1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học tiếng Hàn Quốc ở đâu các bác nhể

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi A_Thanh, 22/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ivory

ivory Thành viên mới

Học sinh của tui đang học ở Hàn Quốc sử dụng trang Web này cũng rất có hiệu quả, bạn thử vào xem, có cả English Vesion để bạn dùng cho thuận tiện. Chúc bạn mau tiến bộ.
    http://www.interedu.go.kr/indexe.html
    Shang ah
  2. maithuthuy

maithuthuy Thành viên mới

Tớ cũng đồng ý với ivory là vào trang web đó để học tiếng HÀN là rất tốt ............ Tớ cũng đang định giới thiệu cho mọi người nhưng .............. bạn đã làm trước rồi, hiiiiiiiiiiii . Chúc những ai muốn học tiếng HÀN đều thành công.
    AI CHAP CANH CHO CHIM BAY VE TO
    AI MO DUONG CHO TUOI TRE YEU NHAU
  3. jacob

jacob Thành viên rất tích cực

Tớ cũng muốn đi học Tiếng Hàn thử xem sao.
     Jacob Trần
    www.coixuong.net​
    CÒI XƯƠNG ROCK SHOP​
    www.coixuong.com​
  4. canandcannot

canandcannot Thành viên mới

Nếu ai có ý định học tiếng Hàn thử xem sao thì tốt nhất là ko nên học vì nó ko phải là ngôn ngữ có thể học thử được, và như vậy thì nó sẽ chẳng ra sao cả! Khỏi cần thử.
    Can
  5. e_skorpion

e_skorpion Thành viên mới

Ai co nhu cầu học tiếng Hàn Cuốc thì đăng kí tại 35 - Trần Hưng Đạo, Hà nội. Tại đây đầu tuần sau có lớp mới, tuần 3 buổi, chắc là 2,4,6.
    Các nơi khác là số 5 -Nhà Chung, trường THPT Việt Đức, nhưng chưa biết cụ thể thế nào
  6. xinhxinhnhacvien85

xinhxinhnhacvien85 Thành viên quen thuộc

Bây giờ đang là cuối tháng 5 rồi,các bác có biết nơi nào mở khoá khai giảng đầu tiên ko ạ?Em muốn học quá rồi,các bác giúp những đứa mê Hàn như em được học tập với ạ.Thanks!
  7. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

hú hú
    Mon cũng đang muốn hỏi câu ấy đây
    nào
    chỉ đi các bác
  8. xinhxinhnhacvien85

xinhxinhnhacvien85 Thành viên quen thuộc

Thòi gian có hạn,em đuọc nghỉ hè rồi mà chua biết có thể học đuọc tiếng Hàn ỏ đâu.Các bác giúp em vói ạ.Bác Mondaica cũng có vẻ nhiệt tình học ghê,nếu có lóp học thì em vói bác đi học cùng nhau cái nhểy.
    PS:xin lỗi mọi nguòi máy của em bị hỏng mất chũ vv.Nên mọi nguòi chịu khó đọc vậy ha.
  9. meomuophn

meomuophn Thành viên mới

tớ vừa gọi điện đến chỗ này, chính xác số điện thoại này. Ở đó là trụ sở của bọn cảnh sát.
    Trong các trang web học tiếng Hàn tớ thấy có trang www.arirangtv.com có chương trình dậy tiếng Hàn Quốc mỗi bài 10 phút rất hay. Bài học dậy bằng tiếng Anh trên truyền hình. Có điều là người học phải biết một ít tiếng Hàn rồi.
  10. nore

nore Thành viên rất tích cực

Từ năm ngoái đến giờ thế nào thì tớ ko bít. Chứ hè năm ngoái tớ còn dạy ở đây 1 số buổi, cái lớp tớ nói ở trên, chính người quản lý gọi cho tớ và thông báo mời tớ dạy tiếp nhưng tớ ko có thời gian nên từ chối!
    P/S: Chỗ này trước đây vẫn là 1 trung tâm ngoại ngữ khá lớn với đủ thứ tiếng, họ mới mở thêm tiếng hàn từ hè năm ngoái.