòm khói um trời mà chạy cũng bốc phết. Nhắc đến Minsk mới nhớ, sáng hôm qua bác TonyTèo ra rồi depart trước mà sau đó thì ko thấy bác đâu ??
  2. CB1

CB1 Thành viên mới

Má ui, mới có hơn 2 tháng mà đi vèo 100 trang. Anh em nhà này ăn chơi kinh khủng thiệt, chả bù với 2 năm trước.... ráng lắm mới bò lên đủ 100 trang.
    Tân gia đê.....
  3. dstung

dstung Thành viên mới

Ô cái thèng cu Jerry này, a chỉ chỏ và nói chuyện với người ta 1 chút mà cu cứ đứng cười là sao, kì hè.
    Các bác thông củm, cu Jerry kg biết nên bẩu iem đấu võ mồm với chỉ chỏ gì đóa, thật ra iem có nàm thế đâu, iem chỉ nói chuyện tình thân mến thương chút thôi, và chỉ đường để tụi ló đi đúng lane ấy mà.
    Cu Jerry sau cứ lo chạy cào cào cho đàng hoàng đi nhóa, vừa lái vừa cười có ngày lủi ổ cẩu nữa đóa.
    Bác CB oằn chuẩn bị xây nhà mới đê, tân gia tân xe lun.
  4. vpb

vpb Thành viên mới

Ngọc even ơi, sao mà đi đâu ku cũng gặp đen vậy, đi làm thì mất điện thọai, đi đường thì té xe, đi xe pkl thì bị CA tóm, đi ăn cá ở bè thì thọt chân xuống lỗ tưởng bơi luôn rồi chứ, đi bãi biển thì chạy cào cào tí chơi vào con vợ 2 yêu dấu của bác hongaiyeu, hic hic . Thui cắt tóc nghỉ làm tu ở nhà vài ngày cho nó tĩnh tâm lại đi
    Được vpb sửa chữa / chuyển vào 11:12 ngày 29/10/2007
  5. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Lần này ai xây nhà mới đây ta ? hay là để bác dstung hoặc bác hongaiyeu xây nhà mới, 2 bác này đều nằm trong bộ ăn nhậu cấp TW .
    Nhà mới đêê
  6. khome

khome Thành viên rất tích cực

Bác CB1 khoan xây nhà mới để em post hình lên xong đã nhé
    Các bác dẫn đi lối Cát Lái - Nhơn Trạch đường không được tốt lắm nhưng với cào cào thì very ô kề .
    Và khi đoàn xe chạy qua cổng chào Bà Rịa, gần đến cái bùng binh định mệnh, tôi có cảm giác hơi rợn rợn. Anh em dừng xe xuống thắp nén nhang cho một người bạn đã vĩnh viễn ra đi...
    Nơi đây giờ họ đã thắp đèn cao áp dọc theo con lươn, ngay giữa bùng binh cũng có 1 cụm đèn lớn. Giá như ngày đó đã có dù chỉ 1 cột đèn...
    Hết điếu thuốc với em nó, chúng tôi rẽ vào con đường dẫn đến bến đò đi sang Long Sơn
    Cá không được đầy ghe nhưng cũng tạm cho 1 mẻ lưới
    Chỗ này người ta nuôi hào và sò là chủ yếu
    Typn mải mê tác nghiệp
    Sau khi no nê, và có cả ngủ nghê, anh em rút quân đi Hồ Tràm, trên đường ra mọi người dừng chân chụp ảnh kỷ niệm
    2 tên "giặc lái" cười tươi nhỉ (các bác hãy đọc ngược lại, héhé)
    Khome chạy CBR thui thủi về 1 mình, chưa quen xe nên tình hình là tay hơi mỏi
    See u all
    được khome sửa chữa / chuyển vào 11:41 ngày 29/10/2007
  7. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Thế ra bác CB1 mở móng cho nhà mới àh, Ô kề, mau xây đi bác, em phụ thêm một tay phá cho nó mau xập, hehehe..... àh nhầm, em phụ thêm 1 cục gạch cho nó mau về 100p .
    Ăn nhà mới đê , ủa chưa có mà
  8. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Đã nói rồi, Blue được cái mát tay, làm gì cũng mau mắn, khữa khửa.
    Xì pam, xì pam tùm lum cho nó mau qua nhà mới, giống hồi nhỏ đi học, còn mấy tờ cuối ráng viết chữ to to cho nó mau thay tập mới á, há há
    EM LÀ EM CỨ SPAM ĐẤY, LÀM GÌ ĐƯỢC NHAU?
  9. 1133kietlac

1133kietlac Thành viên mới

Anh thấy Blue..ue....ue. Xây nhà có vẻ mát tay đó, thui thì em xây tiếp đi......
  10. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Uầy, hổng có được, mát tay kiểu này sẽ nhanh "âm thầm lặng lẽ đạp xích lô" lắm! Phải để người khác xây, mỗi người xây 1 tầng, gọi là "xây cho nhà cao, cao, cao caoooo vãi lúaaaaaaaaaaaaaa!"
    Anh Danh Ý Đại Lợi mới ăn cơm trưa chung đây giờ đâu rồi, ra chồng tầng mới cái coi, bà con đứng giang nắng nãy giờ rồi nè!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa