1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học tiếng anh giao tiếp có nên học đọc và viết

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi luyenthitoeicigis, 06/05/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Hiện tại mình đang theo học lớp anh văn giao tiếp của trường ILI này mọi người. Mình thấy tiến bộ nhiều lắm nên muốn giới thiệu cho mấy bạn hehe, giáo viên dạy khá bài bản và nhiệt tình, vui lắm nhen. Giáo viên cho học viên topic rồi thảo luận nhóm, xong khi mình trình bày mình còn được sửa lỗi ngữ pháp, phát âm nữa, mình được thực hành nhiều, tăng vốn từ và cấu trúc ngữ pháp cứng hơn cũng như khắc phục được lỗi sai mình đang mắc phải nên kỹ năng nói dạng dĩ hơn. Trường sắp xếp khung giờ học phù hợp nên có dễ dàng cho học viên hơn. Mình cũng học chung với mấy anh chị đi làm nhiều lắm ah. ILI 100% giáo viên bản ngữ luôn đó.
  2. trinhthangbinh

trinhthangbinh Thành viên mới

Chương trình luyện thi bên trung tâm Anh ngữ Tome chất lượng lắm, đảm bảo chất lượng cho các bạn học viên đầu ra. Nếu không đạt chất lượng thì được học lại miễn phí
  3. gautructruc

gautructruc Thành viên mới

Trung tâm anh ngữ uy tín, chất lượng , 100% giáo viên nước ngoài thì tớ chỉ thấy có ILI bên trường sơn quận 10 thôi ah. Mặc dù trung tâm nhỏ hơn những trung tâm mà tớ đã học nhưng nó đem lại một môi trường thoải mái và thân thiện.
  4. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

bạn học bên trung tâm Anh ngữ Tome xem sao, mình thấy chương trình học tiếng Anh bên trung tâm chất lượng lắm, học phí bên trung tâm cũng hạt dẻ nữa, thời gian học bên trung tâm các bạn còn được tham gia các chương trình ngoại khóa chất lượng của trung tâm. giáo viên nhiệt tình tận tâm với học viên lắm luôn, chương trình học bên trung tâm có nhiều hoạt động để các bạn thực hành, trao đổi và tương tác với nhau.
  5. BB_BT

BB_BT Thành viên tích cực

Theo học ở ILI với 100% giáo viên nước ngoài khá là hay đấy bạn. Họ nhiệt tình, giảng bài cũng dễ hiểu nữa. Bên ILI học phí cũng mềm hơn so với nhiều trung tâm tâm khác. Đóng theo từng khoá học nên cũng tiện hơn cho học viên khi theo học.
  6. quynhlam

quynhlam Thành viên quen thuộc

Luyện thi Toeic các bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome tham khảo xem thử như thế nào, mình thấy chương trình học tiếng Anh bên Tome được lắm á, ngoài thời gian học bên trung tâm các bạn còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa nữa, các chương trình tiếng Anh bên Trung tâm đảm bảo đầu ra cho các bạn học viên á. Nếu bạn đang có nhu cầu học tiếng Anh thì bạn đến Tome tham khảo xem như thế nào, được tham gia học thử 3 buổi để trải nghiệm nữa.
  7. mattroi_becon

mattroi_becon Thành viên tích cực

Học cả 4 kĩ năng là tốt nhất vì sẽ bổ trợ cho nhau. Mình học hoàn toàn với giáo viên nước ngoài hết ở ILI. Học rất tốt và chương trinh f học cũng rất thú vị nữa
  8. huynhxuannhi

huynhxuannhi Thành viên mới

Mình nên học đủ 4 kỹ nang nghe - nói - đọc- viết luôn. Bạn nào muốn học anh văn hiệu quả, tiến bộ nhanh chóng thì có thể đến trung tâm IEG nha
  9. danglong90

danglong90 Thành viên quen thuộc

h nhìu trung tâm tiếng anh mọi người phải sn thật kĩ khi chọn để tiền mất tật mang nhé! mình phải gọi và tìm hỉủ nhìu trung tâm , mình vừa test ở ILI bên đó tư vấn oy cho làm bài test speaking với thầy nc ngoài oy khi nào mn học thì đến, h biết khả năng tới đâu oy. dc test free đó ai mun test thì đến thử ILI test nhé
    --- Gộp bài viết: 28/07/2016, Bài cũ từ: 28/07/2016 ---
    theo mình thì phải tìm đúng trung tâm dạy ok và chất lượng và mình phải test thử đầu vào cả 4 kĩ năng để biết trình độ mình đến đầu đẻ xếp lớp , mình đã test ở trung tâm ILI .
  10. yuer

yuer Thành viên mới

Mình đang học anh văn giao tiếp, nhưng mình học nghe nói trước vì mình cần để đi phỏng vấn xin việc, đọc viết học dần cũng được, đi phỏng vấn mà nghe nói tốt là có cơ hội dc tuyển nhiều hơn. Mình đang học trung tâm anh ngữ Tome để cải thiện giao tiếp và phát âm, bạn tham khảo trung tâm này thử xem, học phí mềm lắm.