1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoạt động Offline-picnic của anh em mô tô Saigon (Part 4)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi saber, 08/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

Các bác nhiệt tình trong vụ rửa VFR nhiều quá coi chừng Mr Từ Từ "độn thổ" lun đoá , đề nghị đồng chí Từ Từ có tiếng nói mạnh mẽ trong vụ này để tinh thần a e hăng hái lên nhé
    Chủ quán lấy 3 con vịt quay Bắc Kinh treo lên xe này coi
    Vì tinh thần VFR hữu nghị, vì tinh thần VFR đoàn kết, vì tinh thần VFR bất khuất, vì tinh thần VFR bất diệc và vì tinh thần VFR nên đề nghị a e có mặt đầy đủ vào CN này nha để chúng ta cùng vì tất cả những cái vì trên, Zô zô zô cái a e ơi!
  2. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Thứ 2 là ngày đầu tuần, vậy mà mưa gió quá xá, em đốt tí lửa cho nó ấm áp tình người, rồi chuyện cũ cho trôi, nhà nhà lại đoàn kết đi ọp ở Version 5, khữa khửa.
    Trước khi đốt lửa, nhân dịp nhòm cái bánh xe to uỵch bên trên lại nhớ hôm ở Nha Trang em duyên dáng Việt Nam như vầy mà phải tròng cái lốp vào thân đem ra bến xe gửi về SG!
    Thôi, củi lửa đâu, ta đốt phát nào!
    Chẳng là vào cuối tiết tấng 4 đầu tiết tháng 5 có 2 anh trọc 1 anh thường kéo nhau đi làm kinh tế ở tận nước bạn Tung Của, để lại 2 em vợ dại.
    Thời gian thấm thoắt thoi đưa, 3 thanh niên thời đại giờ đã thành 3 tên trùm buôn lậu khét tiếng với 1 lô hàng làm cả tổ dân phố ở nhà sốt hết cả CBN ruột. (Tiện cho em hỏi cái nón cào cào đẹp vãi của em nó đang ở đâu rồi í nhẩy?)
    2 cô vợ dại ở nhà ngày đêm mong ngóng (chắc cũng có cả chửi thầm nữa). Tuy nhiên mong thì mong, ngóng thì ngóng, với tư cách chủ tịt Phường, không thể để 2 em đau khổ được, phải troành há, nhầm, hoành tráng thôi! Thế là tổ chức ọp lậu, thành phần tham dự gồm 1 Click + 1 Wave, đi thôi chị em (he he, cho ku em FXRCrew là hội trưởng hội phụ nữ cho nó khởi sắc! )
    Nhớ đến anh, lòng này nhớ đến anh:
    Nhớ với chả nhung, cứ phải kiên hết cả quyết lên như thế này mới được: Củ cải, anh có về ngay không thì bảo! Nước dùng đã sôi mấy hôm nay rồi, về đây hầm anh luôn là vừa xinh!
    Hội trưởng hội phụ nữ, đang rất hoan hĩ với 2 em, mặt rất gian, đề nghị toàn bộ chị em đề cao cảnh giác!
    Chỉ có mình là vẫn giữ tư chất người "nghệ xỹ" (mị dân một tí ):
    Nhớ chán, em này quay sang nghiên cứu "Phương pháp quên người yêu khẩn cấp - Toàn tập - Bộ cập nhật mới nhất":
    Và em ấy đã tìm ra phuơng pháp:
    Cuối cùng, chỉ vì muốn phản ánh sự thật mà em đã phải hát trong bomb đạn như vầy. Chẹp, người ta vẫn nói phóng viên chiến trường là cả 1 sự hy sinh:
    Cuối cùng là theo chân anh 777 tung hô vạn tuế VFR & CHỦ NHÂN dù chả biết có ăn rửa được hay không!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa