1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỌC CÁCH ĐỂ YÊU MỘT NGƯỜI BẠN GÁI MÌNH NÓI VẬY

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi virgin_roses, 25/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. virgin_roses

virgin_roses Thành viên mới

HỌC CÁCH ĐỂ YÊU MỘT NGƯỜI BẠN GÁI MÌNH NÓI VẬY

Chuyện của mình là thế này, mong mọi người chia sẻ: Chúng mình đã yêu nhau được gần 3 tháng. Đã thề hẹn chuyện đến tương lai, vậy mà gần đây, bạn gái mình có biểu hiện trầm cảm trong TY, mình hỏi bạn gái mình bạn gái mình bảo bạn đang cảm thấy vẫn trống trải trong tim (mặc dù bạn cũng đã cảm nhận được tình cảm chân thành của mình). Bạn gái mình cần có thời gian để cô ấy cảm nhận tình cảm của mình. Mình thấy con gái khó hiểu quá. Bạn gái mình còn bảo mình phải HỌC CÁCH YÊU để tình cảm của chúng mình sẽ không bị lập đi lập lại nhàm chán. Giúp mình nhé, có bạn nào biết HỌC CÁCH YÊU LÀ GÌ KO NHỈ?
  2. cad_garfield

cad_garfield Thành viên mới

kiểu này là kiểu chán rồi bác ợ
    từ tốn mà gỡ thôi, đừng vồ vập vì sợ em ý sẽ ko yêu mình nữa
    cố nhớ lại lý do vì sao em ý yêu mình, làm theo phiên phiến như thế là được
  3. shadowy

shadowy Thành viên quen thuộc

Em ấy có vẻ đang chán. Có thể tình yêu của 2 người không được như cô ấy mong đợi. Bây giờ bạn cần tìm hiểu là theo cô ấy thế nào là tình yêu đẹp? Sau đó làm mới tình yêu đi thôi.
    Mới 3 tháng mà đã chán là hơi nhanh đó.
  4. Anh_trai_76

Anh_trai_76 Thành viên mới

Không hi vọng gì đâu em ơi. Chia tay cho sớm đi, kéo dài mệt
  5. haianh0604

haianh0604 Thành viên mới

Chẳng có một cách thức cố định nào trong tình yêu cả .... yêu nhau xa mấy cũng gần mà ghét nhau .. cũng lìa . Khi yêu thực sự người ta không có quá nhiều đòi hỏi người yêu mình như thế nọ thế kia , mà chỉ cần nghĩ về nhau quan tâm đến nhau là đủ . Khi yêu mà cảm thấy con tim trống trải thì đòng ghĩa với dấu chấm hết cho ty của bạn roài
  6. styleyourlife

styleyourlife Thành viên mới

Có thể bạn là mối tình đầu của cô ấy. Trước khi yêu bạn cô ấy chưa yêu ai mà chỉ biết tình yêu qua sách báo, phim ảnh (Hàn Quốc chẳng hạn). Và rồi khi yêu bạn cô ấy thấy tình yêu của mình nó không được giống như trên phim >>>thất vọng.
    Có lẽ bạn thử tìm hiểu xem cô ấy thích gì, đôi khi cũng nên "sến sến" 1 tý, con gái thích thế mà Chúc may mắn
  7. cukecvn

cukecvn Thành viên mới

tí sặc nước cái đoạn này dạo này ảnh hưởng Lương sơn bá - Trúc anh đài hơi nhiều thì phải
  8. riofantasy8x

riofantasy8x Thành viên mới

Xem lại cách yêu , cách quan tâm đê . Thay đổi nhanh không là em ấy cho chú quit đấy . Yêu 3 tháng mà đã chán thì đúng là chú chán thật
  9. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

cùfng cò thĂ? là? cĂ Ắy 'àf tư?ng cà?m thẮy mẶt mò?i với chuyẶn yĂu 'ương, khi yĂu bàn, 'Ăi lùc cĂ Ắy cà?m thẮy chàn nà?n, thẮt vòng hof̣c ko 'c nhẶn xứng 'àng với tì?nh cà?m cù?a mì?nh.
    nẮu thực sự yĂu thì? chf?ng bao h cò cài gòi là? nhà?m chàn cà?, ơ? cành nhau cà? ngà?y cùfng vĂfn thẮy vui, vĂfn nghìf ra nhiĂ?u trò? 'Ă? 2 'ứa cù?ng là?m, cù?ng cươ?i.
    tẮt nhẮt bàn nĂn nòi chuyẶn với cĂ Ắy nhiĂ?u hơn, thẶt tinh tẮ 'Ă? xem cĂ Ắy cĂ?n j ơ? bàn và? ơ? tì?nh yĂu cù?a cà? 2.
    chùc vui
  10. Pittata

Pittata Thành viên rất tích cực

3 tháng thì chưa có cái gì chắc chắn cả
    Nếu mà thấy trống trải thì là yêu chưa đủ thôi, cứ để mọi thứ từ từ. Nếu mà muốn tăng thêm tình cảm thì thi thoảng tỏ ra lãng mạn và bất ngờ 1 tí, khác ngay ý mà