1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học sinh Chuyên Hùng Vương

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi captain, 06/10/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranxuanbachthm

tranxuanbachthm Thành viên mới

Mấy bác này cho sang Anh quốc ngay thôi mới được - tại sao phải mất công sức post bài bàn tán về đời tư của thầy cô nhỉ.
    Chuyện riêng của mấy bác có thấy mấy bác đưa lên đây đâu nào. Mà giả sử có ai đưa lên và đưa sai lệch, độc địa một cách sống sượng và thù nghịch thì các bác chẳng nổi đóa lên ấy chứ lị.

CÓ LỜI ĐỀ NGHỊ CÁC MOD CHẤN CHỈNH ANH EM VỀ CHUYỆN NÀY ĐI CHỨ - BỌN CÙNG TỈNH NHÀ NHƯNG KHÔNG LÀ THẦN DÂN CHUYÊN HÙNG VƯƠNG CHÚNG CƯỜI NHÀ MÌNH SUỐT ĐẤY.
    CHUYỆN RIÊNG TƯ CÁ NHÂN MÀ, CÁC BÁC ĐỂ TÂM CHÚ Ý CHUYỆN KHÁC ĐI, PLEASE!

2. dvhai_apt

dvhai_apt Thành viên mới

Oài, cả hơn tháng trời không vào Box CHV mà vẫn chưa thấy bị lock nhỉ --->chứng tỏ dạo này cũng ít bác Post bài, lần cuối em Post bài là ngày 31/5 đã là trang 95, bây giờ đã là 14-6 mà mới đến trang 98....
    Tình hình là Box CHV vĩ đại của chúng ta sắp bị lock rồi(sang đến trang 100 là bị Mod lock), kính mời bà con cô bác anh em vào để lại những tâm sự, nhắn nhủ cuối cùng trước khi Topic này...die
    Em mới vào SG được hơn 1 tháng, đi xe máy suốt ngày rong ruổi cả tháng trời mà chả gặp cái xe biển 19 nào Anh em CHV có bác nào ở trong này thì ới 1 tiếng cho em...ngắm cái xe biển 19 tý, nhớ nhà quá!!! Tiện thể offline CHV in SG luôn cái nhẩy
    Em rất mong muốn được gặp các bác cựu học sinh CHV trong này. Em ít tuổi lắm(CHV khoá 98-01), còn chi tiết hơn về bản thân em có Post bài ở trang 87....kính các bác xem xét!!!
    @All: chúc cả nhà ngày 14-7 vui vẻ !!!
  3. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

100 Trang là bị lock thật à bạn?
    Sao lại thế nhỉ.
    Tôi cứ nghĩ nó có thể dài vô hạn, hết 100 trang thì sẽ lên một tầng mới phải không các bác Mod?
  4. phuong_bill_83

phuong_bill_83 Thành viên mới

Con Bác Nghề ui! Vào Sài Gòn lập nghiệp hay sao thế?
  5. tranthithuyanh

tranthithuyanh Thành viên mới

Thêm một thành viên nữa la học sinh cũ của Chuyên Hùng Vương đây, em hoc khoa 96-99, lớp chuyên Văn, lớp cô Oanh chủ nhiệm ý.
    Rất vui duoc trò chuyện với mọi người đã từng học chung trường cũ.
    Đã lâu ko về trường, ko biết dạo này trường mình có gì khác ko nhỉ? Sân vận động với những trận đấu bóng giải nam va nữ của trường, hàng phượng, hàng bàng xanh mướt mát hai bên lối đi vào, kí túc xá cứ mưa là dột, những cây xà cừ cổ thụ mà mùa thu nào quả cũng rụng đầy sân, cả khu nhà tắm và nhà vệ sinh nữa chứ, cứ nghĩ đến đã thấy khiếp rồi.
    Nhắc đến lại thấy nhớ biết bao nhiêu - bạn bè và những kỉ niệm về một thời HỌC thì ít mà QUẬY thì nhiều.
  6. diao

diao Thành viên mới

Chào các em, anh học khoá 91-94 lớp Toán A . Sở dĩ có lớp toán A , toán B là do có 1 lớp ban đầu là chuyên Nga . Nhưng năm 91 thì cộng sản Liên xô tan rã . Người ta cho tất cả những cái gì của CCCP vào sọt rác và cái lớp chuyên Nga đó không có ngoại lệ. Cô Bình là giáo viên tiếng Anh của lớp anh , cô cũng là 1 giáo viên tiếng Nga đi học thêm tiếng Anh thì phải cho nên ban đầu cô không dạy lơp chuyên Anhngay .
  7. captain

captain Thành viên rất tích cực

Euh, thế có phải chú là em của anh Hoàng Anh không? Theo anh giai vào Saigon rồi ah? Anh đã đến nhà chú trên Việt trì chơi 1 vài lần rồi thì phải, he he
  8. dvhai_apt

dvhai_apt Thành viên mới

Dạ, chào bác Captain! Em đúng là em trai của anh H.Anh, em nhìn ảnh bác cũng quen lắm, hình như hồi bé cũng gặp bác mấy lần rồi thì phải. Hôm nào rỗi mời bác đi nhậu nhận người quen cái nhỉ
    Bà chị hatxihoi đâu không ra thăm nom Topic à, sắp die rồi, bà chị ra đọc điếu văn đi chứ
    Chúc cả nhà ngày 4-8 vui vẻ!
  9. PhuthuyAli

PhuthuyAli Thành viên rất tích cực

tèn tén ten, vào xi pam cho nó hết trang, để lên nhà mới
  10. chapeau_parfume

chapeau_parfume Thành viên mới

Mình vào giết cái topic này thôi!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa