1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học sinh Chuyên Hùng Vương

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi captain, 06/10/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoluoi21311

meoluoi21311 Thành viên mới

Chào mọi người, em cũng là dân trường chuyên HV. Em học khoá 98-01. Nhanh thật, giờ đã thành cựu học sinh trường chuyên HV, nghe sợ quá. Không biết có anh chị nào về đợt kỷ niệm thành lập trường không nhỉ? Hồi đó đông vui...gặp bao nhiêu bạn cũ, gặp thầy cô giáo....
    Trường mình bi giờ thay đổi nhiều quá....ngày xưa em thích nhất hàng phường trường mình (cái hồi chưa xây sân vận động cơ). Hàng phượng nở đỏ rực cả một khoảng trời...nhìn đẹp ko chịu được. Giờ ko biết hàng phượng nở còn đẹp như ngày xưa ko nhi? Đã lâu lâu em ko về thăm trường....
    Rất vui vì được làm quen cùng mọi người!
  2. Sleeping_Sun

Sleeping_Sun Thành viên mới

Welcome chị về lại với ngôi nhà xưa !
    Mà chị học lớp nào khoá 98-01 thế nhở ?
  3. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

Đấy, hàng Phượng cuối năm đấy, em thử coi xem có cái hoa nào không? Hôm đó là 30/4/06, chị nhòm mãi thì thấy được một hoa duy nhất, nhưng sơ xác qúa nên không dám chụp. Chắc tại cái bệ xi măng mới này làm nó không thể ra hoa nữa rồi, tiếc thật.
  4. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

Thế mới biết cái thời của bọn tớ đã xa lắm rồi. Từ thuở mấy cái bậc bậc đấy còn chưa có, sân vận động nhẵn chi chi cỏ chửa buồn mọc. Cả mấy tòa nhà tầng sừng sững cũng chưa hề có trong tưởng tượng. Tất cả chỉ là vài dãy nhà cấp 4 vàng vàng dột nát, đống gạch vữa ngổn ngang... Lên lớp 12 mới được bò lên dãy nhà 3 tầng đầu tiên, suốt ngày nghe thấy tiếng xủng xoảng của các khu nhà kế bên đang được xây dựng. Cổng trường cũng chả buồn treo biển. Ký túc xá trông như trại tập trung của Đức quốc xã. Khóa đầu tiên khi trường về Việt Trì. Đúng là cái thời... Napoleon cởi truồng!
  5. Giangkocoi

Giangkocoi Thành viên mới

Hi!
    Mình cũng là dân CHV đây. Khoá 97-00. Nếu ko nhầm thì học cùng ac/dc. Trước cũng vào nhiều rồi mà chẳng thấy ai quen nên chỉ đọc rồi out. Vào chào mọi người để làm thành viên ko lại lang thang mãi.
    @ac/dc: dạo này thế nào rùi? lừa được em gái "NGa" nào chưa? Yến, Tuyền, Hạnh lớp mình lấy chồng rùi đấy.
    @ngayxuaoi0210: tò mò chút, bạn học lớp nào vậy? Cùng khoá chắc biết nhau.
  6. huong_be

huong_be Thành viên mới

Thời của ấy xa lắm rồi hở Thời của tớ thì vẫn gần lắm. Tớ được dự hội trại của trường 2 lần liền, đều trong khóa học của mình, nhớ lắm là hồi lớp 12 - nghịch như quỷ, còn lớp 10 thì mới lơ ngơ chửa biết jề Ấy thế thôi mà tớ cũng thấy xa lắm rồi đằng ấy ạ, cũng nhớ nhớ.... nhớ nhiều nhất là thằng bạn thân đang ngồi nhà ôn thi tiếp. Lạy trời năm nay nó đỗ, nếu không thì mình cũng khóc mất, thương nó lắm Mà đằng ấy xa thế thì có biết đằng ấy đang lão hoá không mà không chịu cho tớ.... mặc váy phù dâu hử Yêu lắm cơ
  7. huong_be

huong_be Thành viên mới

Chữ ký nè wuen wuen hình như giống chữ ký anh zai iu wuý của em Khéo tư tưởng lớn gặp nhau mứt thui Chị Ali cẩn thận anh em mà thấy được là chít nha
  8. huong_be

huong_be Thành viên mới

Cũng chửa chắc đâu chị ạ, năm ngoái khi bọn em sắp pái pai trường, eo ui, hoa phượng nở đẹp dã man lun Chỉ tiếc là em không có máy ảnh mà chụp Em thề với chị là nó đỏ rực cả khoảng trời, nhìn mà không dám hái Đẹp vật vã luôn ấy. Hix, nhớ trường quá đi thôi
  9. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

Giang Bãi Bằng đúng không? học A1, ngày xưa hay vào phòng ktx bọn tớ chơi với cái Phương, Thảo(còm & hớn), Hiền, Hương, đúng qúa rồi nhỉ.hihi.
    Tớ học A4, thử đoán xem tớ là ai nè.
  10. Giangkocoi

Giangkocoi Thành viên mới

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa