1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học sinh Chuyên Hùng Vương

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi captain, 06/10/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Annamaria

Annamaria Thành viên mới

Mình có nhiều bạn từng học Chuyên Hùng Vương. Đó là các bạn học trường Chuyên cấp 2 Việt Trì cũ. Ở đây có bạn nào học Chuyên Việt Trì cũ không, khoá ra trường năm 96?
    Được Annamaria sửa chữa / chuyển vào 20:20 ngày 31/05/2006
  2. Rose269

Rose269 Thành viên mới

Có mình từng học Chuyên cấp 2 VT cũ nè.Học lớp văn (Lớp cô Hoa đó).Bạn học lớp nào vậy?
  3. tranxuanbachthm

tranxuanbachthm Thành viên mới

XIN THÔNG BÁO CÙNG CÁC BẠN, CÁC ANH EM MỘT TIN BUỒN.
    CÔ HOA - VỢ CỦA THẦY Ích - dậy môn Hóa trường mình - MỚI MẤT LÚC 22H NGÀY HÔM NAY DO NHỒI MÁU CƠ TIM. CÔ MẤT TẠI VIỆT TRÌ.
    MỘT SỐ ANH EM CHÚNG TÔI DỰ ĐỊNH SÁNG THỨ 7 SẼ ĐI TẦU VỀ VIỆT TRÌ VIẾNG CÔ VÀ CHIA BUỒN CÙNG THẦY VÀ GIA ĐÌNH.
    SAU ĐÓ CHIỀU TỐI SẼ LẠI XUÔI TÀU ĐI XUỐNG HÀ NỘI.
    ANH CHỊ EM NÀO THAM GIA CÙNG THÌ THỨ 7 NÀY CÙNG VỀ NHÉ!
    NĂM NAY GIA ĐÌNH THẦY THẬT NHIỀU CHUYỆN RỐI BỜI : ANH LỚN BỊ TAI NẠN GIAO THÔNG; CHỊ LỚN ĐANG CÔNG TÁC TẠI SƠN LA THÌ BỊ VỠ KHỐI THAI CHỬA NGOÀI TỬ CUNG-PHẢI MỔ CẤP CỨU VÀ TRUYỀN 2 LÍT MÁU TẠI SƠN LA, THẦY MỚI ĐI MỔ KHỐI U NANG HỐ LƯỠI THANH THIỆT TẠI HÀ NỘI.
    CÁC CỤ VẪN BẢO: "PHƯỚC BẤT TRÙNG LAI, HỌA VÔ ĐƠN CHÍ".

4. Annamaria

Annamaria Thành viên mới

Chảng biết là ai, nhưng cũng thành thật chia buồn. Đúng là "họa vô đơn chí".
    to bạn rose269: Tớ chẳng nhớ cô Hoa, tớ học lớp Toán B cơ, năm 96 ra trường, không biết bạn học khóa nào.
  5. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

Em xin gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thầy. Mong rằng thầy sớm vượt qua nỗi đau này.
    Kính chúc thầy cùng gia đình luôn bình an.
  6. gayeu

gayeu Thành viên mới

Bạn học lớp B ra trường năm 96 là lớp cô Chấn à? Ko biết mình nhớ đúng không? Mình học lớp thầy Châu lớp A, lớp B ngày trước có Hạnh sau này lên CHV học lớp Anh cùng mình? Bạn học lớp đấy phải không? Lớp đó năm lớp 8 có Minh Hằng chuyển lên học lớp Văn bọn mình nữa. có mấy bạn học giỏi lắm nhưng tạm thời chưa nhớ ra ai hihi
  7. gayeu

gayeu Thành viên mới

8. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

Hihi. Con Thao "hon" kia, chan may thi co.
    Lớp 12 tao vẫn ở cùng mày gần hết còn gì, đến mấy tháng cuối mới bị chuyển sang A5.
    Thế nên mày đã bị tao loại ra khỏi phỏng đoán từ vòng sơ khảo rồi. Chán chán quá!.
    Mày bây giờ vẫn ở chuà Láng hay chuyển rồi? Làm ở đâu mày? Sắp cho bạn bè ăn cỗ chưa đâý?hihi.
    Hôm Chủ Nhật tao vưà đi chơi cùng con Hà, con Thơm B1. Hôm nào phòng mình hẹn nhau nhé.
    Con Linh bây giờ về làm ở nhà máy Super rồi thì phải, cách đây 1 năm nó bảo thế.
    Thỉnh thoảng lên đây buôn dưa lê mày nhỉ.
  9. Annamaria

Annamaria Thành viên mới

Ừ, đúng rồi đấy. Mình học lớp cô Chấn chủ nhiệm. Bạn Hanh cao cao, tóc hơi xoăn với Minh Hằng gầy như Oliver nữa, mình vẫn nhớ. Tớ cũng quen nhiều bạn học lớp thầy Châu, bạn Lâm, Thanh Hương, mấy bạn Trang... nói chung cung biết nhiều lắm. Nhưng tự dưng, không nhớ ra tên.
    .
  10. totochan_vtth

totochan_vtth Thành viên mới

Em xin chia buồn cùng thầy và gia đình. Mong rằng thầy cùng gia đình sẽ vượt qua được nỗi đau này.
    Học trò - chưa một lần được học thầy.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa