1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

học tiếng anh ở đâu tốt quận 1 hcm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi thanhdkra, 07/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhdkra

thanhdkra Thành viên mới

Hiện tại địa chỉ học anh văn giao tiếp tốt cho các bạn là tại Tiếng Anh Miss Yến. Lớp học với mô hình gia đình, các bạn sẽ được kèm cặp sát sao đảm bảo sự tiến bộ của từng học viên. Với học phí từ 800k-1100k. Địa chỉ tại: 515 lô S, Đoàn Văn Bơ, P9, Q4 (khu tái thiết Hoàng Diệu) Lưu ý: có 2 hướng các bạn có thể vào: 1 là đường 20 thước hoặc vào hẻm 188 đoàn văn bơ, p9, Q4 rẽ vô hẻm tìm nhà 515 lô S nhé.

https://www.facebook.com/tienganhmissyen/

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
  2. layon

layon Thành viên tích cực

Quận 1 ngay bên q10 mà. Bạn qua bên ILI học cũng khá tốt đấy. Giáo viên nước ngoài sẽ giúp bạn tiến bộ rõ rệt. Bên đó học cũng vui nữa, giáo viên tâm lí lắm
  3. tienthannh

tienthannh Thành viên mới

Mình thấy có trung tâm IEG trên đường Sư Vạn Hạnh đó ak, học anh văn chất lượng.
  4. Vo_Tinh_Yeu_Em

Vo_Tinh_Yeu_Em Thành viên tích cực

Quận 1 qua Quận 10 cũng gần ý bạn. Bạn học với giáo viên nước ngoài hết nhanh tiến bộ hơn nhiều. Mà giáo viên bên đó cũng nhiệt tình nữa. Mưa mình tưởng ít học viên mà lên thi cũng đông học viên lắm
  5. tata_nguyen

tata_nguyen Thành viên tích cực

mình học bên ices, chổ gần lotte mark doá bạn, vì chỗ này gần trường tôn dức thắng mình học, nên việc học anh văn cũng rất thuận tiện. chỗ này phí rẻ và test miễn phí nên đa số là sinh viên theo học rất đông. trên dây có rất nhiều tài liệu để mọi người tham khảo fanpage: hoc anh van ices nè .....
  6. giugiume_traitim

giugiume_traitim Thành viên mới

Đã có sự tiến bộ khi tham gia khóa học ở ILI, mình đã tự tin lên rất nhiều.