1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học anh văn giao tiếp

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi myyydlove, 20/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Biết bây giờ tiếng anh rất quan trọng nên mình muốn tìm một khoá học anh văn giao tiếp. Hiện tại mình đang ở Thủ Đức, không biết ở đây trung tâm nào dạy chất lượng nhỉ. Mình có nghe nói ở Thủ Đức có trung tâm anh ngữ TOMe dạy cũng okie lắm đúng không các bạn, bạn nào học bên trung tâm rồi thì cho mình xin ý kiến với nhé.
  2. luudanm26

luudanm26 Thành viên mới Đang bị khóa

Daniel Lewd (luudan) chuyên dạy tiếng Anh Gi.ao C.ấu đây.
  3. bbb_ddd

bbb_ddd Thành viên tích cực

Đúng rồi đó bạn, mình học bên trung tâm Anh ngữ TOme được một thời gian rồi, mình thấy bên trung tâm dạy chất lượng lắm, học phí bên trung tâm cũng ổn nữa, ngoài ra trong quá trình học bên trung tâm mình còn được tham gia các chương trình ngoại khoá cũng như câu lạc bộ tại trung tâm nữa. bạn có thể tham khảo trung tâm trên trang wed chính hoặc fb của trung tâm đều được, nhưng nếu biết rõ hơn về trung tâm bạn ghé đến trung tâm để được tư vấn cụ thể xem như thế nào.
  4. candybaotran

candybaotran Thành viên mới

Mình thấy bên trung tâm Anh ngữ TOMe học khá chất lượng. Phương pháp giảng dạy của trung tâm cũng có nhiều khác biệt so với các trung tâm khác. Mình học bên trung tâm được một thời gian, thấy trung tâm có sự khác biệ khá rõ ràng
  5. suongmai1727

suongmai1727 Thành viên mới

Mình học tiếng Anh bên chỗ Trung tâm Anh ngữ TOMe nè, thấy chương trình học bên Trung tâm khá okie á, học phí cũng ổn đó bạn, mình học thấy nhanh tiến bộ lắm, giáo viên bên trung tâm thân thiện và gần gũi với học viên lắm. Nghe nói trong thời gian này trung tâm có chương trình học phí rất ưu đãi cho các bạn học viên á, bạn thử đến trung tâm đăng kí xem như thế nào.
  6. hoanglinh978

hoanglinh978 Thành viên quen thuộc

tiếc quá nếu bạn ở quận 6 hoặc khu vực lân cận thì ok rồi, mình học chổ trường EAS trên đường Nguyễn Văn Luông thấy rất hiệu quả, học nhanh tiến bộ lắm, học phí thì ko mắc tẹo nào, lớp mình toàn hssv ko hà..
    978lan thích bài này.
  7. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Thủ đức, mình không rành nhưng mình biết trung tâm ILI ở gần công viên lê thị riêng quận 10 dạy giao tiếp ok lắm ah. Mình cũng đã từng học nhiều nơi nhưng qua một người bạn giới thiệu tới trung tâm . Mình thấy trung tâm ILI làm mình tin tưởng nhất từ trước tới giờ. Xa một xíu nhưng quan trọng chất lượng bạn ah. Chúc bạn thành công.
    giugiume_traitim thích bài này.
  8. trinhtunghien1205

trinhtunghien1205 Thành viên mới

học ở EAS 368 Nguyễn Văn Luông gần vòng xoay Phú Lâm, quận 6 thì hoàn toàn yên tâm bạn nhé, mỗi cái hơi xa
  9. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

Học bên ILI với giáo viên nước ngoài luôn. Giờ thì cố gắng thôi
    tuetam, vylanhlungangmaybuon123 thích bài này.
  10. trinhtunghien1205

trinhtunghien1205 Thành viên mới

thời gian học linh động lắm bạn ơi! 1 ngày có tới 6 ca học lận à, tùy bạn sắp xếp đc thời gian nào thuận lợi nhất mà học. Mình học lớp buổi tối 2,4,6 lúc 5h45 đến 7h30, hôm nào bận thì học lớp 7h30 đến 9h hihi..
    giugiume_traitimvnguyen0978 thích bài này.