1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học MÚA BỤNG, MÚA GHẾ, MÚA CỘT, ***Y DANCE, ZUMBA, YOGA,..tại ISIS WORLD DANCE (098.2553.952) 256 Bà

Chủ đề trong 'Dancing' bởi Slender_snake_charmer, 14/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. akatcat

akatcat Thành viên mới

@Kevin: Đừng nản chí :) Có nhớ chị đã từng kể male bellydancer người Sing đoạt giải nhất cuộc thi bellydance bên Sing chưa?
    Ít nhất cũng có 1 ng bên Sing luôn ủng hộ em.
    Cố lên nhá!
  2. sahira

sahira Thành viên mới

chị Quyên à, em không nản chí đâu. Chị biết em mà. Em chỉ nói ra những điều này, để cho những ai mà nói năng thiếu văn hoá kia có thể ngẫm lại mình và đừng bao giờ làm tổn thương người khác, trong đó có em, và nhỡ đâu sau này còn có những male belly dancer khác. hihihi, em chị cứng cỏi lắm, chị không đọc ở dưới à
  3. Slender_snake_charmer

Slender_snake_charmer Thành viên mới

Quân ơi!
    Bỏ ngoài tay những ai có lời ác ý với mình đi. Luôn có Isis, Bastet và những người bạn chân thành khác bên cạnh em và ủng hộ em
  4. allhappy

allhappy Thành viên mới

Đây là hôm đầu tiên chị vào topic này để xem địa chỉ học múa bụng. Chị rất cảm phục tinh thần của Quân.Người ta thấy lạ thì nói em ạ. Về sau người ta thấy nhiều và em là giỏi nhất thì khen.Con người mà,họ chê họ khen xong họ lại quên để quay về với cuộc sống của chính họ. Đừng buồn em nhé.Hy vọng sắp tới chị sẽ sắp xếp được t để là học trò của em.
  5. Slender_snake_charmer

Slender_snake_charmer Thành viên mới

Có một vài câu hỏi thường gặp mà mọi ngưòi hay hỏi ISIS, mình post lên đây để mọi người tham khảo nhé!
    1(?) Có yêu cầu gì về sự mềm mại của cơ thể trước khi tập không? Vì người mình hơi cứng, không được mềm mại như các bạn gái khác ( mình hơi gầy một chút) nên mình không biết có thể tập được không?
    --> Không có một tiêu chuẩn nhất định cho bất cứ học viên nào tham gia lớp múa bụng. Vì vậy, dù bạn mảnh mai hay có hơi tròn trịa hơn một chút không thành vấn đề. Thông điệp lớn nhất mà mình muốn chuyển tải với mọi người khi học bellydance là : mọi người luôn nhận ra rằng " Mình luôn luôn đẹp" Nếu cơ thể mềm mại thì đôi khi cũng là lợi thế khi tham gia lớp học nhưng không phải là tất cả. Khi bắt đầu học ISIS sẽ hướng dẫn bạn từ những động tác cơ bản nhất, nên ai cũng cùng một vạch xuất phát cả thôi.Vấn đề là mình có chăm tập hay không nữa thôi
    2. (?) Trang phục mặc khi tập như thế nào?
    --> Nên mặc áo bó sát người, hở bụng ra chút để khi tập giáo viên có thể chỉnh sửa được học viên tốt hơn. Quần thì tốt nhất nên mua leggings hoặc quần Alibaba. Nếu bạn muốn có thêm hứng khởi thì nên đeo thêm chiếc khăn chuôn nữa. Hiện tại studio có tất cả những trang phục nói như trên với giá cả phải chăng nên nếu bạn có sẵn được thì là điều tốt, còn chưa thì không vấn đề gìm vẫn có thể đến học và chọn đồ cũng như đặt mẫu phù hợp mà ưng ý.

3. (? )Thông tin đăng ký qua email ( ĐT) sẽ gồm những thông tin gì?

- Họ và tên đầy đủ
    - Email
    - Số điện thoại
    - Đăng ký học lớp nào? ( tai The One Studio hay Life Art Studio.??)
    - Đăng ký 1 buổi, 5 buổi hay 10 buổi

Được slender_snake_charmer sửa chữa / chuyển vào 16:02 ngày 25/12/2007
  6. obladioblada

obladioblada Thành viên quen thuộc

Còn tớ có cái tật lúc nào cũng muốn ăn nhiều đặc biệt là những thứ béo ngậy nhưng mà chẳng béo được.
    Anyway, bạn cứ thử đi tập xem có hợp với mình không. Theo mình thấy thì ai tập bellydance eo cũng sẽ thon nhỏ lại và "view" cũng rất đẹp. Tuy nhiên, cũng phải chăm chỉ thì mới thành công được. Cái gì cũng vậy mà :D
  7. obladioblada

Ngừng nhận đăng ký lớp Basic khai giảng 9/1 tại Núi Trúc
    HIện nay số học viên đăng ký học tại Life Art Studio đã đầy, để đảm bảo chất lượng bellydance, Isis xin thông báo không nhận đăng ký thêm nữa.
    Mọi đăng ký học lớp Basic tính từ thời điểm này sẽ chuyển sang The One Studio. Lớp học tại The one Studio khai giảng này 6/1 vẫn tiếp tục nhận đăng ký tiếp.
    Thân.
  8. miu_xinhxinh

miu_xinhxinh Thành viên mới

@ kevinq: lần đầu tiên nhìn thấy Q biểu diễn là hum Xmas party trg Rmit ...màn biểu diễn ấn tượng nhất từ hồi cha sinh mẹ đẻ đến jờ với e ạ ...lúc đầu e xem thấy hơi hơi sợ nhưng càng xem càng fục ...con trai j mà dẻo thế ... cố lên Q ui ^^
    ........ma` cho e hỏi là mình "siêu hạc" thì tập cái nài có bị thành "siêu siêu hạc" hok hả chị
  9. pillory

pillory Thành viên quen thuộc

ôi thế là lại ko đi được rồi, wên ko đăng kí email với đt trước lớp núi trúc cho em với con bạn em rồi, hixx hixx, có vẻ như mình ko hợp với belly rồi, đổi món vậy chứ chờ thế này thì mút chỉ mất
  10. obladioblada

Thông báo:
    Tối nay 28/12, Isis sẽ biểu diễn với Isis Wings tại cuộc thi Salsa mùa thu 2007 tổ chức tại Dancing Queen số 1 Võ thị Sáu.
    Thân mời các bạn quan tâm đến bellydance đón xem và cổ vũ cho Isis nhé.