1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

học tiếng anh tốt nhất tại HCm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong178, 29/01/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caoyentrinh123

caoyentrinh123 Thành viên mới

Mình thì học tại trung tâm IEG được mấy khóa rồi, học được lắm, các giáo viên giảng dạy rất dễ tiếp thu, mỗi giáo viên có phương pháp giảng dạy thú vị, trung tâm nhìn nhỏ nhưng dạy chất lượng, học phí cũng ok nữa, về cơ sở vật chất cũng tốt.
  2. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Học tiếng anh thì mình thấy có trung tâm ILI là tuyệt vời và làm mình hài lòng nhất thôi mọi người ah. Trung tâm tuy cơ sở không bằng những trung tâm lớn nhưng được cái là chất lượng của nó ah. Mình học ở đây đưuọc vài khóa rùi , mình cải thiện phản xạ nhiều lắm . Môi trường học tập thân thiện dễ thương , chất lượng, giáo viên nước ngoài mà nơi mình đang học ngôn ngữ tiếng anh của mình.
    nhadongduong thích bài này.
  3. nhadongduong

nhadongduong Thành viên mới

MÌNH CŨNG MỘT VOTE CHO ILI.
  4. lechau90

lechau90 Thành viên mới

Sao bạn không thử tham gia một vài khóa học tại trung tâm anh IEG trên đường Sư Vạn Hạnh quận 10 á. Mình đang học ở đây thấy học được lắm, giáo viên khá nhiệt tình, mọi người học cũng tâm lứa tuổi sinh viên hay đi làm, nên học cũng dễ hơn nhiều.
  5. hoacomuaxuan367

hoacomuaxuan367 Thành viên mới

Tiếng anh giao tiếp với người nước ngoài tại trung tâm anh ngữ ILI trường sơn , q10, các bạn tham khảo nhé, mình mới đăng ký khóa giao tiếp 5 ngày vừa rồi, tuy mới học được 1 tuần mình thấy tiến bộ rất nhiều , khả năng nói của mình tốt hơn, giáo viên nhiệt tình , có kinh nghiệm giảng dạy, gần gũi với học sinh, tạo điều kiện cho học viên học tốt ngôn ngữ này.
    thanmennhi thích bài này.
  6. ngleduy

ngleduy Thành viên mới

Lúc đầu cũng do tiếc tiền nên tự học ở nhà, học mãi mà cũng chả nói được câu nào cho nên hồn, nên mình tìm trung tâm để học, thấy IEG có chương trình anh văn giao tiếp, giá cả cũng ok, lớp học thông thoáng, có thiết bị học tập đầy đủ, giáo viên hỗ trợ nhiệt tình, tạo cho mình hứng thú học nhiều hơn. Giờ học tiếng anh không còn là nỗi ám ảnh nữa. hjhjhj
  7. thanmennhi

thanmennhi Thành viên rất tích cực

Tìm đưuọc một chỗ học ưng ý khó lắm bạn ah, cố gắng chịu khó học nhé, học tiếng anh là cả một quãng thời gian dài chứ không phải là ngày một ngày hai là có thể nói được , mình cũng biết trung tâm ILI và ILI dạy giao tiếp được, giáo viên chắc chắn là nước ngnàui và học phí mình thấy đối với các trung tâm khác cũng mềm nữa. Thầy dạy cho mình cũng nhiệt tình và dễ thương lắm , nhưng mình đang phấn đấu để tiến bộ đây. KHóa trước mình chỉ thua một bạn trong lớp thôi, khóa này ráng đạt điểm cao nhất để lấy cái học bổng mới được.
    duongnhutadayeu thích bài này.
  8. duongnhutadayeu

duongnhutadayeu Thành viên quen thuộc

Mình thích câu nói của bạn, mình cũng đang cố gắng học đây. Mình cũng đang học ở ILI Này.
  9. thuongtri12

thuongtri12 Thành viên mới

Bạn muốn học tiếng anh thì tham khảo trung IEG , 503 Sư Vạn Hạnh-quận 10 nek. Học phí cũng sinh viên, học với giáo viên nước ngoài nữa á, một lớp cũng khoảng 12 người thôi ak.
  10. eyebrow

eyebrow Thành viên quen thuộc

bạn nào muốn tiến bộ nhanh thì nên đk lớp full time luôn. Học tuần 5 buổi với giáo viên nước ngoài ở ILI