1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học tiếng Thái khó hay dễ?

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi lsquynh, 03/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lsquynh

lsquynh Thành viên quen thuộc

Học tiếng Thái khó hay dễ?

Học tiếng Thái khó hay dễ? Dù khó đến đâu thì chúng tôi cũng sẽ theo đuổi đến cùng.

Hiện nhóm chúng tôi gồm 3 người đang tìm một GIÁO VIÊN (nếu là sinh viên thì chúng tôi mong muốn đó là sinh viên năm thứ 3 học chuyên ngành liên quan đến tiếng Thái Lan) dạy tiếng Thái Lan tại Hà Nội trong một thời gian dài. Một tuần 3 buổi, mỗi buổi 1 tiếng từ 16h30'' đến 17h30'' dạy cả 4 kỹ năng nghe, nói, đọc, viết.

Rất mong nhận được sự hồi âm, giới thiệu của các bạn ngay trong topic này hoặc PM cho mình hay gửi mail qua địa chỉ bonbut8695@yahoo.com.

Mong nhận được cả những chia sẻ của các bạn về kinh nghiệm học tiếng Thái.

Xin cảm ơn!
  2. lsquynh

lsquynh Thành viên quen thuộc

Học tiếng Thái khó hay dễ? Dù khó đến đâu thì chúng tôi cũng sẽ theo đuổi đến cùng.
    Hiện nhóm chúng tôi gồm 3 người đang tìm một GIÁO VIÊN (nếu là sinh viên thì chúng tôi mong muốn đó là sinh viên năm thứ 3 học chuyên ngành liên quan đến tiếng Thái Lan) dạy tiếng Thái Lan tại Hà Nội trong một thời gian dài. Một tuần 3 buổi, mỗi buổi 1 tiếng từ 16h30'''' đến 17h30'''' dạy cả 4 kỹ năng nghe, nói, đọc, viết.
    Rất mong nhận được sự hồi âm, giới thiệu của các bạn ngay trong topic này hoặc PM cho mình hay gửi mail qua địa chỉ bonbut8695@yahoo.com.
    Mong nhận được cả những chia sẻ của các bạn về kinh nghiệm học tiếng Thái.
    Xin cảm ơn!
  3. huyencsaga

huyencsaga Thành viên mới

Tớ có khả năng dạy tiếng Thái, tớ đã ở thái 1 năm.
  4. borin1705

borin1705 Thành viên tích cực

tiếng Thái nghe nói thì ko khó nhưng đọc viết thì hơi căn tụi bạn tui người Thái tốt nghiệp master rồi mà đọc viết còn chư rành nửa đó, nếu cần cho công việc bạn nên hoc nghe nói trước tốt hơn chỉ cần nhớ từ ráp chử thôi
  5. sweetapple81

sweetapple81 Thành viên mới

Tớ cũng muốn học tiếng Thái nè, nếu có giáo viên và lớp học thì alo cho tớ với nhá, 0913070963 hoặc YM: sweetapple81. Many thanks
  6. SDHoangCam

SDHoangCam Thành viên mới

Biết bấy nhiêu đó chưa đủ hả gái??!!
  7. Pokhin

Pokhin Thành viên mới

Có ai biết nói tại Đà Nẵng không nhỉ mình lập hội nói tiếng Thái ở Đà Nẵng đi mail của mình là 01202714494 còn yahoo là pokhin89@yahoo.com đã ở 4 năm ở thái có thể nói đọc viết và nghe giao tiếp tốt