1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Học tốc ký ở đâu???

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi cuccuh, 25/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuccuh

cuccuh Thành viên quen thuộc

Học tốc ký ở đâu???

Quái thật, trường tớ không dạy tốc ký, mà bi giờ có phải lúc nào cũng mang máy ghi âm hay mobile đi được đâu, cũng có lúc quên chứ lị. Làm ơn chỉ cho tớ chỗ nào dạy tốc ký với.
    Xin đa tạ. Đa tạ!!!
  2. khanglawyer

khanglawyer Thành viên mới

Bác ạ, em có một cuốn sách dạy về tốc ký, nhưng lâu quá rồi không biết còn không. Em sẽ tìm lại, nếu được em sẽ photo gửi cho bác. Em cũng muốn học nhưng mà chẳng kiếm được chỗ nào cả. Dù có sách nhưng em không thể tự học được.
  3. a13743

a13743 Thành viên mới

các bác muốn học liên lạc với tớ nhé. nhưng học cái này cần kiên trì, cũng giống như ban đầu các bác học vỡ lòng vậy. nếu các bác kiếm đủ 10 đồng chí thì mở một lớp. Tớ xung phong dạy miễn phí cho các bác. Học xong các bác có thể viết thư cho nhau vô tư mà không sợ người khác đọc trộm.
  4. cuccuh

Úi, thế thì tốt quá, nhưng bi giờ chỉ có mỗi mình em muốn học thui bác a13743 ạ, thế thì bác có dạy hông? Mà học có phải đóng học phí không bác??? Đừng thu học phí nha bác!!!
    khanglawyer iu wí, bác tìm giúp em quyển sách đó nha, nếu tìm được em nhất định hậu tạ bác. Cảm ơn các bác trước ạ.
  5. cuccuh

chít chít, xin lỗi bác a13743, em đọc không cẩn thận nên mới hỏi bác có thu học phí không. Mong bác đại xá, đại xá
    Bác dạy chúng em miễn phí ạ Em nhất định theo học bác, bác chuẩn bị giáo án bác nhé
  6. khanglawyer

khanglawyer Thành viên mới

Cho em hỏi bác a13743 ở đâu vậy ? Bác ở TP HCM thì em xin đăng ký làm học trò của bác môn này. Nếu bác ở Hà Nội thì em buồn quá.
    Bác cuccuh ạ, em tìm thấy cuốn đó rồi. Nhưng nó cũ lắm và in trên giấy đen nữa không biết có photo có rõ không. Em sẽ cố. Bác cho em địa chỉ vào hộp thư của em: khanglawyer@yahoo.com hoặc gọi điện cho em: 0908461322, em sẽ đi photo và chuyển cho bác.
    Có bác nào cần cuốn này nữa thì thông báo cho em để em đi photo một thể.
    Được khanglawyer sửa chữa / chuyển vào 08:46 ngày 27/08/2004
  7. cuccuh

Xùi ui cảm ơn bác khanglawyer, mong rằng máy phô tô cô pi sẽ cọp được tài liệu của bác cho emQuý bác quá!!!
    Chít, nghe bác nói em mới nhớ ra là chưa hỏi bác a13743 xem bác ấy đang ở đâu. Nếu bác ấy ở Hà Nội thì em mừng (xin lỗi bác khanglawer nha) còn bác ở TP.HCM thì chít em rui` còn đâu
  8. the_sensitive_soul

the_sensitive_soul Thành viên mới

ơ. cho cháu học với!
  9. the_sensitive_soul

the_sensitive_soul Thành viên mới

Bác cuccuh ạ, em tìm thấy cuốn đó rồi. Nhưng nó cũ lắm và in trên giấy đen nữa không biết có photo có rõ không. Em sẽ cố. Bác cho em địa chỉ vào hộp thư của em: khanglawyer@yahoo.com hoặc gọi điện cho em: 0908461322, em sẽ đi photo và chuyển cho bác.
    Có bác nào cần cuốn này nữa thì thông báo cho em để em đi photo một thể.
    --------------> chú phô tô cho cháu một quyển nữa nha''
    thanx chú ạ !
  10. cuccuh

ặ, chĂu ỏằY 'Âu 'ỏƠy? Chỏằ bĂc a13743 bỏưt mư xem bĂc ư ỏằY 'Âu rỏằ"i bĂc chĂu mơnh chiêu mỏằT thêm anh em 'ỏn hỏằc mỏằTt thỏằf nhĂ.
    BĂc a13743 'Âu mÊi chỏÊ 'ỏn nhỏưn lỏằ>p gơ cỏÊ.
    Ngỏằ"i buỏằ"n em chân con chuỏằ"n chuỏằ"n...