1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Tiếng anh giao tiếp ở đâu

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi conangnhanma, 30/12/2015.

?

mình sắp tốt nghiệp ĐH r, muốn kiếm chỗ học t.anh giao tiếp tốt tốt ý, sau này kiếm đc cviec ngon. T

1. tất cả ý kiến

2 vote(s)
    100,0%
  2. tất cả ý kiến

0 vote(s)
    0,0%
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. postalsystem

postalsystem Thành viên quen thuộc

chọn ILI giúp mình tự tin lên rất nhiều so với trước. Dám đứng đối thoại với người nước ngoài face to face hihi
    hoacomuaxuan367 thích bài này.
  2. duyenvo_anhngutome

duyenvo_anhngutome Thành viên mới

Mình chưa học ở đó, nhưng có học qua tiếng Anh ở Trung tâm Anh ngữ Tome có địa chỉ 70A, đường Linh Đông, phường Linh Đông quận Thủ Đức, thấy học được lắm á bạn đến tham khảo thử xem như thế nào nhé^^
  3. xopkem

xopkem Thành viên mới

Như vậy thì bạn mới nhanh tiến bộ được chứ
    hoacomuaxuan367 thích bài này.
  4. maituyetpham

maituyetpham Thành viên mới

Bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome xem sao, mình thấy chương trình học bên trung tâm Anh ngữ Tome được á, nghe nhiều người khen trung tâm lắm luôn á, học chất lượng mà giáo viên dạy cũng ổn nữa, giáo viên nhiệt tình và tận tâm với học viên nữa. Học phí bên trung tâm cũng khá hạt dẻ nữa, phù hợp với sinh vên cũng như nhân viên văn phòng cần nâng cao trình độ tiếng Anh.
  5. hoacomuaxuan367

hoacomuaxuan367 Thành viên mới

Học mà nản là khó zô lắm ah. Trung tâm ILI dạy giao tiếp ok và mình cũng thấy hài lòng nữa.Mình học ở đó cũng được vài khóa rùi thấy cũng cải thiện level phần nào. Trung tâm hoàn toàn là giáo viên nước ngoài hết ah. Mình muốn phản xạ cũng như chỉnh phát âm thì nên học với giáo viên nước ngoài tốt hơn mọi người nhé.
  6. snoop

snoop Thành viên mới

Để học giao tiếp tốt thì bạn nên giao tiếp nhiều với người bản xứ, vì vậy hãy đến với Clever Academy để được học cùng các thầy cô bản xứ đã có bằng cấp chứng chỉ dạy tiếng Anh quốc tế được cấp bởi tập đoàn Kaplan nhé.
  7. binhyengiobien

binhyengiobien Thành viên mới

Bạn nào ở khu vực hcm thì tham khảo trung tâm ILI nhé. Trung tâm đó 100% giáo viên ước ngoài hết đó. Để học tốt phản xạ và phát âm chuẩn thì mình thấy học với giáo viên bản ngữ là OK nhất.
  8. Tram_cherry

Tram_cherry Thành viên mới

bạn đến trung tâm Anh ngữ Tome đăng kí học xem sao nhé, mình thấy chương trình học tiếng Anh bên Trung tâm chất lượng lắm, học phí bên trung tâm cũng được nữa. khi đến tham gia học tại Tome các bạn được tham gia các chương trình ngoại khóa do Tome tổ chức để hoàn thiện các kĩ năng trong tiếng Anh. giáo viên bên trung tâm nhiệt tình và tận tâm với học viên lắm luôn, hỗ trợ học viên hết mình trong quá trình học tại trung tâm, và trung tâm luôn đảm bảo đầu ra cho các bạn học viên.
  9. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Học anh văn giao tiếp ở ILI quận 10 ngay gần công viên lê thị riêng nhé, ILI dạy hay và phương pháp dạy phù hợp với học sinh ah, như vậy học mới hiệu quả được, giáo viên bản ngữ sẽ giúp mình cải thiện nhanh phản xạ cũng như phát âm chuẩn nhé.
  10. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Mình cũng học giao tiếp bên ICES nhưng xác định là phải học vài khóa thì mình mới hình thành phản xạ được, bên này nổi về phát âm, giao tiếp các chương trình thi quốc tế nữa, thầy cô giúp bạn tự tin hơn khi giao tiếp, không khí lớp học sôi nổi tạo điều kiện để mạnh dạn hơn. giáo trình luôn cập nhật mới và tặng thêm mã code online để mình tự học thêm nữa. Fb: HOC ANH VAN ICES