1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỌC SINH TRƯỜNG PTTH LỤC NAM ĐÂY

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi thoabg, 16/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mhcomputer

Mhcomputer Thành viên mới

Chúc các bác có những ngày nghĩ lễ thật vui vẻ đầm ấm hạnh phúc bên gia đình
    Hôm nào rảnh mình làm trận beer thì tốt biết mấy đây là số DD của em 091322240 Em tên Sâm
  2. tocnaubuxu_kr

tocnaubuxu_kr Thành viên mới

Cháu vào muộn quá, nên qua mất ngày giỗ tổ rồi,cháu đã ghi số DĐ của chú rồi,hôm nào rảnh mấy chú cháu mình đi chơi 1 chuyến chú nha,cháu mới về nhà ăn cưới thằng bạn,(thằng khánh,con ông Tưởng ở cổng trường cấp 1-2 Tiên Hưng! nhưng về 1 lúc rồi đi ngay ,cũng không kịp ghé vào trường.Chú Sơn công việc vẫn tốt chứ ạ? bọn cháu tha hương mãi cũng mệt mỏi chú ạ,cháu chúc chú một tuần mới vui vẻ.chúc mọi người con của lụcnam luôn thành đạt,hạnh phúc.
  3. maimai_mottinhyeu

maimai_mottinhyeu Thành viên mới

Up cho cái không khí ảm đạm. Hic
  4. thoabg

thoabg Thành viên mới

Chào chú Sơn, anh Quân và các bạn!
    Chúc chú, anh và các bạn luôn mạnh khoẻ. Chú, anh và các bạn ở ngoài đó gần nhau mà chưa có dịp uống rượu với nhau à? Vậy thì phải gặp nhau và cụng ly đi thôi, cháu khoái nhất cái khoản đó đó,tiếc là cháu không ở ngoài đó.Chú, anh và các bạn ngoài đó làm cách nào bắt liên lạc với văn phòng đoàn trường mình và nói thầy cô bên đoàn và các bạn học sinh đưa tin tức về trường lên topic này đi.
    Chào thân ái!
  5. thoantit

thoantit Thành viên mới

Thêm em nữa cho nổi váng nè:
    Lê Đức Thoan
    Xóm Bến - Khám Lạng
    Khóa 1999 - 2002
    Hiệu trưởng: Tằng Văn Nái
    Lớp 10, đầu năm học được 2 tuần, học 10A7 (hok nhớ ai chủ nhiệm nữa hey - hinh như cậu Hoan thì phải - thày Hoan dạy Địa ấy, cũng ở dưới em đóa!),
    2 tuần sau chuyển sang 10A10 học buổi chiều, từ đây được đóng dấu 10A10 (tròn thía) do cô Tĩnh chủ nhiệm!
    Lớp 11, cô Phụ (cổng phụ chợ Gai) chủ nhiệm.
    Lớp 12, thày Thục (dạy sinh - chồng cô Trúc ấy, giờ thày chuyển ra Bắc Giang rùi!) chủ nhiệm!
    Giờ đang culi ở Hà Nội - Cầu Diễn,.
    Nhà em ở đây ạ! http://www.wikimapia.org/#y=21271619&x=106393661&z=14&l=0&m=a&v=2
  6. tocnaubuxu_kr

cậu có cái bản đồ hay nhở,trước tớ cũng làm gần chỗ cậu,nhưng bây giờ chuyển rồi,tớ làm ở 16 phạm Hùng gần PMU18,bây giờ chuyển đi rồi,anh em Lục nam nhà mình ở ngoài này đông quá,mà chưa có ai hò hét họp đồng hương,tiếc quá.hôm nào có thời gian ĐT cho tớ nha,anh em gặp nhau cafe cà pháo tý cho vui nha.0983083696
  7. tocnaubuxu_kr

cậu có cái bản đồ hay nhở,trước tớ cũng làm gần chỗ cậu,nhưng bây giờ chuyển rồi,tớ làm ở 16 phạm Hùng gần PMU18,bây giờ chuyển đi rồi,anh em Lục nam nhà mình ở ngoài này đông quá,mà chưa có ai hò hét họp đồng hương,tiếc quá.hôm nào có thời gian ĐT cho tớ nha,anh em gặp nhau cafe cà pháo tý cho vui nha.0983083696
  8. Mhcomputer

Quê mình sắp có vải rồi đấy
  9. Mhcomputer

Quê mình sắp có vải rồi đấy
  10. anxin_05

anxin_05 Thành viên quen thuộc

chào các bạn đã lớn lên từ mái trường thân yêu của chúng ta.Trường PTTH Luc Nam..cho mình điểm danh cái nhé...
    Nguyễn Huy Quân
    An Lễ _Cương Sơn_Lục Nam_Bắc Giang
    cựu học sinh trường ptth LN khoá (1996_1999)
    cô Phụ chủ nhiệm lớp 12A5..đã lâu rùi ko về thăm trường..chắc bây giờ trường thay đổi nhiều lắm nhỉ...