1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Anh Văn Giao Tiếp Ở Đâu Hiệu Quả Vậy Mọi Người?????

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi seo10012010, 09/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Mình thấy học T.A đòi hỏi nỗ lực của bản thân nhiều lắm, học ở trung tâm có thầy cô giúp mình sữa chữa được những lỗi sai và có phương pháp học cụ thể giúp mình giúp mình sửa chữa các lỗi phát âm hoặc ngữ pháp, có người kèm mình học nữa nên mới siêng được. Mình thì đang theo học chương trình AV giao tiếp của ICES, chương trình được chia theo từng bậc, phân chia giờ học hợp lí giữa các kĩ năng nên giúp mình tiếp thu dễ dàng hơn. Bám sát theo chuẩn Cambridge hiện nay, giao tiếp quốc tế luôn. Mình chia sẻ sđt trường bạn có nhu cầu muốn học thì đt tham khảo thử 0913.335.203
  2. lily9594

lily9594 Thành viên mới

bạn thủ đến trung tâm Anh ngữ Tome xe sao nhé, chương trình học tiếng Anh bên Trung tâm hay và hấp dẫn lắm á, thời gian học trên lớp các bạn được tham gia các hoạt động ngoại khóa, ngoài ra các bạn còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa do trung tâm anh ngữ Tome tổ chức nữa
  3. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

Bạn tìm hiểu thử trung tâm anh ngữ Tome xem sao, mình học bên đây thấy chất lượng tốt lắm, nếu bạn có nhu cầu học anh văn giao tiếp thì trung tâm này theo mình là ok nhất, học có 2 kĩ năng nghe nói thôi, lớp học còn vui nữa, thầy cô bên trung tâm rất nhiệt tình nhất là thầy Quang với Cô Phương. Mình thấy học tiến bộ lắm
  4. susupham

susupham Thành viên mới

mình đang học giao tiếp bên Anh ngữ Tome nè bạn, bên trung tâm này chủ yếu thực hành nhiều, có giáo viên bản ngữ, thời gian học cũng linh động nữa, học tầm 6 tháng là thấy hiệu quả rõ rồi, học phí rẻ nữa, giáo viên thân thiện, hài hước, học thoải mái, không gò bó, mình học chẳng ghi chép gì nhiều mà học vẫn nhớ lâu.
  5. hoanang99

hoanang99 Thành viên mới

theo bản thân tìm hiểu và trải nghiêm thì mình thấy trung tâm Anh ngữ Tome ở thủ đức dạy ok nhất bạn nha, học dễ hiểu, giáo viên cho thực hành nhiều ít ghi chép mà học nhớ bài tốt. học phí mềm vừa phải, có người nước ngoài thực hành hàng tuần.
  6. nghilinhtinh

nghilinhtinh Thành viên quen thuộc

bạn tìm hiểu thêm Scots English Australia nhé, mình có học ở đây và kết quả như mong đợi, trình độ giao tiếp với người nước ngoài của mình lên đáng kể.
  7. GoldMart

GoldMart Thành viên quen thuộc

quan tâm giống chủ thớt