1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Tiếng Anh ở đâu vừa rẻ vừa chất lượng

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi lenhi1407, 15/02/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lunaboom

lunaboom Thành viên mới

Học tiếng anh thì cần phải kiên trì lắm mới thành công được, mình cũng từng học ở các trung tâm rồi, nói chung là đi học trung tâm cũng có cái hay, mỗi tội mình lười đi, qua học tại trung tâm tiếng anh Lesh mình biết được 1 chỗ học online khá hay, đỡ phải đi lại nhiều, >:)= , đó là học online free trên paltalk, học free cả tuần từ t2-> cn nhé, bắt đầu học từ 21h30 tối, mà cái này cũng học trên room của trung tâm Lesh luôn, giáo viên cũng rất nhiệt tinh, các bạn có thể vào room: Learn english from seatlle to hanoi để học và nói chuyện với nhau cho vui, còn nếu bạn thích học tại trung tâm thì thử tới Lesh xem sao, học cũng ok đó bạn ạ, học thử 2 buổi free đó. mỗi tội bạn phải đi sớm để gửi xe(nếu không hết chỗ)
  2. superblue

superblue Thành viên mới

Đúng rồi đó! Mình cũng nghe nói trung tâm anh ngữ Lesh rất nổi tiếng dó! các bạn có thể truy cập vào trang web lesh.com.vn để tìm hiểu thêm về các chương trình ưu đãi nha! :D
  3. superblue

superblue Thành viên mới

hiện tại bên trung tâm anh ngữ lesh đang có các khóa học tiếng anh giao tiếp được áp dụng mức giá ưu đãi 1 khóa học từ 2900k bây h còn 2250k nhân dịp hè 2014 đó! mng thử tìm hiểu xem sao ạ! :D
  4. baolatinhme

baolatinhme Thành viên mới

Việc học tiếng Anh quan trọng nhất là nỗ lực của bản thân mình vì chính mình cố gắng thì mới có thể cải thiện được kĩ năng của bản thân mình. Việc tự học mang ý nghĩa khá lớn nhưng bạn phải có kế hoạch rõ ràng cụ thể và mục tiêu đạt được rõ ràng thì mới có thể đạt được những điều mong muốn, nếu bạn có thời gian cố gắng đến 1 câu lạc bộ tiếng anh nào đó để gặp gỡ và giao lưu để bạn có thể lưu loát. Trong kinh doanh nếu bạn đã đi làm thì thay vì viết thư từ hay email trao đổi công việc, bạn có thể gọi trực tiếp đến đối tác kinh doanh bằng cách này bạn có thể cải thiện tiếng anh của mình.

Còn nếu bạn cần 1 người thầy giúp bạn cải thiện khả năng nghe nói và phát âm thì tôi khuyên bạn nên chọn trường học với Gv bản xứ vì là ngôn ngữ của họ nên họ sẽ biết cách làm thế nào truyền đạt hết khả năng cho mình, hơn nữa là mình còn học được phần phát âm, nghe nói chuẩn âm điệu ngữ điệu luyến láy tất nhiên là sẽ hay hơn so với học với Gv Việt.

Mình cho bạn địa chỉ nơi mình đang học anh văn nhé bạn có thể tham khảo qua thêm hen , trung tâm anh ngữ ILI ở quận 10 phía sau công viên Lê Thị Riêng, Cần thêm thông tin bạn cứ hỏi bác Google bác ấy chỉ cho nhé.
    Hanh_Phuc_Be_Con thích bài này.
  5. Hanh_Phuc_Be_Con

Hanh_Phuc_Be_Con Thành viên tích cực Đang bị khóa

Ừ, học ILI tốt đấy bạn. Giáo viên bản xứ 100% mà dày dặn kinh nghiệm
  6. baonam2013

baonam2013 Thành viên mới

Mình đang học bên ILI trường sơn , q10 nè các bạn . bên này chất lượng good, học phí cũng vừa túi tiền nữa, mình rất thích học
  7. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

Vẫn là chủ đề muôn thuở. Học ở đâu vừa rẻ vừa chất lượng???
  8. Yeudautheogiobay

Yeudautheogiobay Thành viên quen thuộc

mình đang học ở Boston thấy rất tốt.
  9. Trangluoiliem

Trangluoiliem Thành viên quen thuộc

Mình nghĩ thời buổi bây giờ nên đầu tư vào tiếng Anh. Tiếng Anh cũng giống như những ngôn ngữ khác. Nó dùng để nói chứ không phải để viết nen nhiều người suốt ngày cứ chú trọng vào học ngữ pháp, từ vựng nhưng lại không thực hành nhiều thì làm sao có thể giao tiếp được. Mình trước kia cũng như bạn vậy, suốt 11 năm từ thời THCS đến ĐH không được thực hành mà toàn làm bài trên giấy thôi. Giờ mới đi tìm trung tâm học. Ở được 2 khóa nên thấy tiến bọ hơn nhiều rồi. Lúc làm bài test xếp lớp thì Grammar được tới 80% nhưng speaking thì có 57% thôi.
  10. giahan0806

giahan0806 Thành viên mới

cả nhà cho em hỏi, ai biết web luyện thi toeic online k chỉ em với