1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

học tiếng anh giao tiếp ở trung tâm nào vừa tốt mà giá cả lại phải chăng ????

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi c0s0c0la, 17/02/2014.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Học ở ILI ok, bạn đến test thử coi, miễn phí hoàn toàn luôn.
    KhanhLyLyAnhDaoTran thích bài này.
  2. MinhHung118

MinhHung118 Thành viên quen thuộc

trung tâm ILI ở gần công viên Lê Thị Riêng có giáo viên nc ngoài dạy suốt khóa mà học phí mềm hơn VUS, APOLLO, ILA, AMA... nha, chất lượng thì k thua kém gì đâu , k tin bạn cứ tìm hiểu sẽ biết nè
    KhanhLyLy, anhnangbanmaiAnhDaoTran thích bài này.
  3. AnhDaoTran

AnhDaoTran Thành viên quen thuộc

Mình thấy có Trung tâm ILI ở gần công viên Lê Thị riêng là học với giáo viên nc ngoài suốt khóa học mà học phí rẻ thôi, mấy chỗ kia mắc quá học không nổi, hic
    KhanhLyLyanhnangbanmai thích bài này.
  4. tienthannh

tienthannh Thành viên mới

Nghe các bạn sinh viên nói học anh văn gia tiếp tại trung tâm IEG cũng được lắm nek, học phí cũng tương đối, số lượng học viên cũng ít nữa, nên giao tiếp sẽ được phát huy tốt hơn.
  5. tuyetsaigon

tuyetsaigon Thành viên tích cực

Học phí ở ILI cũng mềm nữa. Học chất lượng. Nhiều bạn học ở ILI tiến bộ và đạt được mục tiêu mình mong đời đấy
  6. anhnangbanmai

anhnangbanmai Thành viên tích cực

Mình thấy ILI cũng được đó, mấy bạn tham khảo thử đi, good luck !
    KhanhLyLy thích bài này.
  7. tata_nguyen

tata_nguyen Thành viên tích cực

mình đang học lớp toeic bên ices nè bạn. 1 khoá học cỡ tầm dự định học phí của bạn đoá. học tầm 1 khoá là bạn có thể di thi được nên cũng không tốn quá nhiều thời gian học của học viên. gv dạy rất nhiệt tình nên mỗi tuần đểu có lớp mới khai giảng bên ices nè bạn. bạn tham khảo qua đây nha, fanpage: hoc anh van ices....
  8. giugiume_traitim

giugiume_traitim Thành viên mới

ILI học phí cũng mềm và có ưu đãi thường xuyên cho học viên nữa. Những học viên cũ thì càng ưu tiên luôn. Tớ học ở ILI được 1 thời gian rồi đấy. Giờ đang luyện thi IELTS bên ILI nè. Giao tiếp cũng ở mức độ ổn rồi
  9. hvanhau

hvanhau Thành viên mới

Bạn có thể tham khảo chương trình tiếng anh tại trung tâm anh ngữ IEG bên quận 10 xem thế nào, mình từng học ở đây thấy được, có nhiều chương trình học cho bạn tham khảo ak.
  10. KhanhLyLy

KhanhLyLy Thành viên quen thuộc

Mỗi khi muốn học anh văn ở trung tâm , mọi người nên tìm hiểu và quyết định kỹ càng. Vì dạo này nhiều trung tâm lắm biết chọn chỗ nào. TỐt nhất mọi người tham khảo ý kiến bạn bè và những người xung quanh. Mình cũng tìm hiểu kỹ lắm mới quyết định học ở ILI. tỚI GIỜ mình học ở ILI cũng được 2 khóa rùi, mặc dù là học phí nó đắt so vơi bản thân sinh viên vùng quê như mình nhưng được cái là môi trường bản ngữ này giúp mình tự tin và cải thiện khả năng giao tiếp nữa. Vì ngôn ngữ này có ích rất nhiều trong công việc cũng như cuộc sống của mình sau này.
    Nhưng dù sao cũng rẻ hơn những chỗ khác ^^