1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học Tiếng Anh Ở Đâu?

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi danaboy, 12/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duyenttnt

duyenttnt Thành viên mới

Nếu ở Thủ Đức thì trung tâm TOME quá nổi tiếng rồi, lên google search trung tâm uy tín Thủ Đức là ra kết quả đầu tiên luôn, ở bên đó thấy ai học về cũng khen hết trơn ^^
  2. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Học ở đâu là một vấn đề nhưng bản thân mình có ý chí không mới là một điều khác. Mình thì đang tham gia học ở trung tâm anh ngữ ILI ở quận 10 nè. Trung tâm dạy hay và chất lượng lắm. Nhưng bản thân mình mà không cố gắng và không tự chăm chỉ thì giờ chỗ dạy tốt cũng không thể nào giúp mình đâu.Nên mình đã tìm được trung tâm tốt thì phải siêng học nữa.
    bonmuayeuduonglinhdan thích bài này.
  3. duyenvo_anhngutome

duyenvo_anhngutome Thành viên mới

Bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome đăng kí học xem như thế nào, ngoài việc học tại trung tâm còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa để rèn luyện các kĩ năng tiếng Anh ngữ. Ngoài chương trình học còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất bổ ích tại trung tâm hoặc được tổ chức ở công viên, giáo viên rất nhiệt tình , cộng với phương pháp giảng dạy khá hấp dẫn.
  4. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

mình cũng thích giáo viên ở ILI. Học với thầy Stevie cực kì vui luôn
    nhadongduong, bonmuayeuduonglinhdan thích bài này.
  5. maituyetpham

maituyetpham Thành viên mới

Anh văn ở Hội Việt Mỹ khá đắt đó bạn, mình có tham khảo qua rồi, sinh viên như mình kham không nổi, nên khi được bạn bè giới thiệu đến trung tâm anh ngữ Tome, nó bảo học phí bên đó khá hạt dẻ, giáo viên lại nhiệt tình nên mình cũng đến đó để được tư vấn và học thử, sau buổi học thử đầu tiên là mình đã thích giáo viên cũng như phương pháp giảng dạy ở Tome rồi à, khi tham gia học trên lớp không chỉ đơn thuần là học thôi mà các bạn học viên còn được tham gia các hoạt động trên lớp như trò chơi và còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất thú vị tại anh ngữ Tome, sau thời gian học tại Tome mình thấy tiến bộ hẳn luôn á.
  6. duonglinhdan

duonglinhdan Thành viên mới

Tốt nhất hok thì mình không biết nhưng mình thấy ILI hội tụ những yếu tố mà mình tin rằng không những mình mà mọi người cũng đang cần là: chất lượng, thân thiện, giáo viên 100% bản ngữ, nhiệt tình , môi trường tuy nhỏ nhưng gần gũi , mức học phí thì cũng phù hợp với môi trường bản ngữ thôi. Mình thấy nó rẻ hơn so với các trung tâm lớn khác. Mặc dù mình cũng phải tự kiếm tiền để học nhưng được học với môi trường nước ngoài muốn phát âm chuẩn thì chỉ có đầu tư kinh phí như vậy thôi. Mình cũng đã tìm hiểu nhiều nơi nhưng thấy ILI là phù hợp thôi.
    nguyenhong12, nhadongduongbonmuayeu thích bài này.
  7. tranngocloan

tranngocloan Thành viên mới

Mình thấy các anh chị đi làm học anh văn giao tiếp ở trung tâm IEG nhiều lắm, học phí ở đây rẻ, giáo viên dạy rất nhiệt tình, nên kết quả học tập của học viên rất tốt
  8. bonmuayeu

bonmuayeu Thành viên mới

Mình cũng một vote cho ILI.
  9. hongxuyen

hongxuyen Thành viên mới

Các bạn có thể tham khảo trung tâm IEG nha
  10. nhadongduong

nhadongduong Thành viên mới

Học nhiều nơi nhưng mình chỉ thích mối cái trung tâm ILI thôi.