1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Anh Văn Giao Tiếp Ở Đâu Hiệu Quả Vậy Mọi Người?????

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi seo10012010, 09/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. candybaotran

candybaotran Thành viên mới

Nhờ học một khóa học anh văn giao tiếp bên trung tâm Anh ngữ mà giờ trình độ tiếng Anh của mình đã cải thiện khá nhiều. Học bên trung tâm Anh ngữ TOMe thích lắm, giáo viên bên trung tâm siêu nhiệt tình với học viên luôn, nghe nói bên trung tâm Anh ngữ TÔméc học phí cũng siêu okie luôn.
  2. vinhkimdoan

vinhkimdoan Thành viên mới

Nếu bạn muốn học giao tiếp hiệu quả thì tớ giơi thiệu cậu trung tâm ILI ở quận 10 nhé, trong quá trình học giao tiếp tớ thấy trung tâm dạy hiệu quả , trong suốt quá trình học giáo viên bản ngữ hết đó , mà học phí thì cũng không quá đắt đâu , nếu bạn quan tâm thì tham khảo nó xem sao nhé.
    trucphuongtu thích bài này.
  3. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Tôi cũng bỏ phiếu cho ILI nhé, vì bản thân tôi cũng học nhiều nơi rồi, tôi học ở ILI nhờ đứa bạn giới thiệu , nhưng tôi thấy ILI phù hợp với tôi, ILI nhiệt tình, giáo viên bản ngữ , dạy chất lượng và học phí thì cũng không đến nỗi nào.
  4. giahangiahuy

giahangiahuy Thành viên mới

Học phải có niềm đam mê nhé, học ngôn ngữ này không phải là học ngày một ngày hai, mình cũng đang ráng lắm đây nhưng cũng còn tệ quá.
  5. tranquoccuong

tranquoccuong Thành viên tích cực

THớt có thể tìm đến địa chỉ của ILI để học với giáo viên nước ngoài nhé.
  6. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

ILI là nhất rùi.;-);-);-);-);-)
  7. conangnhanma

conangnhanma Thành viên mới Đang bị khóa

Trc mình cũng mù tịt tiếng anh ý, nhìn ng ta nói tiếng anh thèm vch ý.... xong có ng nhà từng học ở GLN giới thiệu sang đó học,..thực sự lúc đầu nghe đến việc học với 100% toàn gvien nước ngoài mình sợ lắm vì bản thân "đang ngu" tiếng anh r, sợ học k đc mà tốn tiền.. LIều mạng đăng kys1 khóa xem ssao, quả là ngoài sức tưởng tượng ý, giáo viên nước ngoài mà tâm lý, nhiệt tình cực ký, thầy dạy cho từ ngữ âm, ngữ điệu đến cách nói sao cho phù hợp ngữ cảnh, thỉnh thoảng giải lao, thầy kê cho nghe về văn hóa phương Tây nữa chứ, lớp học cũng ít ngườ nên việc được thực hành luyện nói cực kỳ dễ....Từ 1 đứa "ngu kinh niên" nay có thể giao tiếp đc với ng nước ngoài r. MInh cảm thấy thực sự biết ơn GLN đó... nếu chủ top k tin tưởng mình có thể tham khảo review trên mạng ý....... ra ngoài gặp tây, nói chuyện vơi shoj giưa nơi đông người thấy oai hẳn...
    --- Gộp bài viết: 22/01/2016, Bài cũ từ: 22/01/2016 ---
    Chủ top tham khảo Trung tâm anh ngữ JOLO ý, n lằm ở q3 ý, trước e cũng như bác, nhìn ng ta nói tiếng anh mà mình thèm lắm ý, ngồi đơ ra, xong đc ng nhà từng học ở đấy gthieu học, nói thực là e đánh giá cực cao chất lượng cũng như cơ sở vật chất của trung tâm ý luôn đó......E cũng rất rất cảm ơn trung tâm luôn, h e nói chuyện với người Tây wa là binh thuong luôn ý,....LƯu ý nhỏ là e nghĩ hõ giao tiếp nên học với giáo viên nước ngoai ý, mình học t.anh giao tiếp là để nc với người nước ngoài chứ k pai là ng VN thế nên học với ng nước ngoài sẽ học đc nh thứ.. Mà luyện nghe cũng tốt hơn ý
  8. ngominhphuong

ngominhphuong Thành viên mới

mình cũng từng học tiếng Anh ở Jolo r, thực sự tốt đấy bạn. 100% giáo viên nước ngoài đấy, người Tây phong cách khác với ng Việt mình lắm, học đc nh thứ ở họ lắm ý. Mình cư ham học họ quý lắm ý
  9. thientanvo

thientanvo Thành viên mới

Trung tâm tốt thì nhiều lắm, nhưng mình biết trung tâm anh ngữ IEG tại quận 10 á, dạy tốt, mà quan trọng là học phí lại không cao, cơ sở vật chất cũng đầy đủ, học viên được hỗ trợ nhiều hơn trong học tập và có cả giáo viên nước ngoài giảng dạy nữa.
  10. hoacomuaxuan367

hoacomuaxuan367 Thành viên mới

Tìm ra phương pháp học tốt thì bạn sẽ nhanh tiến bộ hơn đấy, theo tớ thì nên học với giáo viên nước ngoài để họ sửa những lỗi căn bản nhất cho học viên để có thể nhanh tiến bộ hơn. Bên chỗ tớ học ở ILI quận 10 toàn bộ đều là giáo viên nước ngoài cả. Học phí thì lại mềm mà có chương trình khuyến mãi nữa.
    19072011 thích bài này.