1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỌC ANH VĂN GIAO TIẾP Ở ĐÂU TỐT TẠI TPHCM

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi minttran, 18/11/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. happyendingmylove

happyendingmylove Thành viên tích cực

Bạn học bên ILI có học teacher này không b ơi. ỏng dạy là ok nhé. Mà bên ILI thấy thầy cô nào cũng dễ thương và nhiệt tình lắm luôn
  2. nguyenquynhthy

nguyenquynhthy Thành viên tích cực

Kaka mến thầy từ bữa dạy đầu tiên
  3. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Mình thấy bên ICES học được lắm, chi phí cũng phù hợp mà tiến bộ lại nhanh, lớp ít nên mình cũng có nhiều cơ hội để phát triển được kỹ năng nghe nói, mà thầy cô cũng quan tâm đến từng học viên hơn. Mình thấy học ở đây khá hiệu quả, khả năng phản xạ, phát âm và vốn từ thấy được cải thiện nhiều, học theo chủ đề, chủ yếu gần gũi với đời sống và môi trường công việc nên cũng dễ ứng dụng, ví dụ như: shopping, thời tiết, quần áo, thời gian, đặt phòng khách sạn, vé máy bay...
  4. nhungkhung12189

nhungkhung12189 Thành viên tích cực

Học ở ILI là yên tâm nhé. Đảm bảo chất lượng luôn á
    --- Gộp bài viết: 16/04/2021, Bài cũ từ: 16/04/2021 ---
    Cứ đến thẳng trung tâm làm bài test tiếng anh đầu vào hoàn toàn miễn phí để tìm hiểu thêm về chương trình học
    nguyenquynhthy thích bài này.
  5. nguyenquynhthy

Dạ em cũng đã tham gia khóa học tại anh ngữ ILI , học nhiều chỗ nhưng chỗ ILI làm em ấn tượng nhất đấy ạ
    nhungkhung12189 thích bài này.
  6. nhungkhung12189

nhungkhung12189 Thành viên tích cực

Chỗ này học ai cũng khen nên các bạn cứ yên tâm đến đó tìm hiểu mà học. Đảm bảo 100% là GVNN giảng dạy nhé
  7. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Bạn đừng quá lo lắng, trước kia mình cũng như vậy ak, rồi đến lúc ra trường đi làm mình mới thấy thua thiệt nên quyết tâm tìm trường đk học, qua bạn bè giới thiệu mình đã học bên ICES được 2 khoá rồi, mỗi ngày mình học theo từng chủ đề khác nhau, chương trình học sinh động nên mình ko chán và tiếp thu cực nhanh, thầy cô chỉ mình tips để nói T.A tự tin, mình được chỉnh sửa phát âm tận tình lắm, ngoài giờ học mình còn tự học bằng mã code học online trường tặng nữa. Bên này đang có nhiều ưu đãi hè lắm nè, bạn qua đây tham khảo thử xem thế nào. Sđt trường 0913.335.203
  8. nguyenquynhthy

Học anh văn giao tiếp nơi nào tốt nhất hcm nào các bạn ,lúc trước mình cần học anh văn với người nước ngoài , tìm hiểu nhiều nơi lắm , cũng đi học nhiều chỗ mà cũng không thấy hiệu quả, điều mình mong muốn cũng không đến đâu .

Cũng may lúc đi đám cưới con bạn cấp 3 rồi tụ tập tăng 2, hỏi ra nhỏ bạn nó chỉ một chỗ học quận 10, hơi xa một chút , mình còn gì để mất khi mà đã học nhiều nơi , cũng đến tìm hiểu thử, thấy cũng bước đầu ok

Bữa đó mình test trình độ thử luôn, nghe con bạn giới thiệu cũng đã yên tâm rồi với lại test miễn phí , cực kỳ ấn tượng với cái ông thầy phỏng vấn speaking cho mình, so cute and so funny.

Thế là đợt đó có khóa mới, nghe chị tư vấn cũng cực kỳ thân thiện và dễ thương, nói một hồi nghe tiếng thế là hỏi mới biết hóa ra chị là đồng hương của mình.

Quyết định đăng ký học thử một khóa xem sao, vì bên đó chỉ đăng ký 1 khóa học, sau đó nếu học được rồi đăng ký tiếp, chứ nhiều nơi nó bắt đóng tiền của lộ trình.

Thì cả nhà mình biết là đến giờ mình vẫn theo học tại trung tâm , cũng gần 1 năm rồi đó, từ tết giờ chưa được đi học lại, lý do vì sao thì hiện nay ai cũng điều biết rõ

Mình mong đi học lại lắm luôn, nhớ thầy cô, nhớ bạn, nhớ trường nhớ lớp thật sự, bởi đã tìm được môi trường tốt bởi sự nhiệt tình và dạy cực hay của các thầy cô bên tt ILI , Mình sẽ cố gắng và thành công , chứ vì môn anh văn mà mình đã bỏ biết bao nhiêu tiền bạc và công sức rồi, học được chỗ mình tin tưởng và gửi trao hy vọng , mình sẽ là động lực và tinh thần tốt cho mình hoàn thành nốt chặng đường tiếp theo.
  9. MinHouse

MinHouse Thành viên quen thuộc

Nhiều học viên sau khi đăng kí học tiếng Anh thì mới tá hỏa vì “nhầm trình độ”, lớp nhồi nhét…
  10. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Trước đây mình cũng rất sợ học tiếng anh vì khả năng tiếp thu và đam mê ko có, rất ngại giao tiếp và có theo học ở trung tâm một thời gian nhưng mau nản. Sau khi đi xin việc thì bị lỡ nhiều cơ hội vì khả năng tiếng anh kém, thế là mình quyết tâm rèn luyện, may sao nhờ người quen giới thiệu cho trung tâm ICES, học được thầy tâm đắc nên mình tiến bộ hẳn, giờ thì tự tin trò chuyện rồi nhưng vẫn đang cố gắng trau dồi để có thể nói lưu loát hơn. Mình chia sẻ hy vọng có thể giúp bạn lựa chọn được nơi học phù hợp.