1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỌC SINH TRƯỜNG PTTH LỤC NAM ĐÂY

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi thoabg, 16/12/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thoabg

thoabg Thành viên mới

Mấy tấm ảnh cũ này scan lên nhìn xấu quá, các bác thông cảm nhá.
  2. thoabg

thoabg Thành viên mới

3. sinhvienngheo

sinhvienngheo Thành viên mới

Xin chân thành cảm ơn bạn Thaobg đã đưa những hình ảnh của trường ta lên đây, tôi thực sự cảm động khi được xem lại những hình ảnh này, nó gợi lại cho tôi những kỉ niệm thật đáng nhớ về một thời vui nhộn. Mong rằng những ai có hình ảnh về trường ta hãy post lên đã mọi người cùng thưởng thức.
    Tết này về mình sẽ chụp một số hình ảnh về sự đổi mới của trường ta để mọi người cũng xem.
  4. Mhcomputer

Mhcomputer Thành viên mới

Nhân dịp năm mới chúc các cụ ,các bác , các cô , anh chị và các bạn sức khoẻ hạnh phúc thành đạt . Chúc những người con Lục Nam xa quê luôn nhớ về quê hương
  5. hongson1952

hongson1952 Thành viên mới

Tôi rất tiếc là tết này tôi không về Lục nam để thăm trường và chúc tết các thầy cô cùng các bạn học cũ được ! Nhân đây cho tôi gửi lời chúc mừng năm mới Đinh Hợi tới tất cả mọi người :
    " Cung chúc tân niên
    Vạn sự bình yên
    Sức khoẻ triền miên
    Hạnh phúc vô biên
    Kiếm được nhiều tiền
    sung sướng như ...tiên ! "
  6. tocnaubuxu_kr

tocnaubuxu_kr Thành viên mới

có ai buồn như tôi không nhỉ??? tết rồi mà vẫn phải ngồi ở công ty !!!!!và còn phải ăn mỳ tôm nữa chứ!!! khổ quá...quê hương yêu dấu ơiiii hẹn vài hôm nữa mới về nha,năm mới xin kính chúc tất cả thầy cô giáo và các bạn trường PTTH Lục nam mạnh khoẻ & thành công trong tất cả các lĩnh vực.Chúc tất cả những người con xa xứ của Lụcnam mà chưa về quê hương được ,có một cái tết vui vẻ ,và sang năm mới có nhiều thành công mới.
    Đã hứa với mọi người tết này về quê thăm lại trường xưa,chụp ảnh và poss lên cho mọi người xem !!!!!..nhưng có lẽ lại phải xin lỗi rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!huhuhu buồn qúa.!!!
  7. thoabg

thoabg Thành viên mới

HAPPY NEW YEAR, 2007
    Năm mới, xin gửi đến các cô, chú, các anh chị và các bạn lời chúc tốt đẹp và chân thành nhất.
    Tết vừa rồi trưa 29 em mới về đến nhà, mồng 4 phải đi rồi nên không có tgian để lên thăm lại trường.
    Hom em gọi cho Bác Quân mà bác quân đang tắm,vợ bác gọi lại cho em,em nói là khi nào bác tăm xong gọi lại cho em mà không thấy.
  8. tocnaubuxu_kr

tocnaubuxu_kr Thành viên mới

9. thoabg

thoabg Thành viên mới

Hom em gọi cho Bác Quân mà bác quân đang tắm,vợ bác gọi lại cho em,em nói là khi nào bác tăm xong gọi lại cho em mà không thấy.
    uiiiiii,anh xin lỗi nha,tối fê quá ,xong lại có khách,anh quên khoấy đi mất.sáng hôm sau đi sớm chẳng kịp gọi cho em nữa,em vào sàigòn rồi ah?anh nhắn tin xin lỗi rồi mà.chúc cả nhà vui vẻ năm mới nhiều thắng lợi mới.
    Em đâu có nhận được tin nhắn nào của bác đâu,nhưng không có gì đâu bác ạ,để dịp khác vậy.Em vào SG rồi,em đi làm từ hôm mùng 6 nhưng chắc phải đến tuần sau mới thực sự bắt đầu vì em làm kinh doanh mà.
    Thôi chào bác và tất cả các mem nhé.
  10. vjsaothe

vjsaothe Thành viên mới

Sao ít vào thế này???
    Anh em THPT Lục nam đâu hết rồi?