1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học tiếng anh giao tiếp tốt hcm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi thanhdkra, 25/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhdkra

thanhdkra Thành viên mới

Hiện tại địa chỉ học anh văn giao tiếp tốt cho các bạn là tại Tiếng Anh Miss Yến. Lớp học với mô hình gia đình,từ 6-9 học viên, các bạn sẽ được kèm cặp sát sao đảm bảo sự tiến bộ của từng học viên, các bạn có thể giao tiếp tự tin với người nước ngoài, phục vụ công việc. Với học phí từ 800k-1100k. Địa chỉ tại: 515 lô S, Đoàn Văn Bơ, P9, Q4 (khu tái thiết Hoàng Diệu) Lưu ý: có 2 hướng các bạn có thể vào: 1 là đường 20 thước hoặc vào hẻm 188 đoàn văn bơ, p9, Q4 rẽ vô hẻm tìm nhà 515 lô S nhé. SĐT: 0936.024.293

https://www.facebook.com/tienganhmissyen/

[​IMG] [​IMG]
  2. tuyetsaigon

tuyetsaigon Thành viên tích cực

Giới thiệu cho bạn trung tâm anh ngữ ILI ở 22C Trường Sơn F15 Q10 học được lắm nè. Học với 100% giáo viên nước ngoài nói huẩn, vui vẻ, hoạt bát và cho mình thêm nhiều kíên thức bổ ích nữa
  3. mainhut12

mainhut12 Thành viên mới

Mình thấy trung tâm IEG được đó bạn, bạn có thể tham khảo xem như thế nào.
  4. letrinhngo

letrinhngo Thành viên tích cực

Chương trình giao tiếp có ILI dạy hấp dẫn và giáo viên nước ngoài dạy có kinh nghiệm. Bạn chịu khó qua tìm hiểu nếu được thì test thử luôn coi như thế nào. Miễn phí hoàn toàn luôn mà.
    khanhlinh212 thích bài này.
  5. tranquoccuong

tranquoccuong Thành viên tích cực

Quá trình học ở ILI đẫ cho mình được thử sức học với giáo viên nước ngoài, tập nói chuyện với người bản xứ. Qua 1 thời gian mình nói được, nghe được.
  6. KhanhLyLy

KhanhLyLy Thành viên quen thuộc

trung tâm ILI ở gần công viên Lê Thị Riêng có giáo viên nc ngoài dạy suốt khóa mà học phí mềm hơn VUS, APOLLO, ILA, AMA... nha, chất lượng thì k thua kém gì đâu , k tin bạn cứ tìm hiểu sẽ biết nè
    khanhlinh212morever thích bài này.
  7. datnguyen1

datnguyen1 Thành viên mới

Qua IEG học thử đi bạn, bảo đảm kĩ năng nghe - nói sẽ lên nhanh thôi, vì bên đó dạy giáo viên bản ngữ nên rất có lợi để luyện tập nghe nói theo giọng bản ngữ luôn. Mà mấy thầy cô bên này vừa vui tính mà dạy lại rất kỹ nha, chỉnh pronounciation cho mình luôn. Bạn cứ tìm hiểu kĩ trước khi đăng kí nha. Có lớp học thử nữa đó ak.
  8. tuyetsaigon

tuyetsaigon Thành viên tích cực

ILI với giáo viên 100% là người bản xứ có kinh nghiệm giảng dạy lâu năm,có ít nhất 3 tín chỉ quốc tế....đang là trung tâm uy tín chất lượng hàng đầu được nhiều người tin tưởng và quan tâm đến nó.Không những thế mà học phí của trung tâm cũng khá là rẻrất là thích hopwj với sinh viên và những ai đang đi làm.Thời gian học thì mình có thể lựa chọn ,với lại đang có chương trình giảm 10% học phí cho những ai tới đăng kí học ( Học phí để rẻ giờ lại rẻ hơn ).Trung tâm ILI luôn luôn đảm bảo 100% đầu ra cho học viên...
    Trung tâm anh ngữ ILI tuyệt vời,trên cẩ sự tuyệt vời...
    22C Trường Sơn F15 Q10
  9. dokimtr

dokimtr Thành viên mới

Mình thấy bên IEG, khúc đường Sư Vạn Hạnh có các lớp dạy AV từ căn bản đến nâng cao đó bạn. Học phí bên này cũng nhẹ, mình thấy các bạn sinh viên hay mới ra trường đi làm thì nên học bên này cho tiết kiệm, ít tốn chi phí. Khi học giao tiếp thì hầu hết thời gian bạn sẽ được học với GV bản xứ nên nghe nói mau cải thiện hơn.