1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

học tiếng anh giao tiếp ở trung tâm nào vừa tốt mà giá cả lại phải chăng ????

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi c0s0c0la, 17/02/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haile12

haile12 Thành viên mới

Bạn nói đùng rùi , bạn có học phát âm vào cuối tuần với thầy Nilson ko??Thầy người Mỹ khá vui tính và giọng chuẩn nữa.
  2. ca_rot_va_tho

ca_rot_va_tho Thành viên mới

bên chỗ Anh ngữ TOMe học được mà học phí củng khoảng 600k/tháng kìa bạn. Nay mình thấy TOMe đang có chương trình ưu đãi giảm 50% học phí cho các lớp giao tiếp tối 3/5/7 đó bạn. Bên TOMe còn có chương trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa. Giáo viên ở đây dạy rất hay và rất chuyên nghiệp ^^
  3. chuyentauhoanghon

chuyentauhoanghon Thành viên mới

Bạn có quyền được lựa chọn trung tâm để mình theo học nên hãy cứ đi tham khảo những nơi nào bạn muốn. Còn riêng mình cũng tìm hiểu học ở một số nơi nhưng hài lòng nhất là trung tâm ILI bên Q10. Tuy hơi xa nhà môt jxíu nhưng lại rất xứng đáng.
  4. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Mình học bên trung tâm anh ngữ TOMe nè bạn, mình thấy trung tâm dạy khá chất lượng, học phí trung tâm khá ổn, trong khoảng thời gian này trung tâm hiện có chương trình giảm đến 50% học phí lận á. Mình học bên trung tâm ấn tượng nhất là sự nhiệt tình và tận tâm của giáo viên bên này á, trong các buổi học giáo viên hay chèn các gmae show mini hay các chương trình ngoại khoá vào bài học nên không sợ bị ngáy tiếng anh đau nhá, một lớp chỉ từ 10-15 học viên nên yên tâm là giáo viên luôn chia đồng đều thời gian cho mỗi học viên. Học bên trung tâm được học với giáo viên nước ngoài nữa. Thầy góc Anh nên nó chiện rất dễ hiểu và rất dễ thương. Và trung tâm còn có chương trình học thử một tuần nữa, để các học viên mới có thể tham khảo được chất lượng trung tâm tr
    ới giáo viên nước ngoàin
    ượngytrun
    khi tham gia học phí.
  5. No_Duyen

No_Duyen Thành viên tích cực

tớ cũng đâu có gần mà vẫn đi học nè. Nói chung là chất lượng thì chịu khó một xíu cũng được
  6. hanhphuc123

hanhphuc123 Thành viên mới

Bạn mới ra trường, thì mình nghĩ bạn có thể học anh văn giao tiếp, rất tốt cho công việc của bạn, mình biết trung tâm IEG gần bệnh viện 115, học ở đây ok lắm, bạn nhanh chóng tiến bộ. Giáo viên thì nhiệt tình và thân thiện, nên có gì không hiểu bạn hỏi thoiá mái ak!
  7. unexpected

unexpected Thành viên mới

Nếu bạn muốn tiến bộ nhanh và phát âm chuẩn thì nên học và thực hành với giáo viên nước ngoài luôn . Tớ học ở ILI thấy tốt hơn nhiều nên cũng giới thiệu cho bạn bè tới học. Học phí bên ILIL so với nhiều nơi khác là rẻ rồi
  8. phuonglinhho

phuonglinhho Thành viên mới

Đương nhiên trong số nhiêu TT Anh ngữ ở SG cũng có khá nhiều các trung tâm nhỏ mà chất lượng đó bạn. Mình để ý thấy mấy trung tâm càng giảm nhiều học phí càng lo ngại. Bạn thử đăng kí IEG Quận 10 coi ở bên đó học phí khóa toiec tầm 2 triệu à..nếu là học viên cũ các bạn cũng được giảm thêm học phí.. Các bạn thử xem sao nhé.
  9. pham_nhung

pham_nhung Thành viên mới

Ở trường cũng có dạy tiếng anh, nhưng thực tế thì lại khác so với việc học, đòi hỏi phải giao tiếp được. E cũng như mọi người học muốn bắt đầu học tiếng anh từ đầu. Nhưng để tìm một nơi dạy tốt thì không phải là dễ, may nhờ mấy anh đẫ học rồi chỉ cho trung tâm bên quận 10, trung tâm IEG. mấy anh nói học ở đây chất lượng ok, học phí cũng ở mức sinh viên thôi, mà được học với giáo viên nước ngoài.
  10. unexpected

unexpected Thành viên mới

Bạn học ILI lâu chưa?