1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Hội 3C (tầng 2) - Giao lưu, kết bạn những người đã từng ly hôn (Hội chim cụt cánh)

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi totitman, 10/10/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Monkey2004

Monkey2004 Thành viên mới

Hôm sinh nhật chị Lan , em thực sự choáng ngợp trước sắc nước hương trời của chị em nhà mình. Không biết anh em nhà ta có nhận ra không nhỉ ? Hình như các bác các chú chả thấy giề thì phải !?
         Mỗi chị em là một bông hoa , những bông hoa không chỉ tỏa sắc mà còn ngát "hương" riêng .Lạ thật ! Thế mà vẫn cứ "mình ta vẫn nồng nàn".
         Bông tỏa "hương tinh tế " , bông tỏa " hương thanh tao" , bông ngát " hương mơ mộng " , bông đậm " nồng nàn ", ....
    Thân tặng chị em nhà mình với tình yêu cái đẹp
     :

2. cathnga

cathnga Thành viên mới

@hanoi1973: Cảm ơn bác Hoà nhé, lần sau em mà có tập 2, em nhất định phải học mấy chiêu này mới được.
  3. cathnga

cathnga Thành viên mới

4. cathnga

cathnga Thành viên mới

Cái này là Lan Hài, là 1 loại Lan đẹp và quý hiếm của Việt Nam, nếu không nhầm nó có tên khoa học là "Liên Trần" gì đó, tên của đứa bạn thân của mình tìm ra vài năm trước đây. Chị em sau này lấy được chồng rùi, bắt chồng kiếm nhiều tiền để ở nhà trồng hoa đẹp thế này nhé??? He he he,đùa tí.
  5. hoangtucodon2006

hoangtucodon2006 Thành viên mới

Hì hì giờ mới vào đượcc nhà mình
    Chị Lan thông cảm nhá hum đó em khản giọng ko thì cũng cố hát tặng chị 1 bài hát hihi hum đó nghe giọng em chắc giống giọng vịt quá thế mà cũng bon chen làm được 1/2 bài cùng chị Miên
    Chúc cả nhà 1 tuần mới vui vẻ và thành công trong công việc
  6. ngondensang2007

ngondensang2007 Thành viên mới

@Hong_vien_anh:
    Em xin lỗi là em quên chưa cảm ơn Bác đã đến giúp 2mẹ con em đem đồ đi và đem đồ về . Bác bảo tính Bác nông dân mà post hoa đẹp thế. Ngày xưa Bác có thỉnh thoảng post ảnh tặng vợ ko? Em tin là nếu Bác cứ vài ngày post ảnh hoa đẹp thế này gửi vợ hay người yêu thì vợ Bác cấm có dời Bác đi đâu được nửa bước
    Mà ai có truy cứu gì Bác ghê thế mà Bác phải thề trên diễn đàn vậy? Trêu Bác tí thôi nhé, mong Bác đừng giận.
    @ Hanoi1973: Chà, thì ra vợ đồng chí ngày xưa yêu đồng chí tha thiết vậy cơ à?Đáng tự hào nhỉ?. Bác Hong-vien-anh nhớ xin số ĐT , hay chịu khó đi cụng li với đồng chí Hanoi1973 để học tập kinh nghiệm
    @ Monkey : Chị cũng thấy đội hình chị em nhà ta xinh đáo để, thấy đồng chí nhảy, làm tớ hào hứng suýt nữa thì tớ cũng đứng lên nhảy theo, nhưng sợ con gái nó "nườm". Kinh, mà hình như thấy Lip cũng được mẹ dạy nhảy hip - hop từ bao giờ mà bốc đáo để. Trông rất sinh động đấy nhé!
  7. coisoi

coisoi Thành viên mới

Ặc ặc bà mà học mấy chiêu này thì.............
    Anh em ta PM cho nhau mưu kế "phá Tào" đê để còn "khởi nghĩa "
    chứ cái bác Hoà này tội đáng chém đầu , dám "bán nuớc hại dân" , nối giáo cho giặc , quả này anh em 3C nhất định fải xử tội ổng để làm gương cho kẻ khác nhé . Nào cuối tuần này fải " hành quyết" luôn thui , chứ k0 có thì để lâu quá thì hậu hoạ khôn lường
    Ê , bớ bà chằn cathnga , bi giờ đến lượt thằng em hỏi tội bà đây : ( tội của bà nhìu và nặng lắm , bà có chạy đằng trời cũng k0 thoát đâu bà chịu khó " nghe và trả lời chất vấn" từng tội 1 nhé)
    1-- Em dành bao tâm huyết post bài lên đây , thế mà bà k0 khen cho đc. 1 câu cho thằng em phấn khởi thế là thế nào ?......Hả ?
    2-- Tuy k0 hề quen bít nhau nhưng chị Lan và Hạnh cũng Pm cho em, chứng tỏ anh chị 3C rất lịch sự , mến khách . Em đã "mặt dày chân gỗ" cho bà( vụ làm "bang chủ cái bang ý ") còn bà thì k0 hề cảm ơn thằng em lấy 1 câu , lại còn bơ đi như là k0 hề quen bít , thế là thế quái nào hả ?
    3--Tội này là tội nặng nhất : "mưu đồ phản loạn" mới chân ướt , chân ráo vào 3C mà đã có ý định ?odìm vào bể máu? "tập 2 " .Thế này thì bố thằng Tây , thậm chí cụ tổ thằng Tây nào có cho nó thêm xiền nó cũng k0 dám vào 3C nứa. chị em 3C làm sao mà mọc cánh đc. nứa
    Chỉ riêng tội này thui cũng đáng để " xử chém " cùng bác Hoà rui`. (Hehe nếu 3C mà thi hành án với 2 phạm nhân này thì cho em đến xem với nhé)
    Và còn rất nhìu tội khác nứa , thui coi như Luật Pháp khoan hồng , tạm thời chưa truy cứu , nếu ăn năn hối lỗi thì sẽ bỏ qua , còn k0 thì .......cộng dồn vào xử sau
    Mọi ng` thấy bản quan thăng đường thế nào ? có công bằng k0 ? đúng ng` đúng tội k0 ?
    nếu k0 có ai Kháng cáo thì...........
    Vưong Triều , Mã Hán , Trương Long , Triệu Hổ ....... "dê đầu trảm " ah` nhầm "cẩu đầu trảm" chuẩn bị ........... Khai đao.........
    Gueề Ù ù ù ù..............
    Liệu mạng sống của 2 phạm nhân sẽ ra sao xin mời quý vị và các bạn xem tiếp tập sau sẽ rõ .
  8. Hong_Vien_Anh

Hong_Vien_Anh Thành viên mới

10. Hong_Vien_Anh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa