1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học anh văn giao tiếp với giáo viên nước ngoài tại Thủ Đức, Quận 9

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi phuongtran131174, 26/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yenha88

yenha88 Thành viên mới

. Nếu bạn đã muốn đầu tư học tiếng anh để có thể giao tiếp tốt với người nước ngoài thì mình nghĩ b nên tìm đến các trung tâm có các giáo viên nước ngoài giảng dạy. Đc tiếp xúc trực tiếp vs ng nc ngoài sẽ khiến bạn tự tin nói chuyện hơn, vững cách phát âm hơn, vì v mh nghĩ b nên chọn mấy tt có ng nc ngoài dạy thì sẽ tốt hơn đấy...
  2. nguyenphuctai55

nguyenphuctai55 Thành viên mới

. Học ở các tt tiếng anh thôi thì k đủ đâu b, mh nghĩ bạn nên thanm gia các clb ngoại khóa về nghe nói tiếng anh, bản thân mh sẽ có cơ hội tiếp xúc cũng như nói chuyện 1 cách tự nhiên hơn là tiếp xúc với nhau qua bài vở trên lớp. Mình có biết 1 tt dạy tiếng anh giao tiếp, ngoài dạy giao tiếp ra, tt đó còn mở các clb, hoạt động hàng tuần tại khuôn viên các trường đh-cđ khu vực q9- Thủ Đức. Mh có tham gia clb đc vài lần, cảm giác tự tin hơn hẳn khi giao tiếp... Đó là kinh nghiệm mh chia sẻ, có time thì ghé thăm thử nha, rất bổ ích và hiệu quả đó! ^^
  3. phuongtran131174

phuongtran131174 Thành viên mới

Ib nha bạn ^^!
  4. banxungdang

banxungdang Thành viên quen thuộc

english mình mất căn bản rồi , giờ mình muốn học để giao tiếp thôi thì được không ??