1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoạt động Offline-picnic của anh em mô tô Saigon (Part 4)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi saber, 08/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dstung

dstung Thành viên mới

@ anhCB: hehe, vụ rửa trang mới tính sau đi em, bác hôn gái yêu đang bẩu chúng ta sắp xếp lịch thứ 5 tuần này để bác ấy rửa cho iem Horlét thật long lanh đấy.
    @hôn gái yêu: thế bác đã suy nghĩ ra thực đơn cho nó chưa bác Tĩnh, bò dê, hay gà, lẩu hay nướng, hay là chơi tả pí lù luôn. Tuyệt nhất là bác có 1 địa điểm nào mới, ngon bổ rẻ thì bác vừa giới thiệu, vừa dắt ACE theo luôn, để cái đám ăn chơi nhà ta có thêm 1 địa điểm nữa.
    Hôm CN vừa rồi thinhnt83 đã rửa em nhi đồng SF 02 cực kỳ hòanh tờ ráng béc ạ, 3kg tôm càng xanh vừa nướng vừa hấp, hơn 3kg rắn tùm lum món, Cá diên hồng hấp, tí nữa là có thêm món chuột xà mâu nữa, há há, rồi thì bia bọt , rượu tiết rắn, rượu mật rắn, cứ gọi là tê
    Nếu bác hôn gái yêu chưa hoặc không tìm ra đc địa điểm thích hợp thì bác cứ ới lên nhá, ACE sẽ bu vào giúp bác ngay thôi. Bác thấy tối thứ 5 này mần luôn có được kg?
  2. nguyenkhanhfx125

nguyenkhanhfx125 Thành viên mới

Đúng là gia đình Sài Gòn-Ô Tô-Xe Máy ngày càng đông vui thật ! Chúc cho gia đình ta ngày càng đông vui hơn nữa- có nhiều em xe khủng hơn nữa theo đúng Slogan của hội là :
    " Join us you never "ride away ""
    "Vô đi rồi biết, hết đường ra luôn"
  3. hongaiyeu

hongaiyeu Thành viên mới

Thứ 5 này thì vợ chồng mình kẹt rồi bác Tùng à, thời gian ăn chơi tốt nhất đối với vợ chồng mình là tối thứ 7, nhưng nếu ngày đó các bác kẹt thì mình xin các bác tí thời gian của buổi tối chủ nhật nào đó (thứ 7 hoặc chủ nhật này luôn đi cho nó nóng sốt), các bác cho ý kiến về thời gian (trong hai tối đó) nhé.
    Lần trước thấy mọi người nói đi Bảy Đực - Thanh Đa (chỗ này mình biết), nhưng hình như cuối cùng cái độ đó bị cancel thì phải, vậy năm mới mình tính giúp các bác thực hiện lại cái độ năm cũ chưa làm được, các bác thấy thế nào ?
    Mọi ý kiến đóng góp đều được lắng nghe vì vợ chồng mình cũng không biết nhiều địa điểm ăn chơi lắm

u?c saber s?a vo 11:13 ngy 09/01/2007
  4. mexe_ganmay

mexe_ganmay Thành viên mới

Chào anh Saber,
    Cám ơn anh đã trả lời. Vấn đề của ông bạn người nước ngoài này là đam mê chạy môt với hội - đi chung với mọi người là quá tốt rồi. Nhưng anh ta muốn có giấy tờ trong hội moto để chạy xe thêm phần hợp pháp vì là người nước ngoài (có vợ là VN) nên không có bằng lái A2 hay la đăng ký xe cũng không dứng tên anh ta nên muốn có cái giấy trong hội để dễ xin xỏ nếu bị *** hỏi thăm. Anh nào giúp cho anh ta vào hội cho vui thì cho em xin số DT nhé.
    Em cũng có 1 chiếc gọi là moto nhưng mà chưa dọn và bận rộn con nhỏ quá nên chưa có dịp ra chơi với mọi người.
    Thân
    u?c khome s?a vo 11:09 ngy 09/01/2007
  5. saber

saber Thành viên mới

@mexe_ganmay: Vấn đề bạn hỏi nói trên đây thì dài dòng lắm. Tôi pm cho bạn rồi đấy. Nếu có thời gian mời bạn & anh bạn đó đến offline với ae thì trao đổi dễ hơn. Lúc nào chúng tôi cũng sẵn sàng chào đón.
    @Magna_750: Chiều T5 tới bác cho cái địa điểm hay toạ độ cụ thể để toàn thể "tổ chim" đáp xuống nữa chứ. Ngóng bác mỏi cổ quá. Hải sản sân thượng được á - thuận đường chim bay.
    u?c saber s?a vo 12:49 ngy 09/01/2007
  6. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Theo lỏằ>p trặỏằYng 1 vâ vỏưy , cbn, vỏằôa lên lỏằ>p trặỏằYng phĂt là phĂ xe lỏằ>p viên ngay! RỏƠt thĂi 'ỏằT!
  7. dragon_typn

dragon_typn Thành viên mới

ặ ....ặĂ....thay mỏãt Team B2 (quyỏằn lỏằ>p trặỏằYng ) E phỏÊn 'ỏằ'i fn nhỏưu vào thỏằâ 5. Chuyỏằfn sang thỏằâ 6 or CN 'i cĂc bĂc ặĂi. Nỏu nhỏưu vào thỏằâ 5 thơ 20h mỏằ>i 'ỏn 'ặỏằÊc, mà mỏƠy cĂi mỏằ"m to nhỏƠt 'ỏằu trong Team B2 hỏt
    Xin thông bĂo tỏằ>i cĂc bĂc sỏp rỏằưa xe kỏ tiỏp ko nên fn nhỏưu vào cĂc thỏằâ 3,5,7 trong tuỏĐn
    éu?c khome s?a vo 15:16 ngy 09/01/2007
  8. dstung

dstung Thành viên mới

Này này cái nhà B2 team kg được phá hỏng lịch trình nhá
    Đã bẩu là nhậu tối thứ 5, cafe chủ nhật, sao lại kêu thay đổi hả
    thứ 5 thì B2 cúp học đi, bày đặt quá, cứ như học cao cấp chính trị bị điểm danh vắng mặt là cấm thi hay sao ấy, há há.
    Đã đăng ký học từ sau khi có cái lịch thứ 5, CN này từ lâu rồi, giờ lại đòi thay đổi hiến pháp ah
    Quác quác, đâu có được, kg đồng ý nhá
    @Magna 750: bác nhất trí cái sân thượng hả, để nhà iem order nó, và đặt món cá mang ếch nữa, vì mùa này rất hiếm cá này.
    nếu bác kg mang góp được 2 chai Hennssy như nhà em hay mọi người vẫn thường lồm thì tinh thần là bác sẽ rửa xe giống như bác Philipdao, thinhnt83, Singaporeman đấy nhá.
    Đã lên được đến Muscle Cruise rồi mà lại lăn tăn cái vụ này sao, hic, kỳ wé
    @hôn gái yêu
    Vậy là bác chọn Gà Nướng 7 Đực ah, hị hị nghe quán đó là hơi bị thèm rùi, quá được đấy bác hôn gái yêu ơi, Vậy bác cứ quyết cái thời gian đi, tối thứ 7 hay CN gì đều được, bác cứ hú lên cái là cả bầy sẽ kéo đến kg dưới 30 mạng đâu, bác đã nhiều lần chứng kiến rùi mà hỉ. hehe
    Năm mới tình hình ăn nhậu ngày càng ác liệt hơn.
  9. khoa9876

khoa9876 Thành viên mới

Lớp B2 lo gì mà không cúp 01 buổi?? có sao đâu nè, chỉ mới lẩn quẩn ở mấy cái môn cơ bản thui mà..thiếu nhóm B2 là dư đồ ăn nhiếu lắm đó..hehe
    Sân thượng là nhà của ai vậy mấy bác?? Nhà bác saber à?? thông báo lại cho anh em biết dới..
    T5 này em báo cắt cơm luôn, Cn cũng vậy đã quá ta ơi..cố gắng lên cân để đi mấy con to to cho nó đẹp coi..
  10. saber

saber Thành viên mới

Ăn uống, họp mặt chủ yếu là đông mới vui... T5 vắng B2 team thì dời qua tối T6 cũng được mà bác dstung.
    Tối T6 tuần trước ghiền món cá mang ếch quá nên sẵn dịp rủ anh khách hàng đi nhậu rủ ghé quán đó ăn tiếc là chả có cá mang ếch đành phải ăn tôm nướng, hào sống mù tạc đỡ. À món cháo hào đậu xanh ở đó ngon tuyệt vời luôn á. Chẹp... nghĩ lại còn thèm...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa