1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

học tiếng anh tốt nhất tại HCm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong178, 29/01/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ca_rot_va_tho

ca_rot_va_tho Thành viên mới

trước kia mình với các bạn trong lớp tham gia học tiếng Anh bên chỗ trung tâm TOMe học nhanh giỏi lắm. Ngày nào đi học cũng thấy hào hứng chứ ko chán hay nag1n giống đã từng học ở các trung tâm khác . Sỉ số cũng ko đông, nên học sướng lắm. Test cuối khóa, giữa khóa cũng rất nghiêm túc. Học phí cũng vừa phải >_<mà còn có hêm chương trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa.
  2. unexpected

unexpected Thành viên mới

Học anh văn thì cứ nghĩ đến ILI
  3. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Học anh văn giao tiếp mình thấy học bên trung tâm anh ngữ TOMe cũng ổn lắm mà. Học bên trung tâm có nhiều cái thấy hay lắm, thấy trung tâm có phương pháp giảng dạy hay, giáo trình được thấy đổi liên tục, mới mẻ, giáo viên thì dạy học nhiệt tình, tận tâm với học trò nưa. ben trung tâm còn có chương trình học thử một tuần nữa. bạn cứ đến tham khảo xem như thế nào.
  4. buithithanhtruc3

buithithanhtruc3 Thành viên mới

Luyện phản xạ tiếng anh: Sau giai đoạn 1, bạn dần giảm sự tập trung vào phụ đề, chỉ nge và nói theo nhân vật. Đây là phương pháp rất đơn giản, nhẹ nhàng , cơ bản và hiệu quả giúp các câu hội thoại, ngữ cảnh giao tiếp thẩm thấu vào tiềm thức. Đó là phương pháp học rất hay nếu bạn thử.
  5. minhlv95

minhlv95 Thành viên mới

Mình nghe nói cách luyện nghe là cứ bật các bài tiếng anh lên nghe hàng ngày không cần hiểu họ nói gì, không biết cách này có tác dụng không nhỉ
  6. nanami11

nanami11 Thành viên tích cực

mình cũng hay nghe nhạc tiếng anh mà chẳng thấy tiến bộ hay cải thiện thêm tí nào chắc nghe phải hiểu thì mới hiệu quả được
  7. DanQue_12

DanQue_12 Thành viên quen thuộc

Tớ cũng học ở ILI tuy mới nhưng thấy rất hài lòng. Giáo viên ILI nhiệt tình kèm học viên cũng kĩ nữa
  8. neko_cat

neko_cat Thành viên mới

Học tiếng anh giao tiếp bên chỗ Anh ngữ TOMe được lắm đó bạn. Mình được Cô giảng viên ở trường chỉ cho đến đây học ak, mình thấy ở đó có chương trình học cũng rất đa dạng, học rất nhanh tiếp thu. đợt lúc đó do Cô chỉ, mình tin vào uy tín nên mình đóng hp cả năm luôn. (công nhận liều ăn nhiều >_<) bây giờ mới biết bên TOMe có chương trình học thử 1 tuần đầu tiên. ^^ tháng 12 này TOMe đang có chương trình ưu đãi giảm 50% học phí lận đó bạn.
  9. huyenduyen

huyenduyen Thành viên mới

Có nhiều bạn ôn luyện anh văn ở nhà cũng khá tốt nhưng có nhiều bạn lever không như bạn được vì khả năng tiếp thu và nhìn nhận của mỗi người khác nhau ko ai giống ai hết....Nên có thể các bạn khác có thể tìm hiểu 1 số trung tâm tiếng anh như IEG Sư Vạn Hạnh chẳng hạn để ôn luyện..^^...
  10. candybaotran

candybaotran Thành viên mới

Mình có học bên trung tâm Anh ngữ TOMe, thấy chương trình học bên trung tâm rất chất lượng, mình cũng vừa mới hoàn thành bài test cuối khóa bên trung tâm nè, điểm của mình cũng gọi là đạt, thực chất nếu điểm thi cuối khóa không đạt, trung tâm sẽ cho mình ôn lại cấp độ đó hoàn toàn miễn phí, nhưng thực tế bài kiểm tra cuối khóa đánh giá khả năng của mỗi người như thế nào, nên dù thế nào đi chăng nữa thì mình cũng phải cố gắng và hết sức cố gắng trong việc học ngôn ngữ Anh.