1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Tiếng Anh Ở Đâu?

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi danaboy, 12/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vohungson

vohungson Thành viên mới

IEG ở 814/20 đó bạn, dạy rất là ok nha
  2. DiemHanhPhuong

DiemHanhPhuong Thành viên mới

Học ở Hội Việt Mỹ khá tốt, nhưng học phí cao quá. nhà bạn nào có điều kiện mới có thể học ở đâu được. Còn sinh viên như mình tìm hoài tìm hoài rốt cuộc tìm ra được ILI giá cả phải chăng. mình chưa thấy tt nào học toàn giáo viên bản ngữ mà lại có mức học phí quá ok như thế này lun
    loilamcuacaylavagio thích bài này.
  3. hoanang99

hoanang99 Thành viên mới

theo mình tìm hiểu và trải nghiệm, nếu bạn có nhu cầu học tiếng Anh giao tiếp thì tìm hiểu trung tâm Anh ngữ Tome (khu vực Thủ Đức) xem nhé, mình đã học ở đây rồi, học chất lượng, giáo viên dạy hay tận tâm, vui tính, thực hành nhiều, ít ghi chép, phương pháp và lộ trình cho người học rõ ràng, dễ hiểu. mình hài lòng về chất lượng của trung tâm này.
  4. HaiBangTruc

HaiBangTruc Thành viên quen thuộc

bạn có cần tìm trung tâm tiếng anh 100% giáo viên nước ngoài để cải thiện thêm kĩ năng nghe nói không bạn ? tớ từng học ở ili, giáo viên bản xứ 100%, có môi trường để các bạn thực hành, cải thiện English. học phí mềm hơn những chỗ khác như VUS, ILa, apollo,...tớ có 1 đứa bạn đã từng học bên VUS nó nói học chán, nó tìm dc ILI đã học lấy đc ielts 6.5 rồi và nó l;à người giới thiệu cho tớ vào học ở trung tâm này nè
    bạn tham khảo thử coi, tốt nhất là đến trực tiếp tìm hiểu luôn nha . phải test đầu vào để xếp lớp phù hợp nữa vì học hoàn toàn người nước ngoài mờ
  5. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

Bạn tìm hiểu thử trung tâm anh ngữ Tome xem sao, mình học bên đây thấy chất lượng tốt lắm, nếu bạn có nhu cầu học anh văn giao tiếp thì trung tâm này theo mình là ok nhất, học có 2 kĩ năng nghe nói thôi, mình học thấy có tiến bộ, lớp học còn vui nữa.