1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hoạt động Offline-picnic của anh em mô tô Saigon (Part 5)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi thaihoa777, 14/05/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yuna_admirer

yuna_admirer Thành viên mới

Vậy thì bửa nào mình phải "lấp đầy" cái Ga Đần đó để đá mấy chiếc SH với Dylan ở ngoài.
    Em cũng cở 90kg đó :))
  2. dstung

dstung Thành viên mới

Theo tinh thần của nhà tennis là cứ xách vợt và đồ đến quán thịt chóa
    rùi sau đóa tùy theo tình hình mà quyết
    Nếu trời hết mưa thì vào sân
    Còn nếu vẫn mưa hoài thì đánh bằng đũa vậy.
    Cứ vậy đi hé, trưa đến giờ cũng mấy ve rùi
    Sao dạo này ngày nào cũng có bia hết vậy ta, trác táng quá, hic hic
  3. vpb

vpb Thành viên mới

Kakaka, thật là chí lý, ông thày tennis lày thật là chí lí hà Thịt chó đeeê, à quên vitamin gâu gâu deee (cho chị e còn đi theo chớ)
  4. NewSol

NewSol Thành viên rất tích cực

Welcome bro.Vừa đọc thấy cái nick và status "sắp làm bố " của bác hết cả hồn.Tưởng mình reg chứ
    @3 anh vịt kìu hôm qua off lậu nha. Chừng nào phát quà ngoại quốc đây
    Được NewSol sửa chữa / chuyển vào 20:01 ngày 14/05/2007
  5. venus_pisces

venus_pisces Thành viên rất tích cực

Bày đặt , khoái làm bộ trưởng bộ ănchơi thí mồ mà bày đặt kêu "gội" với chả "gội" kêu , ghét cái thái cbn độ
    Sẵn đây em xin tiết lộ một chút về "đời tư" của em xe này, Mr Từ Từ, cứ từ từ mà sốt ruột. Việc là dzầy, trong quá trình Nút đi hỏi thăm và tìm hiểu dùm cho Mr. Từ Từ một vài chiếc xe thuộc dòng Sport của một tay trùm xe ở Khánh Hoà, tình cờ nghe tay này phán là "tui có chiếc VFR400 đời gì đó chưa rõ nhưng sắp chuyển từ Sg ra, nếu thích thì em cứ qua chụp ảnh rồi hỏi bạn em có muốn lấy không? giá tầm khoảng 8,000usd, để tui hỏi lại xem có bớt được thì tui bớt cho", thế là Nút thông báo ngay cho Mr.TT, ặc ặc,... lúc này hết từ từ nổi : "xe này hiếm lắm, sao lại có chiếc thứ 2 dzậy cà ??? ", Nút biết chít liền áh, còn ko biết canh me con xe vừa về là xách máy ảnh qua chộp ngay,
    Photos & "cò xe" by Venus
    này thì là 1 gắp, này thì là nguyên gắp, nào là đầu đèn....... chụp loạn xạ cả lên.....
    Nguyên chiều hôm ấy Mr.TT cứ nôn nóng cả chiều luôn, hết đt lại nhắn tin kêu Nút gởi hình vào lẹ lên, Nút thì cứ từ từ mà gởi , vừa xem hình xong Mr.TT rụng rời tay chân :"Thôi chết rồi xe anh." Nút ?????? lúc này ko hiểu gì luôn, con VFR400 đang được rao bán với giá 8,000usd mà người mua lại đúng là chủ nhân của nó thế mới đau chứ, ặc ặc.... nhớ lại đoạn này em buồn cười quá........... tiếp theo thì các bác cứ hỏi Mr. Từ Từ tiếp đi,........ túm lại là cuối cùng thì xe cũng về khổ chủ, vì vậy, do dó và đủ thứ lí do, bác Từ Từ phải khao, khao thật hoành tráng vào, khao Sg chưa đủ, phải khao cả Nha Trang, vì tiểu sử VFR400 hơi có phần lâm cbn li bi đát, phải mua vé máy bay cho Nút vào SG dự tiệc rửa xe mới được hehehe.........
    Đó là lí do để diễn ra buổi lễ ngày hôm nay, ấy em nhầm, đó là lí do để buổi rửa xe VFR400 thêm phần long trọng và hoành tráng...... không được hoành TRỐM nha anh Tuấn.....
    Em nhiều chuyện quá, thôi em dzọt
  6. thaihoa777

thaihoa777 Thành viên mới

Đúng là Mr Từ Từ chả thấy lên tiếng gì cả , đang chui ở đâu lên tiếng cái đi
  7. paraday

paraday Thành viên mới

@mr từ từ: anh tuấn ui anh nêu cảm nhận của mình khi mà bà con đòi xẻ thịt chiệc VFR của anh..........anh hãy phát biểu 1 câu thui để ác đi những lời đồn đại về chiếc xe mà việt nam có 1 ko 2.
    @thai hoa777: anh đừng làm bác tuấn phải nói chứ......tội bác ấy lắm.......hãy để bác tuấn nói 1 lời cuối cùng cho chiếc VFR,
    "-bây giờ sao đây , bác hòa đòi xẻ thịt 1 là mày,2 là tao
    Thui thì tao thay mày chăm sóc mấy ae vậy"
  8. culanhotmit

culanhotmit Thành viên mới

Hic, trôi xa quá. Lôi nó lên lại nào.
    Vậy chủ nhật này các bác cho em theo với. Lâu quá ko được ăn nhậu với mọi người rồi.
    Giờ có con nên đi chẳng ai thèm kêu mình cả
    Thôi thì tự kêu lên vậy.
    CN này xử bắn, xử chém hoành tráng quá nên dứt khoát ko để xổng được.
  9. dstung

dstung Thành viên mới

Thanks SM for the racket, shipping fee to be coffee he, hay drank ???
    Còn mấy cu khốt trốn học lâu quá, giờ đánh đấm chả ra làm sao, haha
    Phải quy ra thóc mà phạt mới được.
    Ai đời lại đem Babolat 2,6 chai đi bắt kỳ nhông với bắt cóc nhái bao giờ, haha, chuyện lọa có thật đóa.
    Đề nghị tự viết kiểm điểm he, mau mau để thao kịp môi người.
    Bác từ từ bị bác 777 ép quá, bỏ cái tổ chim này ra đi luôn rùi
    Kg 1 lời tạm biệt hay di chúc gì lại cả, 777 ơi, nhẹ nhòang thui chứ, lần sau nhớ lấy ampicilin chích vào đối tượng cho tăng thêm gân lên đã nhóa.
    Bác từ từ chạy rùi thì giờ anh iem tự xẻ thịt con VFR400cc đi he, béo céo iem xí cái máy V rùi đóa.
  10. dtsac3

dtsac3 Thành viên mới

hahaha cái máy V nhà tớ có mà x2 lên thì mới đủ đô cho bác Tùng khóai nhỉ :)
    ơ, không nói nên lời, xe đang chỉnh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa