1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỌC Anh nè pà con, dzô_gấp lắm

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi 2411, 24/12/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hold_me_for_a_while

hold_me_for_a_while Thành viên mới

hơ hơ em lẩm cẩm wwé sorry pác venus mars nhá,em có kinh gì đâu tưởng bác bình luận gì bọn em em mới rào trưócthui bác bớt nóng tính cho em khoanh tay so zì bác ạ
    hề hề
  2. hold_me_for_a_while

í quên nếu bác venus mà muốn học thì zô nhé,có chế độ ưu đãi mon cho những ai thực sự muốn học mà kẹt xiền màcô giáo tớ nhiệt tình lắm
  3. 2411

2411 Thành viên mới

Đúng là anh này vui thật đấy đi học như đi chơi vậy mừ, ui tự nhiên thích đi học wá đi mất , chính vì em đã hứa rue thêm 3 người nữa đi học nen chỉ còn cách mở một lớp mới vào CN nên ko thể vì mình mà thất hứa với họ được phải ko ạ, người ta bảo ăn mảnh hóc xương mừ, chính vì thế chỉ còn cách rủ thêm nhân thui ạ.Nếu em mà vào lớp thứ 5 học thì sẽ rất đông=>ko có chất lượng , hihi thanks
  4. 2411

2411 Thành viên mới

Dạ thanks anh vì đã giới thiệu nhưng em đã hứa với 3 nhân nữa là bao h học thì sẽ bảo nên thui ạ chẳng lẽ lại bỏ họ mà đi (nghe kinh khủng wá), ko ăn mảnh để tránh hóc xương dó là mục tiêu ạ tại vì em đã thất hứa wá nhìu nên cũng phải cố gắng ạ,Tóm lại dạ em đến ko đủ đội hình lí tưởng thì chỉ sợ chị ý ko thèm nhìn mặt nữa thì toi như anh khổ sở lắm , niịnh nhìu wá lại bảo giả văn dối như thê thì ngượng lém ạ
    P/S: đi học như anh vui thiệt cứ như đi chơi vậy cà, ui tự nhiên hứng wá lại muốn làm một bài thơ con cóc, hichic
  5. hold_me_for_a_while

vớ vỉn,ai biểu học đông ko chất lượng?lớp anh hơn 15 nhân học vừa vui vừa vàothế là bt có giề mà đông,đông so với lớp 10 nhân thuilớp này nhìu em xinh tha hồ ngắm,với lại anh đang định đăng kí thi TO rùi nên phải cố gắng thui,học vẫn học mà thoải mái là đượccứ gì cứ phải nói anh chăm lămhỏi cô giáo mà xem
    ôi sao mà ta tự hào về ta quá đi mất
  6. thichdulich

thichdulich Thành viên mới

lich lop hoc the nao nhi moi nguoi oi ! Minh ngheo ko biet co giam gia thao ty ko ? neu hoc vao các buổi sáng hoặc buổi chiều là chết đấy ! em chỉ họch được buổi tối !
  7. no_love_no_pain

no_love_no_pain Thành viên mới

Hi everyone mình cũng muốn tham gia để trau dồi kiến thức của mình không biết khi nào lớp có thể tổ chức nhỉ bạn 2411 có thể liên lạc cho mọi người sớm được không ạ mình thấy chủ nhật tuần này có vẻ hợp lý đấy. Có gì liên lạc với mình theo số :0983980388. Hi vọng lớp học của chúng ta sẽ sớm được bắt đầu (vì đang có nhu cầu học gấp mà)
  8. 2411

2411 Thành viên mới

To thichdulich: Nếu bạn muốn học thì có thể học được vào tối , vậy bạn hãy contact với cô giáo để hoi hoặc hỏi anh hold_me_for_a_while xem xem vì anh ý tổ chức mừ
    Còn lớp học mình tổ chức thì vào mỗi sáng chủ nhật thui nếu bạn bận thì cũng chịu vậy
    Mail của cô nè : thuy_edu@yahoo.com
    Vì mobile của cô đang có vấn đề nên down rùi vì thế cứ gửi wa mail là ok
    To no_love_no_pain: mình rất welcome bạn , hiện giờ mình rủ khoảng 6 người rùi, tình hình là chúng ta sẽ có một buổi offline để làm wen hoặc đến nhà cô chơi luôn cung được có gì mình thông báo lại sau, để hôm nào mình phone trực tiếp cho bạn
    Còn học thì có lẽ là chẻ nhật tuần sau , vì cô cần time để chuẩn bị
    Buồn ngủ wá
  9. no_love_no_pain

no_love_no_pain Thành viên mới

Thanks 2411 và chúc 2411 có một năm mới vui vẻ và hạnh phúc. Khi nào có kế hoạch đi học nhắn tin cho tớ nhé tớ sẽ gọi lại.
  10. 2411

2411 Thành viên mới

Thui tớ phone cho bạn luôn gì đến nỗi thế cơ chứ hichic oan wá
    Mình cũng chúc bạn một năm mới vui vẻ hạnh phúc ăn thật nhìu nói thật nhìu và cười thật nhìu