1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học tiếng anh giao tiếp căn bản

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong181, 01/04/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duongnhutadayeu

duongnhutadayeu Thành viên quen thuộc

Oh , mình cũng một vote cho teung tâm ILI.
  2. xuanthutrang

xuanthutrang Thành viên mới

Bạn thử tham khảo bên trung tâm IEG xem thế nào, mình thấy các bạn sinh viên học nhiều lắm, giáo viên dạy tốt nữa ak, mà cơ sở vật chất cũng ok lắm đó, có giáo viên nước ngoài nhiều kinh nghiệm giảng dạy nữa mà.
  3. diemmymy

diemmymy Thành viên mới

Nói chuyện được với người nước ngoài là mục tiêu của mấy bạn học tiếng anh bây giờ. Tớ đang học anh ngữ ở ILI gần công viên lê thị riêng quận 10 đó ah . Vì học giao tiếp nên mọi người học với giáo viên nước ngoài hết để cải thiện phản xạ cũng như phát âm cho tốt nhé.
    hoangbaothachtrantailoc thích bài này.
  4. canhdonglua

canhdonglua Thành viên mới

tiếng anh thì mình nghĩ là phải học từ từ chứ không thể nào mà một ngày một buổi có thể thành công được. Mình cũng theo học nhiều chỗ lắm nhưng không phải trung tâm nào cũng chất lượng cả. Có nhiều trung tâm học được thì lại học phí mình không trả nổi nên không theo kịp. Sau đó bạn mình giới thiệu qua ILI học cũng được học phí cũng không cao quá đâu. Rồi mình theo học ở ILI đến giờ cũng được 1 thời gian và cũng đã có sự tiến bộ. Học mình được nói chuyện nhiều với giáo viên nước ngoài nên mình rất thích
  5. nganhanguyen

nganhanguyen Thành viên quen thuộc

Học ở ILI môi trường năng đọng và dễ hơn cho bạn khi khó khăn học anh văn, nói vậy chứ học anh văn bản thân mình cũng cày quá trời đây.
  6. thuongtri12

thuongtri12 Thành viên mới

Bạn qua IEG đi, mình nghe nhiều người khen học ở đây được. Bên đây có nhiều chương trình cho bạn lựa chọn. thời gian học cũng có nhiều khung thời gian nữa, nên nếu bạn có nhu cầu thì đến trung tâm để tìm hiểu thêm.
  7. trantailoc

trantailoc Thành viên tích cực

Học anh văn ở ILI với giáo viên nước ngoài kinh nghiệm sẽ giúp mình học tốt , luyện phản xạ cũng như chỉnh sửa phát âm nữa.
    hoangbaothach thích bài này.
  8. hoangbaothach

hoangbaothach Thành viên mới

Bạn phải tìm hiểu và tham khảo ý kiến của bạn bè rùi mới quyết định học ở đâu bạn ah. Nhiều trung tâm quá mình chắc rằng bạn cũng sẽ phân vân không biết nên chọn trung tâm nào. Mình thì cũng nhờ bà cô họ mới biết trung tâm ILI quận 10 đó chứ. Mục tiêu của mình cũng học giao tiếp mà mình cũng có một chút nền tảng tiếng anh nên mình muốn học với giáo viên nước ngoài để cải thiện phản xạ cũng nư phát âm cho tốt luôn. Được cô chỉ tới trung tâm ILI học, mình cũng thấy yên tâm chút vì đứa con trai của cô cũng vừa học ở đó xong rùi. Học tại trung tâm mình thấy cũng cải thiện được level đó chứ nhưng quan trọng là sự uy tín của ILI mọi nguwoif ah. Trung tâm 100% giáo viên nước ngoài hết đó và chất lượng thì ok. Mình thích rồi đó.
  9. thuongnghi

thuongnghi Thành viên mới

Bên IEG quận 10 đó bạn. Có các lớp cơ bản dành cho các bạn chưa biết gì hay lâu quá rồi quên, mình được giáo viên dạy cách dùng tiếng anh như thế nào là hiệu quả nhất.
  10. gautructruc

gautructruc Thành viên mới

Học ở ILI sẽ nhanh hiệu quả và cải thiện kỹ năng nhé.