1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học anh văn giao tiếp

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi myyydlove, 20/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yukinohana79

yukinohana79 Thành viên mới

Trung tâm TOMe bao chuẩn, bao tốt nhen bạn :D, nhiều bạn học bên đó về khen rùi đó
  2. tuetam

tuetam Thành viên mới

ILI dạy chủ yếu về giao tiếp và luyện thi ielts , phương pháp dạy của thầy cô bên đó cũng hay, học phí cũng mềm so với môi trường giáo viên bản ngữ. Trung tâm đó mình cũng tìm hiểu kỹ lắm rùi mới quyết định học đó chhuws đầu tư tiếng anh học thời gian dài mới hiệu quả chứ đầu phải ngày một ngày 2, mà học phí đối với bản thân mình tự làm ra đâu phải ít vì thế mình phải biết quý trọng và chọn nơi học cho phù hợp. ILI mình học thấy ok.
    giacmoboquenyentuyet57 thích bài này.
  3. maituyetpham

maituyetpham Thành viên mới

Mình mới đăng kí học một khóa bên chỗ Anh ngữ Tome nè, phải nói là thích trung tâm ngay từ buổi học đầu tiên í, giáo viên nhiệt tình, học phí cũng ổn nữa, ngoài ra khi tham gia học tại Tome được tham gia nhiều hoạt động ngoại khóa nên rất nhanh tiến bộ nhé^^
  4. yentuyet57

yentuyet57 Thành viên mới

Bạn muốn học tốt tiếng anh , bạn phải thật sự đam mê và trau dồi nó hàng ngày bạn ah, bạn phải có một vốn từ nhiều nhưng mình có kinh nghiệm học từ vựng cho dễ nhớ này: bạn học từ vựng không nên học một từ của nó mà phải học luôn cả cụm hoặc cả câu đó, muốn phát âm chuẩn và giao tiếp lưu loát thì bạn nên học trung tâm có giáo viên bản ngữ , ngoài giờ học ở trung tâm bạn nên dành một ít thời gian ở nhà cho nó nữa nhé, chúc bạn thành công.
  5. MinhHung118

MinhHung118 Thành viên quen thuộc

quan trọng là tìm được trung tâm tốt ak , ở quận 10 có trung tâm ILI ak bạn, học vs giáo viên nước ngoài thì nhanh tiến bộ hơn hc vs giáo viên Việt nhiều
  6. mytuyen12

mytuyen12 Thành viên mới

bên ILI khai giảng khóa mới của full time vào t2 ngày 26/9 này các bạn. mọi người tk thử nhé!!!!
    nhatha41giacmoboquen thích bài này.
  7. minhtienle2

minhtienle2 Thành viên mới

Thủ Đức
    thì cũng có nhiều trung tâm anh văn chất lượng lắm, nhưng nếu bạn chịu khó đi xa được 1 chút thì có thể đến trung tâm IEG bên quận 10 để học nha, thấy học phí ở đây hợp lý lắm
  8. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Giờ đâu đâu cũng thấy trung tâm anh ngữ hết ý. Học ở đâu cho tốt mới quan trọng cơ. Trước kia ở Quận 9 thì học với người Việt nhưng thực sự mình không thích cho lắm. Rồi mình được giới thiệu qua ILI. Mình chưa học với giáo viên nước ngoài bao giờ nên cũng hồi hộp lắm chứ. Rồi đăng kí khóa đầu tiên tới thứ 2, thứ 3, mình thấy học với giáo viên nước ngoài hữu ích hơn nhiều
  9. yuer

yuer Thành viên mới

Haha ai vậy ta, mình cũng đang học Tome nè, có khi nào chung lớp hông cho cái info đê. Mấy nơi xa như Thủ Đức, làng đại học ít có chỗ học tiếng anh tốt, may là tình cờ phát hiện trung tâm Tome nên theo học đến giờ cũng được mấy tháng, học giao tiếp toàn nghe nói thôi nên vui quá chừng, thầy cô thì hết mình luôn. Mình thấy phát âm tiến bộ nhiều, chất lượng, mà học phí sinh viên nữa (vả lại dc quen thêm nhiều bạn mới kute~~ <3 ) =))
  10. minhti90

minhti90 Thành viên tích cực

sau khi đi nhiều nơi đc tư vấn kĩ lưỡng, nhiệt tình thì mình quyết định chọn Trung tâm ILI vì nơi này là giáo viên nc ngoài giảng dạy mình suốt khoá học, mình thấy học phí cũng ok, học phí đang giảm 10%, vs lại mình cũng nghe nhiều người khen trung tâm này lắm, nên mình quyết định chọn nó. Trung tâm này khai giảng ngày hôm qua mình mới đi học 1 bữa thui nhưng thấy giáo viên quá nhiệt tình rồi. rất tốt . mấy bạn muốn kiểm tra trình độ T.A của mình thì đến trung tâm này test đầu vào thử nha !
    nhatha41 thích bài này.