1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học bổng Endeavour (Úc) 2009 - vocational training, MA & MSc, PhD & Post-Doc

Chủ đề trong 'Du học' bởi allroadsleadtoRome, 29/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuyetiet

tuyetiet Thành viên mới

Hi, tớ được nhận End mà tớ muon xin chuyen truong. To gui email cho bon no roai ma chua thay no bao gi cho to? Co nguoi bao kheo to lam no tuc, no cat luon hoc bong cua to thi sao? Co chuyen ay ko nhi? To so lam, vi xin hoc bong dau de. Huhu, ai bit bao to voi
  2. flamingoo

flamingoo Thành viên mới

Bạn được ALA rồi phải không? Thế bạn biết có nhiều người vừa được ALA vừa được End ko Vì mình cũng thuộc dạng reserve, cũng đang chờ đợi :P
    Còn các bạn được End thì có deadline nào để accept offer ko?
    Thanks mọi nguời nhé :D
    [/quote]
    Han chot de gui thu accept hb la truoc ngay 4/11 ban ah. Khong biet ho xet cho ban la` vao` khi nao`, sau khi xong xuoi cac thu tuc ben End het moi biet hay la chi sau ngay` nay` la biet duoc roi` nhi?
    Tiện đây cũng cảm ơn tất cả mọi người ở thread End này nhiều lắm đã chia sẻ thông tin, giúp tớ nhiều trong thời gian qua.
    Chúc tất cả các bạn kiên trì theo đuổi nhé, sẽ có ngày thành công.
    Được flamingoo sửa chữa / chuyển vào 18:25 ngày 27/10/2008
  3. allroadsleadtoRome

allroadsleadtoRome Thành viên rất tích cực

Mình kô biết cụ thể về Endeavour, nhưng thông thường các học bổng ko trẻ con như "người bảo" bạn nói đâu. Bạn chịu khó chờ xem họ trả lời ra sao. 1 là họ cho bạn chuyển trường, 2 là bắt bạn phải học trường cũ nếu muốn nhận học bổng.
    Note: Các bạn viết tiếng Việt có dấu cho tử tế nhé.
    Được allroadsleadtoRome sửa chữa / chuyển vào 05:06 ngày 28/10/2008
  4. tuyetiet

tuyetiet Thành viên mới

Ừ cảm ơn cả nhà nhé. Tớ yên tâm hơn một tí roài. Mà chắc sẽ yên tâm nhứt khi nó đưa cho tớ thủ tục làm visa và hướng dẫn để take up the award. . Nó gửi thư cho tớ bảo là deadline để accept là 3 Nov. Tớ gửi accept roài mà vẫn chưa thấy nó nói gì thêm. Trong khi nó bảo tớ là ngay sau khi gửi accept sẽ được hướng dẫn tiếp. có ai accept roài mà cũng bị bọn nó biết tăm ko nói gì ko đấy.Post lên với, sốt ruột quá đi mứt.. Các bác thông cảm, em ở vùng sâu vùng xa, được hb sướng quá ko thể chờ đợi lâu, chỉ muốn nhanh nhanh lên đường thui. Thanks nhé, bỏ qua sự innocence cho em nhé.
  5. tuyetiet

tuyetiet Thành viên mới

Các bác nhà mình đi đâu hết rùi nhỉ? Chẳng thấy thông tin gì thế này?
  6. ngakudo

ngakudo Thành viên mới

Bác giống em, em cũng ký Declaration of Acceptance gửi đi rồi mà chưa thấy có thông tin gì thêm, biết là mới chỉ có 2 ngày thôi nhưng mà cũng khá sốt ruột. Em đoán là họ làm việc với bên trường mình đăng ký xong mới gửi email thông báo cho mình. Trong thời gian chờ đợi thì bác cứ chuẩn bị hết giấy tờ xin visa đi, ngon lành đâu đấy rồi có giấy phát là gửi ĐSQ luôn.
  7. tin_o_hoahong

tin_o_hoahong Thành viên mới

Mọi người ơi, mình đã hỏi thông tin thì được biết do thư gửi về quá nhiều nên họ chưa kịp gửi hướng dẫn how to take up the award. Khoảng tuần sau sẽ gửi thông tin chi tiết cho tụi mình nhé!
  8. tuyetiet

tuyetiet Thành viên mới

Cảm ơn bác tin_o_hoa hong nhé. ai có thông tin gì share cho anh em đỡ "sợ" . Cái trò cứ "biệt tăm" này chẳng bít đâu mà lần . Hy vọng được gặp nhau sớm
  9. ledanchau

ledanchau Thành viên mới

tớ cũngdzị..kí declaration rùi mà hem thấy thông báo jì hít àh..lo lo..ai nhận được thông báo thì báo cho tớ bít dzới hen..
    Cell tớ là 0903017386 ( Châu).
    Uh mà tớ đi Brisbane, ai di chung chỗ dzoi tớ thì làm wen lun di hen, wa cho có bạn có bè..^_^
  10. tin_o_hoahong

tin_o_hoahong Thành viên mới

Được tin_o_hoahong sửa chữa / chuyển vào 06:14 ngày 30/10/2008