1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học tiếng Anh ở đâu tốt với người đã đi làm?

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi tuna1410, 09/01/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoclai0101

ngoclai0101 Thành viên mới

Mình chỉ nêu ý kiến của mình như vậy thôi chứ mình không khó chịu bạn nhé. Cũng chẳng chê hay nói xâu gì hết bạn nhé
    ình như vậy thoi
    ẳng
  2. Lucyle90

Lucyle90 Thành viên mới

Bạn nói vậy mình nghe vậy. Đôi khi cách dùng từ cũng thể hiện tâm trạng đó bạn. Chỉ là không nhận ra thôi. ^^ . Chúc các bạn tìm được chỗ học ưng ý.
  3. amypc2727

amypc2727 Thành viên mới

Mình được bạn giới thiệu đến anh ngữ tome để tham khảo học nè, có ai đã học ở TOME chưa ?? Cho mình xin thêm vài ý kiến với ^^
  4. Lucyle90

Lucyle90 Thành viên mới

Có chị bạn khuyên mình không nên học bên Tome. Chị ấy học rồi, ở Thủ Đức... Chị nói không giống ban đầu họ tư vấn... Giờ chị học lớp mình ở Bình Thạnh[​IMG] [​IMG] ... Bạn có thể tham khảo kỹ rồi học nhé. Nếu bạn quan tâm có thể ghé trang lớp mình nè
  5. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

Nếu đang muốn tìm một trung tâm tiếng Anh tốt bạn thử đến chỗ trung tâm anh ngữ Tome xem sao nhé, chương trình học bên chỗ trung tâm hay và hấp dẫn lắm, khóa học cũng đảm bảo chất lượng đầu ra cho học viên, học phí bên trung tâm cũng hạt dẻ nữa, ngoài thời gian học bên trung tâm ra các bạn còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa nữa á, học một thời gian là thấy tiến bộ ngay á. Học hay và thú vị lắm luôn. Ngoài ra trung tâm còn bảo hành trọn đời cho học viên nữa
  6. susupham

susupham Thành viên mới

mình thấy Anh ngữ Tome dạy chất lượng nè các bạn, học ra tự tin hơn hẳn, thầy cô thân thiện, vui tính, trung tâm có bảo hành trọn đời cho người học nên hoàn toàn yên tâm. thực hành với người nước ngoài thường xuyên nên tiến bộ nhanh lắm.
  7. hoanang99

hoanang99 Thành viên mới

Mình đang đi làm và ở gần khu vực Thủ Đức, tìm hiểu trên mạng thấy trung tâm Anh ngữ Tome được đánh giá tốt. Mình đến tìm hiểu và học trải nghiệm rồi, giáo viên ở đây dạy dễ hiểu, thân thiện, vui tính, chào đón rất nhiêt tình, thời gian học linh động cho người đi làm mà thực hành nhiều, không ghi chép gì mà mình vẫn thấy hiệu quả hơn. nhìn chung thấy ok, chất lượng đó bạn. bạn tìm hiểu thử.
  8. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Mình thấy học ICES được ák, thi test xếp lớp miễn phí, tư vấn miễn phí, học phí ok, nói chung là dạy nhiệt tình lắm, chăm sóc hv kỹ, có trách nhiệm, giáo viên dạy dễ hiểu nên học cảm thấy mình có động lực đi học hơn, giáo trình được tặng luôn mà, lại còn tặng mã code học online nữa ák. Bạn có nhu cầu học thì tham khảo bên này xem Fb: Hoc Anh Van ICES.
  9. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Học Anh văn giao tiếp chất lượng thì bạn nên đến ICES, ko phải mình học rồi mà mình khen đâu. Nhưng thiệt sự mới học trong 1 thời gian ngắn mà mình tiến bộ hơn hẳn. Giáo viên ở đó nhiệt tình lắm, cái thích nhất cách giảng dạy giúp cho học viên tiếp thu nhanh dễ hiểu cùng với mã code học online. Phương pháp hiệu quả, chất lượng, lớp mình có thể giao tiếp với nhau thoải mái và tự tin hơn lúc đầu nữa đó. Bạn gọi sđt trường để hỏi thêm nha 0913335203
  10. sayyoudo

sayyoudo Thành viên rất tích cực

quan tâm, tiếng anh cho người mất gốc đang đi làm