1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học anh văn giao tiếp

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi myyydlove, 20/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

Đúng rồi đó bạn, học Tome được mà nhanh tiến bộ lắm á. chương trình học tốt mà học phí cũng được nữa á..
  2. trucphuong46

trucphuong46 Thành viên rất tích cực

Mình cũng nghĩ giống bạn ah. Mình cũng thích ILI lắm.
  3. canthott116

canthott116 Thành viên mới

Ai fan của trung tâm TOMe giơ tay nào :-p, mình thấy mấy bạn học đều nói học về là lên trình, học bên đó vui vẻ nữa;-)
  4. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

trung tâm này dạy hay đấy, h ọc với giáo viên nước ngoài hết luôn
  5. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Mình cũng chọn ILI.
    thienduongcotich thích bài này.
  6. letrinhngo

letrinhngo Thành viên tích cực

Mình cũng chon ở ILI. Học 1 thời gian có sự tiến bộ lên hơn so với trước kia rất nhiều
    thienduongcotich thích bài này.
  7. duongnhutadayeu

duongnhutadayeu Thành viên quen thuộc

Học với giáo viên nước ngoài mà học phí hơi đắt hơn so với trung tâm việt thì cũng ráng đầu tư bạn ah. Học phản xạ nhanh và phát âm chuẩn thì mình nên học với giáo viên bản ngữ. Mình thì đang học ở ILI. trung tâm giáo viên nước ngoài hết nhưng học phí cũng mềm thôi bạn không quá đăt so vơi các trung tâm khác đâu. Quan trọng là mình học tốt.
  8. meomun15

meomun15 Thành viên mới

Thủ đức thì hơi xa quá, mình đang ở quận 7 và đang theo học bên TT Anh Ngữ ICES Q.7. Trước đây a mình từng luyện thi bên này, chỉ trong vòng 1 tháng mà anh mình đã thi được 580 điểm rồi. Mình nghĩ nếu học thêm tầm 3 tháng thì mức TOEIC 750 không còn là xa vời nữa. Nghĩ là làm nên mình cũng đk sang học luôn. Lúc đầu mình cũng không tin lắm nhưng sau khi tham gia lớp mình mới biết vì sao anh mình chỉ trong vòng 1 tháng mà thi cao như vậy rồi. Theo mình đánh giá và nhận xét vì thầy cô dạy song song lí thuyết với giải đề, nên level được nâng lên nhanh lắm. Ngoài ra thầy cô còn chỉ thêm các chiêu thức khi nghe và làm bài nữa. Bên cạnh đó trường còn có cam kết đảm bảo đầu ra, giáo trình thì anh mình học là Academy, Economic, Big Step , Rainbow ... Thêm nữa là 50 bộ đề cương ôn thi. Khi học thì mình được luyện cả 4 kỹ năng cùng lúc chứ không phải chỉ là Nghe và Đọc. Nên khi học xong mình cũng tự tin giao tiếp lắm. Giá học phí rẻ phù hợp cho sinh viên. Lớp học thì không quá 15 người. Thời gian học thì do học viên tự chọn nên khá là thoải mái. Bạn nào có ở gần đây hay có nhu cầu thì cứ tham khảo thử xem sao nhé. Tư vấn và Test hoàn toàn miễn phí. Facebook: Hoc Anh Van ICES
  9. vylanhlung

vylanhlung Thành viên mới

Học ở ILI khá là tốt đấy bạn. Trug tâm ILI không mạnh như những trung tâm khác về cơ sở vật chất nhưng về chất lượng thì không chê vào đâu được. Một thời gian học ở ILI mình đã có sự tiến bộ lên nhiều lắm. Giáo viên nước tất cả là người bản xứ, không có giáo viên VN, à lớp Beginner là có trợ giảng nữa.Mình cố gắng vô lớp nói nhiều dù cho có sai thì cũng có giáo viên sửa thì mình mới tiến bộ hơn.
    chuyentinhlan thích bài này.
  10. chuyentinhlan

chuyentinhlan Thành viên mới

Tớ cũng đang học ở trung tâm ILI này. Lần đầu tới trung tâm hỏi thông tin mình phải mất gần 2 tiếng đồng hồ mới tìm ra í, nó nằm trong hẽm hix nhưng khi tìm ra rùi thì cũng dễ ah. Nghĩ lại lúc đấy mình ngu thiệt , có điện thoại mà hok gọi cho trung tâm chỉ đường. Nhưng không sao , mất bao nhiêu thời gian nhưng giờ mình tìm được chỗ học ưng ý là ok rùi.
    yentuyet57 thích bài này.