1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Tiếng Anh Ở Đâu?

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi danaboy, 12/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huongduonghoa1994

huongduonghoa1994 Thành viên mới

Mình có học tiếng Anh bên chỗ Trung tâm Anh ngữ TOMe nè, thấy chất lượng giảng dạy bên trung tâm ổn lắm, bên trung tâm có nhiều cơ hội thực hành nữa, mình học bên trung tâm thấy chất lượng giảng dạy tốt, học phí cũng ổn, được tham gia các chương trình ngoại khóa tại trung tâm á, có giáo viên nước ngoài nữa nè.
  2. beautifulgirl

beautifulgirl Thành viên tích cực

Mình học ở ILI nè. có giáo viên nước ngoài dạy cả 4 kĩ năng mà chú trọng vào giao tiếp nhiều hơn.
    liminhky thích bài này.
  3. vnguyen0978

vnguyen0978 Thành viên mới

EAS học có hiệu quả đó bạn, học cả 4 kỹ năng nghe - nói - đọc - viết, trong quá trình học nếu yếu kỹ năng nào thì ngoài lớp học chính thức còn đc tham gia vào các lớp luyện kỹ năng free nữa! học phí cũng tầm trung!
  4. hoasuahanoipho

hoasuahanoipho Thành viên quen thuộc

Mình giới thiệu bạn tham khảo ở ILI nè, dạy cũng ok lắm
    liminhky thích bài này.
  5. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

ILI học được.
    buimyhangliminhky thích bài này.
  6. Moc_Anh

Moc_Anh Thành viên quen thuộc

mình thấy ở Thủ Đức có trung tâm Anh ngữ Tome học được lắm á, mình thử đến trung tâm đó học xem như thế nào. Các chương trình học luôn chất lượng và đảm bảo đầu ra 100% cho các bạn học viên
  7. nguyenthuytrucphuong

nguyenthuytrucphuong Thành viên mới

cậu cứ tìm hiểu ở ILI thử coi. Mình học ở đó mấy khóa rồi đấy. Từ cái đứa dốt tiếng Anh nhất bầy mình đã tiến bộ lên rất nhiều đấy
    buimyhang thích bài này.
  8. teslavn

teslavn Thành viên mới

Không biết bạn có hỏi qua trung tâm TOMe chưa, ở bên Linh Đông, Thủ Đức đó bạn. Được nhiều người khen bên đó học vui vẻ, thân thiện mà học phí thì giá "bao" sinh viên :)). Bên trung tâm chuyên về phát âm, giao tiếp cho mấy bạn muốn vững chắc căn bản để tiến xa hơn, giờ thì sắp có tổ chức đêm văn nghệ cho học viên quẩy trước khi nghỉ lễ 30/4 - 1/5 :)), với có ngoại khóa ở Cambodia, bạn contact coi sao....
  9. doantrang57

doantrang57 Thành viên mới

Cứ tìm hiểu ILI thử xem sao bạn. Mình cũng tìm hiểu nhiều nơi , trên mạng tìm hiểu qua những đứa bạn . Mình cũng đén tận trung tâm hỏi thông tin. Cuối cùng mình vẫn chọn ILI vì đọ nhiệt tình thân thiện, mấy cô tư vấn rất dễ thương cộng với những lời khen từ những người bạn. Thế là mình chọn ILI để học cải thiện kỹ năng giao tiếp. Mình học tới hôm nay thì ít nhiều gì mình cũng có thể nói được những câu mà trong khả năng vốn từ của mình . Phải siêng học với lại tìm được môi trường thích hợp thì hiệu quả nhanh mọi người.
  10. 978lan

978lan Thành viên mới

tham khảo chổ tt Âu Úc Mỹ Nguyễn Văn Luông quận 6 đi nhé bạn, chổ tốt để học anh văn đó! chất lượng mà học phí vừa phải đáng để đầu tư, chúc bạn học tốt nhé!