1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỌC TIẾNG TÂY BAN NHA ONLINE - TRANG 3 (CƠ BẢN)

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi thu6ngay13nam2002, 19/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cunhu

cunhu Thành viên mới

Em vừa lượn lờ đọc xong mấy topic học tiếng , thấy Piscis với Julia vất vả quá, mỗi tội có vẻ hơi ít từ vựng quá, em đang muốn lập topic với từ vựng chia ra thành từng chủ đề một, ít ra như thế em giúp được 2 bạn ấy 1 tay 1 chân ,mặc dù tiếng TBN của em nó cũng fọt fẹt, các bác thấy thế nào ạ???
    TO AMIGO_HN : tớ không reg được nick amiga, no sé cual es la razón , pero de toda forma, ya me tienes aqui :P
  2. Piscis

Piscis Thành viên mới

Rất là hay , có lẽ nên có một cái topic VOCABULARIO cho box mình. Về cái khoản từ vựng là mình lười kinh khủng , luôn là vấn đề nan giải.... Hic , giá các bác bên TBN hay các nước nói tiếng TBN chịu khó post cho bà con học tập thêm về khoản tiếng lóng thì tốt biết mấy, hoặc các thành ngữ nào đó hay hay, cái đó rất thú vị mà Pis với Juli chỉ học ở VN nên còn "nghèo" lắm !
  3. alcantara

alcantara Thành viên mới

Xin lỗi mọi người, nhưng sao không ai dạy tiếng TBN nữa vậy? Mình đang chờ các bài học tiếp theo đây. Các thầy giáo ơi!
  4. doanthanhhuong15

doanthanhhuong15 Thành viên mới

mọi người cho em tham gia với nhé :"> chắc cũng dần dần e mới nghiên cứu hết từ trang 1 đến trang 14 :"> hiii