1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học anh văn giao tiếp tốt hcm quận 4

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi thanhdkra, 14/05/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhdkra

thanhdkra Thành viên mới

Xin chào các bạn, các bạn đang tìm hiểu xem học anh văn giao tiếp ở đâu tốt tại Hồ Chí Minh thì các bạn nên tham khảo Tiếng Anh Miss Yến nhé. Sdt: 0936.024.293 ỏ 0981.086.816 gặp Mr.Thanh quản lý hoặc Mrs.Yến. Facebook: Tiếng Anh Miss Yến.[​IMG]
    --- Gộp bài viết: 14/05/2016, Bài cũ từ: 14/05/2016 ---
    http://facebook.com/tienganhmissyen
  2. liminhky

liminhky Thành viên tích cực

Học giao tiếp cũng cần có sự cố gắng nữa mấy bạn ah. Tìm được trung tâm tốt một phần nhưng bản thân phải siêng năng học thì mới giỏi được . hiện tại mình đang học giao tiếp ở ILI . Nói chung thì mình thấy cũng hài lòng với cách dạy của thầy cô ở đó cũng như sự uy tín của trung tâm.
    giacmochungtinh thích bài này.
  3. nguyenbichhuyen

nguyenbichhuyen Thành viên mới

Học anh văn giao tiếp nơi nào tốt nhất hcm nào các bạn ,lúc trước mình cần học anh văn với người nước ngoài , tìm hiểu nhiều nơi lắm , cũng đi học nhiều chỗ mà cũng không thấy hiệu quả, điều mình mong muốn cũng không đến đâu .

Cũng may lúc đi đám cưới con bạn cấp 3 rồi tụ tập tăng 2, hỏi ra nhỏ bạn nó chỉ một chỗ học quận 10, hơi xa một chút , mình còn gì để mất khi mà đã học nhiều nơi , cũng đến tìm hiểu thử, thấy cũng bước đầu ok

Bữa đó mình test trình độ thử luôn, nghe con bạn giới thiệu cũng đã yên tâm rồi với lại test miễn phí , cực kỳ ấn tượng với cái ông thầy phỏng vấn speaking cho mình, so cute and so funny.

Thế là đợt đó có khóa mới, nghe chị tư vấn cũng cực kỳ thân thiện và dễ thương, nói một hồi nghe tiếng thế là hỏi mới biết hóa ra chị là đồng hương của mình.

Quyết định đăng ký học thử một khóa xem sao, vì bên đó chỉ đăng ký 1 khóa học, sau đó nếu học được rồi đăng ký tiếp, chứ nhiều nơi nó bắt đóng tiền của lộ trình.

Thì cả nhà mình biết là đến giờ mình vẫn theo học tại trung tâm , cũng gần 1 năm rồi đó, từ tết giờ chưa được đi học lại, lý do vì sao thì hiện nay ai cũng điều biết rõ

Mình mong đi học lại lắm luôn, nhớ thầy cô, nhớ bạn, nhớ trường nhớ lớp thật sự, bởi đã tìm được môi trường tốt bởi sự nhiệt tình và dạy cực hay của các thầy cô bên tt ILI , Mình sẽ cố gắng và thành công , chứ vì môn anh văn mà mình đã bỏ biết bao nhiêu tiền bạc và công sức rồi, học được chỗ mình tin tưởng và gửi trao hy vọng , mình sẽ là động lực và tinh thần tốt cho mình hoàn thành nốt chặng đường tiếp theo.
    giacmochungtinhnhungkhung12189 thích bài này.
  4. hoasuahanoipho

hoasuahanoipho Thành viên quen thuộc

m ở thủ đức,nhưng có bạn học ở trung tâm quận 10.ng bạn đó học được nên có giwois thiệu tôi quá đó,đúng là không như những gì mà bản thân tôi tưởng tượng,trung tâm khá nhỏ,nhưng khi vào test thì tôi lại có cảm tình với các cô tư vấn,tiếp đó là gv phỏng vấn tôi rất vui tính mà nhiệt tình,dù chỉ nghe qua thôi chứ chưa pk sẽ ra sao,nhưng tôi vẫn dk học vì những gì tôi thấy,học được 1 khóa thì tôi mới thấy được nó là 1 trung tâm tốt ,đó là ý kiến của tôi thôi,nhưng tôi cảm thấy nó thật sự như vậy đó
  5. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Để việc học tiếng Anh được cải thiện 1 cách hiệu quả nhất thì bạn nên tự học thêm ở nhà nữa nhen, cố gắng mỗi ngày luôn, mình chọn khoá học giao tiếp quốc tế bên ICES để có gv kèm mình sát sao cũng như có phương pháp học cụ thể, ngoài giờ học mình còn tự học bằng mã code học online trường tặng nữa, bạn muốn nâng cao khả năng giao tiếp thì tham khảo khoá học bên này xem nha 0913.335.203
  6. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Học giao tiếp thì mình đang học bên ICES vì học bên này mình phản xạ tốt hơn cũng như cải thiện tiếng anh của mình tốt hơn trước nhiều mà thầy cô dạy cũng rất dễ thương và nhiệt tình nữa, cô dạy mình phát âm chuẩn giọng Mỹ luôn đó. Mình được tặng toàn bộ tài liệu học cũng như có cả mã code học online nữa. Bạn mình học rồi giới thiệu mình đến đây học ak.
  7. layon

layon Thành viên tích cực

mình học ở quận 10 học tiếng anh vs người nước goài hết luôn nak ,do thấy học phí ở đây gia cả sinh viên ,mà được học vs người nước ngoài hết nên thấy thích
    giacmochungtinh thích bài này.
  8. giacmochungtinh

giacmochungtinh Thành viên quen thuộc

Có vài nơi học tốt nhưng nhà thì xa quá, nhiều bạn mình cũng muốn học anh văn nhưng mỗi tội lười thế là phải đăng ký học gần nhà mà cuối cùng cũng không được như mong đợi, vác đi nửa tiếng tới ILI nhưng đổi lại học hiệu quả, không uổn công sức và tiền bạc bỏ ra.

Vì thế bạn nào mong tìm được chỗ học tốt thì xa chút nhưng ráng cố gắng nha, chứ mình thấy trung tâm ILI học ok đó, được tiếp xúc với giáo viên nước ngoài mà thầy cô điều dễ thương
    nhungkhung12189 thích bài này.
  9. nhungkhung12189

nhungkhung12189 Thành viên tích cực

10. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Vậy bạn thử qua bên ICES chỗ mình đang học jk, học 1 thành 2 luôn ak, vì mình được tặng thêm account học online nữa, nv thì mình học được nhiều hơn rồi, ngoài kỹ năng speaking thì cô còn dạy luôn cho mình 3 kỹ năng còn lại luôn đó, thích chưa...bởi vậy nhờ học bên này mà T.A mình được cải thiện hẳn nên mình thích lắm. Bạn tham khảo bên này xem hen. 0913.335.203