1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Tiếng anh giao tiếp ở đâu

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi conangnhanma, 30/12/2015.

?

mình sắp tốt nghiệp ĐH r, muốn kiếm chỗ học t.anh giao tiếp tốt tốt ý, sau này kiếm đc cviec ngon. T

1. tất cả ý kiến

2 vote(s)
    100,0%
  2. tất cả ý kiến

0 vote(s)
    0,0%
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. diemkhanhnguyen

diemkhanhnguyen Thành viên mới

Mình cũng đồng ý với bạn nhé.
    nguyenbichhuyen thích bài này.
  2. xopkem

xopkem Thành viên mới

ILI tuy không lớn nhưng dạy rất đưuọc. Lúc đầu đi tiền muốn điên luôn đấy chứ. Giờ học đã mấy khóa rồi đấy
  3. doantrang57

doantrang57 Thành viên mới

Chủ yếu là chất lượng của nơi mình học bạn ah, mặc dù ILI cơ sở nhỏ nhưng học ở đây mình thấy hiệu quả và thoải mái.
  4. meomun15

meomun15 Thành viên mới

Mình đang học giao tiếp bên TT Anh Ngữ ICES Q.7 thấy OK lắm đấy bạn. Lúc mới vào học mình thấy hình mất căn bản hoàn toàn, phát âm sai bét nhè. Nhưng sau 2 khoá học tại đây bây giờ các chủ đề đàm thoại trong cuộc sống hằng ngày mình thấy rất là thuần thục, phát âm, nhấn âm cũng đúng hơn. Vốn từ vựng thì được nâng lên 1 level mới. Giáo viên thì rất là nhiệt tình tận tâm, lớp học thì không quá 5 bạn nữa. Giá phí cực rẻ, thời gian học thì do học viên tự chọn luôn. có tư vấn và test miễn phí, bạn cứ ghé tìm hiểu thử xem sao nhé. Facebook: Hoc Anh Van ICES - SĐT: 091.333.5203
  5. angmaybuon123

angmaybuon123 Thành viên tích cực

Trung tâmILI quận 10 nhỏ nhưng mà có võ nha. Học viên bên đó theo học cũng đông lắm á. chủ yếu là giới thiệu nhau tới học nên rất uy tín, đáng tin luôn. Học ở ILI với giáo viên nước ngoài là môi trường tốt để mình thực hành giao tiếp. Đặc biệt, vô lớp mình không sử dụng tiếng Việt nên bắt buộc sai hay đúng bạn đều phải sử dụng tiếng Anh để giao tiếp.
  6. duyenttnt

duyenttnt Thành viên mới

Bạn có nghe bạn bè khen bên trung tâm TOME ở đường Linh Đông, Thủ Đức chưa. Mình thấy nhiều người khen bên TOME rồi, học phí hợp lí mà học vui lắm, có gì bạn hỏi bên đó thử đi :-p
  7. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Học tiếng anh điều quan trọng nhất là phải siêng năng, chủ động và chăm học hỏi. Việc chăm học ở đây tức là không chỉ học những kiến thức trên trường mà còn phải tự học hỏi qua các phương tiện truyền thông đại chúng như báo đài, mạng xã hội… Hiện tại mình đang học ở trung tâm ILI , trung tâm dạy rất tốt. Nhưng Theo mình, khả năng tự học rất quan trọng.
  8. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

Bây giờ tiếng Anh là rất cần thiết cho công việc cũng như việc đi xin việc , vì vậy học tiếng Anh là điều không thể thiếu đối với mỗi cá nhân, Mình cũng có thời kì học tiếng Anh đến khủng hoảng tinh thần luôn ý, học nhồi nhét mà không sao học nổi luôn. Nhưng chắc cũng tại do cách giảng dạy ở trung tâm đó không hợp với mình hay sao í. Từ khi đến Trung tâm Anh ngữ TOme học mình thấy nhẹ nhàng hơn trong việc học tiếng Anh rất nhiều. Cách học ở Trung tâm vừa học vừa chơi í nên không bị áp lực về chuyện học hành. Ngoài ra học viên bên trung tâm còn được tham gia các chương trình ngoại khóa do trung tâm tổ chức, các chương trình này rất hấp dẫn và rất tốt cho việc cỉ thiện hai kĩ năng chính trong giao tiếp đó là nghe và nói.
  9. nguyenbichhuyen

nguyenbichhuyen Thành viên mới

Mọi người tìm hiểu ILI thử xem sao bạn. Mình cũng tìm hiểu nhiều nơi , trên mạng tìm hiểu qua những đứa bạn . Mình cũng đén tận trung tâm hỏi thông tin. Cuối cùng mình vẫn chọn ILI vì đọ nhiệt tình thân thiện, mấy cô tư vấn rất dễ thương cộng với những lời khen từ những người bạn. Thế là mình chọn ILI để học cải thiện kỹ năng giao tiếp. Mình học tới hôm nay thì ít nhiều gì mình cũng có thể nói được những câu mà trong khả năng vốn từ của mình . Phải siêng học với lại tìm được môi trường thích hợp thì hiệu quả nhanh mọi người.
  10. duyenvo_anhngutome

duyenvo_anhngutome Thành viên mới

Bạn nào muốn được tư vấn về chương trình học tiếng Anh bên Trung tâm Anh ngữ Tome thì cso thể nhắn tin qua skype: duyenvo.anhngutome để được tư vấn về chương trình học nhé.