1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học toàn những điều mà mình biết

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi haiphongf1, 29/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haiphongf1

haiphongf1 Thành viên mới

Học toàn những điều mà mình biết

Bạn có muốn trở thành một người thuyết trình giỏi? bạn có tự tin đứng trước đám đông không? Bạn đã biết lắng nghe, bạn đã biết thuyết phục người khác chưa? .... Có quá nhiều những điều mà một người Việt trẻ như chúng ta còn cần phải học hỏi. Ví dụ như bạn có biết khi thuyết trình thi ngôn từ chiếm bao nhiêu phần trăm độ thuyết phục không? Chỉ có 7% thôi, MÀ với 7% đó bạn đã tuyệt vời thế này rồi, sao không đầu tư thêm 93% còn lại là phi ngôn từ để tuyệt vời hơn thế nữa. Tui có địa chỉ website: www.tamviet.com.vn , bạn thử ghé vào đọc nha! Hix, Tôi định mời các thầy ở Trung tâm phát triển kỹ năng con người Tâm Việt về nói chuyện một bữa ở Hải Phòng vào cuối tháng này. Nhưng không biết giá vé thế nào mới là hợp lý nữa. Cả nhà mình ơi....... đóng góp ý kiến cho tui nhé, 15000 có được không?
    Làm cho TÂM người Việt sáng hơn
    Để nâng TẦM người Việt cao hơn.
  2. levant57

levant57 Thành viên mới

Được đấy chú mày, 15 ngàn đồng thì hơi rẻ cho tất cả mọi giới. Nên có hai loại giá, ví dụ: 15 ngàn cho học sinh sinh viên và 30 ngàn cho những người đã đi làm.
    Chú mày mời đi, tớ sẽ tham gia.
  3. haiphongf1

hix hix, tui là con gái mà, sao nỡ gọi là chú mày chứ? Nghe ghê quá. Ừ, 15000 ko đắt mà cũng không rẻ. Hi vọng là ngày 29 - 8 -2004 này anh có thể đến tham dự chương trình ở nhà văn hoá Thanh Niên được(tầm tối đấy). Nhớ đến nha
    Để nâng TẦM người Việt cao hơn
  4. levant57

levant57 Thành viên mới

5. haiphongf1

Cả nhà Hải Phòng mình ơi, hôm vừa rồi tôi có về Hải PHòng liên lạc với nhà văn hoá rùi. Túm lại là ngày 29-8 vào lúc19h sẽ có chương trình với tên gọi: "Kỹ năng giao tiếp và tư duy hiệu quả". Mọi người sẽ đọc về nó rõ hơn trong các tờ rơi...sắp xuất hiện. Hi vọng cả nhà ủng hộ em đi đông vui nha! Hix, đi đầy đủ đi rồi khi nào lên Hà Nội em đãi món kem Caramen em vừa mới biết ở Hàng Than nhé!
  6. haiphongf1

Hihi, thông tin mới nhất đây nè: ngày 11/8 này sẽ có chương trình giao lưu của thầy Phan Quốc Việt tại Hải Phòng đó. Thực ra thì thầy đi dạy ở Hải Phòng nên có ghé qua thăm đội cộng tác viên chương trình ngày 29/8. Mọi người có thể tham dự nếu đăng ký danh sách càng sớm càng tốt(chỉ có 20 người thôi) Nhớ nha, địa chỉ : leyendhyhp@yahoo.com
    Làm cho TÂm người Việt sáng hơn