1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

học tiếng anh tốt nhất tại HCm

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong178, 29/01/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuongnghi

thuongnghi Thành viên mới

Mình và mấy đứa bạn đang học ở trung tâm IEG ak, bên quận 10 á. Trước khi vô học được nói chuyện với giáo để biết trình độ tiếng anh mình đang ở mức độ nào, khi vào học thấy giáo viên dạy vui, dễ tiếp thu.
  2. gautructruc

gautructruc Thành viên mới

ILI chương trình dạy hay và hiệu quả , giáo viên nước ngoài có thêm trợ giảng cho lớp căn bản còn sau đó bọn mình phải tự bon chen học với giáo viên bản ngữ hết thôi. Nhiều khi cũng hơi khó khăn nếu mình không hiểu nhưng như vậy sẽ tập cho mình thói quen tìm tòi và tim fhieeur những từ vựng khó, ngày nào cũng tiếp xúc với môi trường nước ngoài sẽ tập cho mình phản xạ và phát âm chuẩn hơn.
    yentuyet57 thích bài này.
  3. sunny_sunny

sunny_sunny Thành viên tích cực

Nhiều nơi quá nên mọi người sẽ rất khó chọn. Mình cũng trong tình trạng đó, nhưng giờ thì mình hài lòng vì đã tim được chỗ học ưng ý.ILI mình cũng mới biết nhờ người bạn làm chung công ty giới thiệu ah. Nhưng cái mình cần không phải là sự nổi tiếng của nó mà cách dạy và chất lượng cũng như môi trường ban ngữ để mình thực hành. Mình học ở đó giờ cũng cải thiện level chút ít rùi. Mình thấy ở đây học hiệu quả lắm.
  4. thutranggiang

thutranggiang Thành viên tích cực

Học ở xa nhưng tìm được trung tâm ưng ý thì hiệu quả bạn ah.
  5. thuymai1236

thuymai1236 Thành viên mới

Mình thấy trung tâm IEG cũng ok đó bạn, giáo học phí cũng k quá cao, mà giáo viên dạy chất lượng nữa.
  6. hoangoanh99

hoangoanh99 Thành viên mới

Học mà nản là khó zô lắm ah. Trung tâm ILI dạy giao tiếp ok và mình cũng thấy hài lòng nữa.Mình học ở đó cũng được vài khóa rùi thấy cũng cải thiện level phần nào. Trung tâm Shoàn toàn là giáo viên nước ngoài hết ah. Mình muốn phản xạ cũng như chỉnh phát âm thì nên học với giáo viên nước ngoài tốt hơn mọi người nhé.
  7. yentuyet57

yentuyet57 Thành viên mới

Học tiếng anh là phải kiên trì chịu khó, ILI sẽ làm bạn học hiệu quả.
  8. thaisinhtin

thaisinhtin Thành viên mới

Bạn muốn học tiếng anh thì ghé trung tâm IEG đó bạn, có nhiều khung giờ cho bạn lựa chọn học lắm, học phí cũng bình dân ak.
  9. layon

layon Thành viên tích cực

học phí là một phần mà quan trọng là chất lượng nữa. ILI cho tớ sự hài lòng có được. Bên cạnh đó, ở ILI đều là giáo viên nươc ngoài dạy nên kĩ năng nghe nói cũng có sự tiến bộ nhanh lắm đấy. Bạn cứ tìm hiểu nhiều nơi thử xem, coi ở đâu hợp với mình thì học nhưng mà ILI là 1 địa điểm không nên bỏ qua đâu
  10. giahungnguyen

giahungnguyen Thành viên mới

Bạn qua trung tâm IEG trên Đường Sư Vạn Hạnh tham khảo nha, mình nghe đứa bạn ở chung học ở đây nói học được, học phí cũng không cao lắm đâu nha.