1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

HỌC TIẾNG TRUNG Ở ĐÂU THÌ TỐT?

Chủ đề trong 'Trung (China Club)' bởi MASHIMURO1108, 30/06/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. truongtthn

truongtthn Thành viên mới

Bên tiengtrung.vn học phí 1tr/khóa, khá phù hợp với yêu cầu của bạn, mà chất lượng cũng ổn nhé :))
  2. minh27

minh27 Thành viên mới

Chuẩn nhé, 1tr/ khóa là khá ổn rồi, 1 khóa tận 20 buổi cơ mà, chia ra tuần 3 buổi thì cũng tầm 2 tháng mới hết :D
  3. giangby

giangby Thành viên mới

Ko giới hạn thời gian học đâu bạn. Rảnh lúc nào học lúc ý. Ngta gửi cho mình link youtube để xem rồi tự học ấy.
  4. trungkent

trungkent Thành viên mới

Học thế không biết có khó không ở bạn, vì phần nghe mà học qua video sợ không chuẩn lắm. Mà còn cả nều mình không hiểu đoạn nào mình sẽ không hỏi giáo viên được :(
  5. giangby

giangby Thành viên mới

Tốt nhất bạn xem thử clip của thầy xem nghe có đc ko ý
    Nói chung mình thấy học thế này đương nhiên ko thích = học trực tuyến với thầy luôn nhưng đc cái học phí rẻ mà. Ngoại ngữ mình phải tự học là chính. Còn nếu chỗ nào ko hiểu bạn vẫn có thể lên fb hỏi thầy, thầy có group cho các bạn học online đấy.
  6. trungkent

trungkent Thành viên mới

thế này cũng khó bạn nhỉ? thôi chắc học trên lớp luôn cho dễ >.<
  7. magebay

magebay Thành viên mới

Để cho việc chăm sóc răng miệng đạt hiệu quả cao, cần phối hợp chăm sóc răng tại nhà theo hướng dẫn của nha sỹ với việc đi khám ít nhất 6 tháng/1 lần tại phòng nha. Các bác sĩ trong quá trình thăm khám, ngoài việc phát hiện những bất thường về răng như sâu răng thì còn đánh giá tình trạng lợi có viêm hay không, tình trạng tuyến nước bọt, khớp thái dương hàm… đồng thời tiến hành làm sạch hàm răng cho bạn.
    fancy product designer
    magento extension store
    online product designer
  8. giangby

giangby Thành viên mới

Ừ, đúng rồi đó bạn, nhưng bạn cũng có thể học online nếu như bạn ở xa, vì video mình có thể chạy đi chạy lại được thì cũng hiểu hết thôi mà bạn :D
  9. trungkent

trungkent Thành viên mới

Nhà mình thì cũng ko phải là xa lắm nhưng lịch học và làm của mình hay thay đổi nên khó chọn lớp nên mới tính đến học online, chứ mình thì mình thích học trên lớp hơn
  10. giangby

giangby Thành viên mới

Thế thì bạn tìm hiểu xem trung tâm có lịch học nào hợp với bạn ko thì qua trực tiếp học. công nhận là học trên lớp thầy dạy thì vui hơn dễ hiểu hơn là học online. Nhưng nếu ko đc mình đành khắc phục tự học chứ biết lsao :))